สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    ต่อปาย:D

2. พีท_SoCool

55
    4
    0
    ต่อๆๆๆ

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    วันนี้สนุกมากครับ เป็นครั้งแรกที่ได้มาซ้อมร่วมกับเพื่อนๆ ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่ดีครับ

โอกาสหน้ามาซ้อมร่วมกันกับเพื่อนๆอีก มากันเยอะๆนะครับ

ขอบคุณ...

พี่บี ที่มาแนะนำเทคนิคต่างๆ และเพื่อนๆ ทุกๆคนนะครับ

ปล. วันนี้มีใครเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว เหมือนผมไหมครับ หุหุ

4. พีท_SoCool

55
    4
    0
    สนุกครับ

5. พีท_SoCool

55
    4
    0
    รูปน้อยครับ แบตหมดก่อน:D

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สวยๆๆๆๆๆ

7. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    รูปสวยดีคับพีท:D

8. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ
    คุณป๊อดไม่เอามาลงบ้างหรือครับเห็นถ่ายอยู่เหมือนกัน อิอิ

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ดึงเบรคมือเยอะปายหน่อย ปวดแขนซ้ายเลยอ่ะ :cry:

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณพีทนะคับสำหรับรูปสวย ๆ

11. /3o/3

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ครับคุณแจ๊สมาทำงานแล้วเร้อครับ อิอิ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใครเล่น hi5 บ้างค๊าบ มาแอดกันหน่อย

13. /3o/3

551
    0
    0
    คุณแจ๊สอินเทรนด์เล่นhi5 อิอิ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวัดดีคับ คุณบ๊อบเลิกงานผมก้อเข้างานพอดี 555+

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดเอารูปมาลงหน่อยจิ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปถ่ายคลิ๊ปไว้ช่ายป่าว อยากดูจัง

17. podcolt

885
    1
    0
    จายเย็นหาตัวต่อออออออออยู่อ่ะ:D

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    หาไมอ่ะตัวต่อ เดี๋ยวก้อโดนต่อยหรอก :sad:

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่บีมุมโทล้อหลังนี่ต้องตั้งเหมือนล้อหน้าป่าวอ่ะคับ

20. podcolt

885
    1
    0
    รูปมาแว้ว:eek::eek::eek:

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดมีแค่รูปเดียวเองเหรอ

22. เอา link ของพี่แจ๊สมาจิ อิอิ :D

23. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มี COLT สีดำ หน้า LIBERO ด้วย ของ เจ้าพีทอะ

24. ทำไมพี่ป๊อดมีรูปเดียวอะ

25. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ทุกอย่าง 0 ครับ

โห มากันเยอะจัง ขอโทษด้วยครับ ต้องรีบกลับก่อน พอดีติดงานศพ
    คราวหน้าจะ อยู่แนะนำยาวๆเลยครับ และจะพยายามเอารถไปด้วย

26. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    โห...สุดยอดเลยคับ ดูรูปแร้ว ชอบๆๆ

วันนั้นถึงไม่ได้ไปร่วมแจม...แต่ก็แวะไปดูแป๊ปนึง...เห็นทุกคนขยันซ้อม(โดยเฉพาะ..คุณแจ๊ส)

ต้องบอกว่า...ทุกคนนี่สุดยอดเลยคับ (รถทุกคันก็สุดยอด...ไม่แพ้ประเทศเพื่อนบ้านอย่างมาเลฯเลยนะ)

ขอบคุณพี่บี มา ณ โอกาสนี้ด้วยนะคับ ถ้าไม่มีหัวเรือใหญ่(ผู้ฝึกสอน) คงไม่ได้เห็นภาพแบบนี้

ขอบอกว่าทุกคน
    ( Colt & Asti ) สุดยอดทุกคนเลยค๊าบ.......

27. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มีอีกเมื่อไหร่อ่า...???

แบบว่าเจอกัน แระ มีกิจกรรมร่วมกันมันก็หนุกดีนิ..

ถ่ายรูปมาสวยเชียว..(พีท มือโปรฯ กะ ตาป๊อด Only One อิอิ...)

ตาป๊อดอยากทราบคำขยายความโทรมานะ...หุหุ

คุณปั๊ป อยู่ถึงสงกรานต์โน่นเลย อย่างงี๊ก็นัดเจอได้อีกอ่ะจิ...หุหุ

คุณบ๊อบ..วันนั้นรีบกลับเหรอ ผมตามมาแต่ไม่เห็นเงานแล้วอ่ะคับ ยังไงเจอกันงวดหน้าเน้อ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับพีท...เพิ่งเคยเจอตัวจิง

เจ้าออย..สักตามาใหม่(เป็นสาวแล้วใช่ป่ะ..อิอิ) เปรี๊ยวปี๊ดเลยนะน้องเอ๊ย..555+

เจ้าก้อง..เจอทีไร Colt เจ้ากรรมมีอันต้องมีบาดแผลทุ๊กที

28. /3o/3

551
    0
    0

รีบไปทำงานครับคุณท๊อปเลยไม่ได้อยู่อวยพรวันเกิดคุณท๊อปเลยครับแฮปปี้เบิร์ทเดย์ย้อนหลังครับคุณท๊อป

29. เง้อ นู๋มะได้สักตาน๊า นู๋แค่ใช้ eye liner เองอ่าค่ะ มะกล้าสัก มานเจ็บบบ

แต่ถ้าพี่คนไหนรู้จักอาจารย์หนู แล้วขอให้เค้าสักได้นี่ช่วยพานู๋ไปสักยันต์ 5 แถวกะอาจารย์เค้าทีจิคะ อยากสักอย่างนั้นอะ อิอิ :eek::eek:

30. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    ไปหาอะไหล่แล้วกลับก่อน เลยไม่ได้คุยกะใคร บรรยากาศกันเองดีครับ

ขอบคุณ Jodmaru บริการถึงที่ รวดเร็วทันใจไม่ผิดหวัง

ขอบคุณ Monotone มีของดี มีของครบ พบของถูกใจ

เล็งของไว้อีกหลายชิ้น จะทุบกระปุกไปซื้อแล้วทำรถให้ปิ๊งๆเลย

รัก Mitsubishi Colt ที่สุดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้