สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:D:D:D:D:D IIIII ดี ดี.......คับ IIIII :D:D:D:D:D

2. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ขอบคุงงับ

ปล. จองก่อน สงกรานกะดีคัรบ
    เพราะหลังสงกรานคนไปซ้อมเยอะแน่ๆ เพราะ งาน m max กะ BF
    จะเปิดแล้วครับ :D:D

3. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ดีครับ รถสวยๆๆๆๆๆ อยากได้ๆๆๆ งิงิ

4. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    โอว้ พี่ช้างแรงใหญ่แล้วนี่ เหลือไรก็เอามาแบ่งน้องมั่งเด้อ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ก้องกลับกรุงเทพยังอ่ะ โทรหาไม่ติดเลย

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หวัดดีครับ ตัวแรงมาอีกคันแย้ววววว ขอเบอร์โทรกลับด้วยยยยยย

7. สงสัยจาเป็นเยี่ยงนั้นค่ะ คุณพี่

แต่คุณน้องไม่มีความสามารถในการเปลี่ยนเองได้ เพราะคุณน้องขับเป็นอย่างเดียว :eek::eek:

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่นะคับ...มีไรเข้ามาโพสต์ได้นะคับ

ผมจะพยายามหาโอกาสนัดรวมๆตัวกัน จะเอาติ๊กเกอร์ให้ดูคับ...

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คันนี้คุ้นๆอ่ะ...4G63 อ๊ะป่าวคับ??

เปลี่ยนมือแล้วเหรอคับ..ยังไงก็นัดเจอ นัดถ่ายรูปด้วยกันนะคับ..(รถสวยดีคับ)

เหมือนเจอบนทางด่วนเมื่อคืนเลย แต่ไล่ไม่ทัน เพราะเอาเต่าไปทำงานน่ะ..

เจอกันก็ทักกันได้นะคับ..(ถ้ามี Asti หรือ Colt ไล่หลังผม ผมถือว่าเป็นพันธมิตรกัน):D:D

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ข่าวล่า..!!

ได้ข่าวมาจากแหล่งข่าว ตาป๊อดนิวส์ มาว่า...เสาร์นี้ทาง Club4G จะมีการรวมตัว ณ ลานกิจกรรม ไบเทค แต่ทางต้นสังกัดยังไม่ได้มีการคอนเฟิร์มมานะคับ..

ยังไงก็ไปถามตาป๊อดได้เลยคับ..(โดนตำรวจทางด่วนซิวใบสั่งให้ซะแร้ว เนื่องจากขับโคลท์ตัวแรง เกิดพิกัดที่ทางกฏหมายบังคับไว้)
    คริคริ...ยังไงก็ฝากเตือนเพื่อนๆด้วยนะคับ ใครที่ใช้ทางด่วนอ่ะ มีตัวอย่างให้เห็นแล้ว อิอิ

ส่วนข่าวในการรวมตัว...ก็อัพเดทกะตาป๊อดละกันนะคับ..ส่วนผมก็อยู่ที่ไบเทคน่ะแหละ

**เสาร์ที่ 5 เมษานี้นะคับ ลองเชคกันดู แต่เท่าที่ทราบลานกิจกรรมไบเทค ไม่ว่างอ่ะ 555+

11. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เง้อต้นสังกัดเค้ารวมตัวไปงานอ่ะ รายละเอียดรอฟังอีกที่คับ:D

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันเสาร์นี้ผมอยู่พีระอ่ะคับ

13. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
  14. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:high5::high5::high5::high5::high5:

:D:D:D:D:D IIIII เติ้ล......คับ 081-639-2959 ยินดีที่ได้รู้จัก IIIII :D:D:D:D:D

:nod::nod::nod::nod::nod:

15. กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด วันนี้แอร์ไม่เย็นอีกแล้ววววววว

เคราะห์ซ้ำ กรรมซัด ตายดีก่า แงๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่มะเช้าเจอ Colt สีเทา เหมือนกะของนู๋เด๊ะเลย เดิ๊มเดิม

ตอนติดไฟแดงว่าจะเดินลงไปเชิญชวนแระ เอิ๊กกกกก

16. ชนตูดซะทีนึง เป็นการทักทาย :sad:

17. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    บ้า ! ยิ่งไม่ค่อยมีของอยู่ หา ตอด ชาวบ้านอยู่ เนี่ย :D:D:D:D

ก๊ากกกกกกกกกกกกก น้องครับ ควรไปทำบุญ อย่างแรงจ๊ะ อิ อิ อิ :D:D:D:D

ล้อเล่ง....... น้า

18. podcolt

885
    1
    0
    คุณน้องขี่เป็นอย่างเดียวเลยเหรอ:D

19. podcolt

885
    1
    0
    ช้างใสล้อใหม่หล่อดีจัง:eek:

20. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ว้าวคุณช้างล้อสวยเชียวครับ อิอิ งี้เจอกันต้อเอาแม่แรงกับที่ถอดล้อไปด้วยซะแล้ว ห้าๆ

21. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    คุณแจ๊สเมื่อเย็นทักMSNมาขอโทษทีครับผมไม่ได้ตอบกลับแอบงีบอยู่คร๊าบ ห้าๆ

22. podcolt

885
    1
    0
    ใด้ข่าวว่าซุ่มวาง93นิ ;)

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    แอบหลับในหน้าที่เดี๋ยวฟ้องหัวหน้า 555+

24. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    นั่น นั่น แหม ! ไม่ดีนะ อิ อิ อิ :D:D:D:D
    นั่น นี่อีกคน ใครบอกมานี่ เครื่อง 1600 เดิม ๆ เลยยยยย :D:D:D:D

พี่น้องเป็นงัยกันบ้างครับ
    ไม่ได้เจอ น๊านนนน นาน

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ย่องเข้ามาตื๊ด...เอ๊ย อัพ

โห...แต่ละคนเปลี่ยนแปลงกันไปเยอะเรยนะคับ...สุดยอด

26. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ใครมีกันชนหลัง Asti มั่งอ่ะ ติดต่อมาหน่อยดิ อยากเปลี่ยนกันชนท้ายและ ... ม่อน 0814979407

27. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คุณท๊อป ขอบคุณมากนะครับสำหรับบัตรเข้างาน และที่จอดรถ อิอิ

28. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ใครมี HKS SQV บ้างครับ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
  30. podcolt

885
    1
    0
    หายไปนานจนลืมเลย เมื่อไหล่จาใด้เจอกันน้า asti มีไม่มากตอนนี้ที่นับใด 4-5คันคับ
    ดันดันเข้าไป อึบอึบ พรวด:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้