สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไว้ใกล้ ๆ ค่อยว่ากันนะ

2. JAZZza

2,393
    18
    0
    ช้างคับวันศุกร์สะดวกเอาของไหมคับ

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หวัดดีครับ ยังใช้ colt อยู่หรือปล่าว ถ้ายังใช้อยู่ว่างๆแจมกันได้ครับ

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    เฮ้ย........มานฟิตขนาดนั้นเลยเหรอ

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    ช้างไม่เอาผมเอานะ ยอมเอากันชนCYBORG R ฝาท้ายกระจกชา มีปีก พร้อมคาดเอว แลกเลยนะเนี่ย อิอิอิอิอิอิอิ ล้อเล่งงงงงง

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    นอนดีฝ่าาาาาาาาา

7. กรี๊ดดดดดดดดดด อยากได้โช้ค กะหางหลังงงงงงงงงงงงงงง

เฮ้อ...........ขายรถซื้อคันใหม่ซะดีมั๊ยหนิ..............บ่นๆๆๆๆๆ

8. มะเช้าขับรถมาเปิดวิทยุฟังเพลงอยู่ดีๆ วิทยุดับ เปิดไม่ติดแร้วววววววว กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด

อะไรกันนักกันหนาเนี่ยยยยยยยยยยยยยย โอยยย อยากตายๆๆๆๆๆๆ

9. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกกก ฮา + สงสารอ่ะ อิ อิ อิ

10. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    รถพี่ก็เป็น เง้อโดนตำรวจจับอ่ะ:cry::cry:บนทางด่วนเมื่อตอน10โมง10นาที ข้อหาขับรถเร็ว
    ก็ทางด่วนนี่หน่าต้องขับแบบเร่งด่วนม่ายใช่เหรอ:confused::confused: มีใครรู้จักตำรวจ ส.น .ทางด่วนบ้างป่าว :cry::cry:

11. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ทั้งหมดนั่น เอามาขายช้างป่ะล่ะ เอา อิ อิ อิ :D:D:D:D

12. เพ่ช้าง หัวเราะเยาะเค้าอ่ะ :cry::cry::cry:

13. สวัสดีทุกคนครับ

สวัสดีครับทุกๆ คน ผมชื่อ ป๊อก ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ รถผม colt สีเหลือง กันชนหน้า asti พึ่งซได้มาประมาณ 1 สัปดาห์ครับ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก เอารูปมาลงให้ดูบ้างนะคับ

15. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ลงเบอร์ด้วยคับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คับ:D

16. Tangmo1

Tangmo1 New Member Member

52
    3
    0
    อยากเป็นสมาชิกจังแต่ยังไม่มีรถเลยอ่ะครับ มีใครจะขายมั่งป่าวครับ 081 621 2501 ครับ
    อยากถามข้อนึงครับ Colt ใส่ล้อใหญ่สุดได้กี่นิ้วครับ 19 นิ้ว 9.5 ได้ป่าว???

17. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    โอ้วๆๆ มีกระจกชาด้วยหรือพี่หนึ่ง...........อยากได้ๆๆ :D:D

18. yomyam

228
    3
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกกก น่าสงสารจังๆๆ คริคริๆๆ :D:D

19. yomyam

228
    3
    0
    ถือใบสั่งไปเสียค่าปรับเลยพี่ เดียวก็รู้จักตำรวจเองๆๆ คริคริๆๆ :D:eek::eek::D

20. yomyam

228
    3
    0
    คุงพี่ช้างงงจ้า จาหล่อไปถึงไหนนนนๆๆจ๊ะๆๆ คริคริๆๆ:D:D

21. yomyam

228
    3
    0
    ชื่อคุ้นๆๆ พี่gungangun ช่ายพี่คนที่เก่งไปเอาหางหลังแถวพระราม6ป่าวอะครับๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ ป๊อก :D:D

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    เฮ้ย.......... ออกจากป่ามาแล้วเหรอ อิอิอิอิอิอิอิ

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    จายเย็นๆๆๆๆๆๆๆ ตายตอนแก่ดีกว่ามั๊ยยยยยยยยยยยอิอิอิอิอิอิอิอิ ล้อเล่น :D:D:D:D:D ฟิวส์วิทยุขาดอะป่าว

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    รู้จักครับ ตำรวจ สน. ทางด่วน แต่เค้าไม่รู้จักผมนะซิ :p:p:p:p:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2008
  25. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใช่ที่โทรมาหาผมหรือปล่าวครับ

26. yomyam

228
    3
    0
    ใกล้แล้วจ้าพี่ๆๆ เข้ามาซื้อเสบียงในกรุงเทพหน่อยนึงจ้าๆๆ คิดถึงนะจ๊ะพี่ๆๆ คริคริๆๆ :D:D

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    โอ้.......19 นิ้ว กว้าง 9.5 มันขับหลังแล้วคร้าบบบ หย่ายไปครับใส่ไม่ได้แน่นอน ทั้งระเบิด ทั้งผ่า ต้องทำโป่งอีก :cry::cry::cry::cry::cry: วิ่งไม่ได้ครับ เพราะไม่มีแรงวิ่ง :cry::cry::cry::cry::cry: ขนาด 17 "ยังเกือบติดซุ้มแล้วครับ :D:D:D:D:D:D ใส่15 -16"ก็พอครับ วิ่งไม่กินแรงเครื่องด้วย:):):):):):):):)

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

29. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ขอบคุนครับพี่ ก้องเหมือนอ่านไลไม่ขาดไงไม่รู้ครับ
    แต่เบรคกับคันเร่งก้องพอไปได้ใช่ป่าวครับ รอบหน้ารบกวนพี่บีช่วยสอนด้วยนะครับ งิงิ
    ปล. ตอนนี้ก้องก็ หมุนๆ เป็นวงกลมตามที่พี่บอกอ่าคัรบ
    ถ้าใช้ความเร็วเท่าเดิม ไปเรื่อยๆ มันจะค่อยๆ บานออก ถ้าเราเพิ่มความเร็วมัน เท่าที่ยางรับได้มันก็จะทำให้วงเลี้ยวแคบขึ้น แป้บนึง ก้องเข้าใจถูกป่าวครับ ตอนพิมนี่ยังงงอยู่เลย
    แล้วที่พี่บีบอกให้ฝึกเบรถ ต้องทำไงครับ เบรคไม่ให้ล้อล็อกแล้วสั้นที่สุด
    ทำยังไงเราถึงจะรู้ว่าสั้นที่สุดอ่ะครับ มีวิธีป่าวครับ

ปล.2 ขอบคุนพี่พีทมากๆ เลยครับ โอกาศหน้าเชิญไว้เลยนะก้าบบบบบบบบบบ

30. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ขอบคุนสำหรับคลิป อันเก่า (รถ) และล่วงหน้าเลยครับ (.....) งิงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้