สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ได้สิครับ เอาไปเลยครับ หยิบไปใส่เองได้เลย ข้างล่างๆ..............................

ส่งเลขที่ บ/ช มาให้พี่หน่อยสิ เด๋วโอนเงินไปให้ครับ
    SMS มาที่ 085 948 8812 ธ. ไทยพาณิชย์จะดีมาก หรือ กรุงเทพฯก็ได้ครับ :D

2. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
  3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    พี่ไม่ต้องโอนก็ได้ครับเสียค่าโอนปล่าวๆ วันหน้าค่อยให้ก็ได้ครับ

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    จะเอาคลิป ที่ไม่ใช่แบบนี้อะ พีท

5. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    เอาเป็นแผ่นเรยดีกว่ามั้ย อิอิ Sola Aol (น้องอ้อย )
    :D:D:D

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จัดให้ด้วยนะ :p

7. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    1 อย่าลืมกล่องกลางน่ะ สงสัยหลังคาได้หนีบเอาตอนเดือนพ.ค. เห็นรถคนอื่นวิ่งปรู๊ดกันเพลินอยากทำมั่ง แต่ต้องหาเวลาทำเงินก่อน หาโช๊คให้ด้วยก้อดีไม่ได้เอาไปซิ่งแค่วิ่งไปทำงาน บนทางด่วน หาสเกิร์ตข้างกะลิ้นด้วยก้อดี ซื้อของจนตังค์หมดอดกินเหล้าไปหลายเดือน (เดี๋ยวโทรไปต่อราคาทีเดียวเลยดีก่า)

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขอบคุณมากครับ1 น้ำใจงามจิงๆ เก็บช่องแอร์ไว้ให้พี่ด้วยนะครับ :D

Comment การขับหน่อย จากคลิปที่ดู

ปั๊บยัง อันเดอรืเยอะอยู่ ลองปรับรถใหม่หน่อยนะ มุมล้ออาจไม่ได้ ยังมีเลี้ยวแบบยึกๆยักอยู่ เลี้ยวให้แม่นๆเลย

๋Jazz โอเคนะ ใช้พวงมาลัยดี แต่สปีดยังช้าไปหน่อย เดินคันเร่งยังไม่เนียน มีแบบ ยกๆ กดๆ อยู่ ลองแก้ดูนะ

ก้อง ก็โอเคนะ แต่ไลน์ผิดป่าวหว่า ตอนแรกเลย ส่วนที่อื่นๆยังเผื่อไลน์ไม่พอ เลยต้องใช้วงเลี้ยวมาก

อย่าลืมขอบคุณ พีทล่ะ ที่เขา ถ่ายให้เนี่ย :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มีนาคม 2008
  9. colt_yellow

colt_yellow New Member Member

241
    0
    0
    โย้ววว...

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    รับทราบคับ คราวหน้าจะพยายามให้มากก่านี้คับ :D

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีสเกิร์ตเข้ามา2คู่ อะครับ ช้าอดหมดนะครับ
    มีโช๊คOHLINS ครับ ปรับแข็งอ่อนได้
    กันชนหน้าใส่ของตัวASTIก็ได้ครับ สวยไปอีแบบ

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไม่น่ารีบขายรถเลย :cry::cry::cry::cry::cry::cry: ช่ายคนเดียวกันอะป่าว :confused::confused::confused::confused:

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอาเอาเอา อยากดูว่ามันเด็ดอย่างที่เค้า ว่ากันหรือปล่าว อุอุอุอุอุอุอุอุอุ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณพีทสำหรับคลิ๊ปนะคับ

15. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อยากได้ลิ้น Asti อ่ะ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    อยากได้เหมือนกัน อิอิ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อป วันนี้เจอกันที่มอเตอร์โชว์นะคับ

18. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    พีทจัดมาให้ผมด้วยนะ:D อาโอริ :eek::eek:

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไป motor Show กันรึ
    เสียดายรถ เข้าอู่เรียบ ไม่ได้ไปไหนเลย

ไว้รถเสร็จ เจอกันนะครับพี่น้อง

20. podcolt

885
    1
    0
    หายไปนานเลย เคยเห็นตั่งแต่ยังไม่มีกะทู้นี้อ่ะ:)

21. podcolt

885
    1
    0
    เคยดูแต่คริปสั้นๆ ก็โอนะร้องเสียงดังดี :D

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    เบรคGTOแปลงเสร็จแล้วอิอิอิอิ

23. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เข้าไปหาคุณแจ๊ส...ที่บูท โตต้ามาแว๊ว...คนเยอะมักๆ วันนี้ออกรวมกะมหานครเลยนี่

ขายได้เยอะป่าวคับ..สู้ๆนะ นี่ผมแอบขึ้นมาเล่นเนทฯข้างบนออฟฟิตของไบเทคอ่ะ

ใครจะมาเที่ยวงาน อยากเจอผมก็โทรมานะคับ...ยินดีรับใช้(เพราะต้องไปทุกวัน)

24. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

25. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    หวัดดีครับ

26. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    วันนี้ว่าจะเข้าไปหาคุณท๊อปกับคุณแจ๊สซะหน่อย แต่ติดธุระด่วน เอาไว้วันจันทร์นะครับ จะเข้าไปหา หุหุ

27. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พีท..ครับ

ขอบคุณ สำหรับ คลิปนะครับ และต้องขอโทษ พีท แจ๊ส ก้อง ด้วย file vdo ของผม มันerrorอ่ะ ที่ถ่ายมาวันนั้นหายหมดเลย...

เซ็ง..ซะ ฮือ ๆๆ ๆๆ

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้ยุ่งทั้งวันเลยอ่ะ เลยไม่ได้โทรหาคุณท๊อปเลย 555+

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    ม่ายเปนไร โอกาสหน้าค่อยว่ากานใหม่อ่ะ

ก้องมานฝากถามว่า วันที่ 27 เมษาจะไปวิ่งที่ yes อีก จะมีใครไปป่าวคะ มันจะได้จอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้