สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ยืมเครื่องพี่เค้าเล่นอ่าครับ ขี้เกียจเปลี่ยน มานช้าๆๆ งิงิ

ตอนนี้กำลังรอให้ทางYeS เค้าโทรมาคอนเฟิมครับ
    เพราะเค้าบอกว่า วันเสาร์อาจจะมีถ่ายละคร หรือรายการไรสักอย่างนี่แหละครับ
    ตอนนี้ก้องกำลังให้พี่เค้าติดต่อที่ สนาม BDA คลอง5 เผื่อไว้ด้วยครับ
    ถ้าไม่ได้จะได้ไปวิ่งที่นู่นกันครับ
    ว่าแต่สะดวกกานป่าวครับ
    อยากวิ่งอ่ะ งิงิ

ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สองทุ่ม เดี๋ยวเค้าโรมาบอก

2. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เด๊ยวได้เรื่องไง ก้องโทรบอกพี่คนแรกเลยก้าบบบบบบบบบบ

3. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0

ไอ้ตัวแดงๆ นี่มานคือไรอ่าครับพี่บี
    ใช้น้ำเปล่า ที่เจาะกินได้ป่าวบอกกไม่ถูกอ่ะคัรบ
    น้ำกระป๋องอ่าๆ

4. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ใส่ดิสเบรถหลังดีครับ ถ้าไม่เอาวิ่งจิมนะ
    สวย เบรคดีกว่าเดิมเยอะ ๆ
    ใชของโว ก็ได้คับ ขอแค่ดิสเบรคหน้าต้องใหญ่กว่าด้านหลังคัรบ

เรื่องโช้ค ตอนนี้ใช้ของ โว 123456 ได้คัรบ อยากรู้โทรมาครับ มิวิธีงิงิ

ดุมล้อเป็น 100 หรือ 114 ดี ก็แล้วแต่ชอบครับ 114 ก็หาล้อกล้วยง่ายหน่อยคัรบ
    4/100 หายากโคตร เกี่ยวมั้ยนี่งิงิ

มีไรก็โทรมาคุยกันได้คัรบ ถ้ารู้เดี๋ยวบอกครับ ไม่รู้เดี๋ยวก้องส่งต่อไปคนอื่นครับ
    :D:D:D

081-7777-368 ก้องครับ

5. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ข่าวดีครับ
    YES โรมาคอนเฟิมแล้วครับ ว่าวันเสารได้ครับ
    เพราะไม่มีถ่ายละคร + กับเค้าจะไล่พวก เด็กแว้นไปให้ก้าบ งิงิ แย่งเค้าซะงั้น

งั้น วันเสาร์ 08.30 น. เจอกานครับ ไปก่อนกะได้นะครับ งิงิ

6. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ท่าทางจะเอาจิงแหะพ่อคนนี้...

คุณแจ๊สไปกี่โมงคับ...แต่เช้าเลยป่าวอ่ะ?? ระวังเจอแว๊นๆนะงับ

อ่ะ...เดี๋ยวผมจะรีบไป(ดัก)รอเป็นเพื่อนละกัน :D:D

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไป 8.30 น.ตามที่พี่บีนัดคับ อิอิ

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่บีค๊าบ
    พี่บีตั้งศูนย์ล้อยังงัยบ้างอ่ะคับ
    มุมแคมเบอร์เท่าไร
    โทอินเท่าไร
    โทเอ้าท์เท่าไร
    ตั้งทั้งหน้าหลังเลยหรือป่าวคับ แล้วข้างหลังมันปรับมุมอะไรได้บ้างอ่ะคับ แล้วพี่บีเอารถไปตั้งศูนย์ที่ไหนอ่ะ
    จะเก็บข้อมูลไปเซ็ทช่วงล่างของรถผมบ้างอ่ะ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่บีจะให้จัดน้ำแดงกี่ขวดอ่ะคับ ต้องเอาน้ำเปล่าไปด้วยป่าว กระติกน้ำแข็งด้วยป่าว แก้วด้วยป่าวงับ

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณปั๊ป...มาเมืองกรุงฯอย่าลืมของฝาก(ของแต่งฯ ของเหลือที่ไม่ได้ใช้แล้ว..อิอิ)

ติดไม้ติดมือมาฝากผมด้วยนะคับ..หุหุ

ล้อเล่งน๊า...จะเอามาฝากจิงก็มิว่าอาราย.....คริ คริ คริ

11. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
  12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แจ๊สสสส โรบา งามมากครับ

13. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    วันเสาร์ไปนั่งดูเฉยๆได้ไหมครับ อิอิ

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โทรมาถามได้เลยครับ พี่ไม่โพสบอก เดี๋ยวเข้าใจไม่ตรงกันจะแย่

เรื่องน้ำ เอาน้ำเปล่ามาด้วยดิ ไม่งั้นหวานจุกอกตายแน่ๆ เอามากินกันนี่แหละ :D

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    มาเลยคับ มาเลย :D

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เพื่อนๆคับ...

ข่าวด่วนอ่ะ พอดีที่บ้านผมเค้าจะจัดทำบุญวันเกิดให้อ่ะคับ...ต้องไปชลบุรีแต่เช้า

ยังไม่รู้จะกลับเมื่อไหร่...งานนี้ผมต้องบายก่อนล่ะคับ(เสียดายจัง)

ยังไงก็ขอให้ทุกคนเก็บประสบการณ์ให้ได้กันเยอะๆนะคับ (เผื่อเอามาสอนผมบ้าง)

แล้วยังไงคงได้เจอกันงานหน้าคับ...

งานเข้ากะทันหัน..เซ็งเลย

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แจ๊ส...ประกาศขายเจ้าตาโตแล้วเหรอคับ..

สงสัยจะแปลงร่างนู๋ CoLt แน่ๆเลย...ยังไงก็ขายได้ไวไวนะคับ..

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจอกันวันจันทร์หน้าเลยนะคับ(ในบอร์ด) เพราะผมคงไม่ได้ออนฯอ่ะ เสาร์กะอาทิตย์นี้

ยังไงก็ขอให้สนุกสนานนะคับ...ทุกท่าน...

19. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    ดีเหมือนกัน สมาชิกหน้าใหม่อย่างผม พรุ่งนี้ขับรถออกจากบ้านไปดูคน ดูรถ ดูของ จะทำน้องโคลท์กลับมาสดใสเหมือนเดิม

20. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พรุ่งนี้เจอกันนะครับ....

21. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เจอกานครับ พรุ่งนี้

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    พรุ่งนี้เจอกาน

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    เง้อ ใครจะเตรียมแก้วไปอ่ะ

24. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เจอกัน สายๆนะ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตื่นกันยังเน้อ

26. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    ไปด้วยได้ไหมนิ ไปดู น้า

เดี๋ยวจัดหา น้ำ กับ น้ำแข็ง ไปให้ไปให้

0840263890 พีท

27. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ถึงแล้วคร๊าบร้อนมากมาย อิอิ อย่าลืมลงรูปให้ชมมั่งนะคร๊าบ ห้าๆ

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้สนุกมากคับ เสียอย่างเดียวอากาศร้อนไปหน่อย มือพองเลยสงสัยต้องหาถุงมือซะแร้ว
    ขอบคุณพี่บีนะคับที่มาแนะนำให้น้อง ๆ
    ขอบคุณคุณปั๊ปนะคับสำหรับอาหารกลางวันกับน้ำปั่นอร่อย ๆ
    ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุก ๆ คนที่มาร่วมสนุกกัน ถึงบางคนจะไม่ได้วิ่งแต่ก้อแวะมานั่งคุยกัน
    ใครถ่ายรูปไว้เอามาลงให้ดูด่วน ๆ เลยนะคับ
    โอกาสหน้าเจอกันใหม่

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณสำหรับน้ำหวานนะคับ หวานเย็นชื่นจาย :D

30. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    รูปมาแร้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้