สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    แหม พูดเหมือนจะไปได้เนอะ :mad:

1. ตูหาโช้คมาชาติกว่าแล้ว เคยหาให้ตูม๊ายยยยยยยย :mad::mad::mad:

2. นู๋ไม่ได้ซุ่มทำรถนะคะพี่ แต่ถ้าซุ่มซ่อมรถอ่ะไม่แน่ค่ะ ตอนนี้วิทยุดังแระ สายไฟหลุดซะงั้น

ส่วนแอร์ก็เป็นๆ หายๆ งงเลย เอาไปที่ร้าน แอร์ดันเย็นซะงั้น กำๆๆๆ เลย check ไม่ได้ ว่ามันเป็นอะไร

ส่วนโช้ค กะ หาง ก็ยังไม่ได้ เลยยังไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ เซงอยู่

นึกว่าจะได้ของตั้งแต่อาทิตย์ก่อนโน้นนนนนนนนนน ตอนนี้ก็ยังมะได้เลย ฮือๆๆๆ :cry:

ปล. คิดถึงเหมือนกานนน :D

3. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    สุ้ต่อไป ทาเคชิ ฮิฮิฮิ :D

4. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ช่วงล่างหลวมแล้วเหรอ เสียจายด้วยน้า:cry::cry::D

5. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เจ้าออย..ไปเหนือวันไหนอ่ะ??

ขับรถไปเองป่าว ยังไงก็ระวังๆหน่อยน๊า เดี๋ยวนี้พวกบ้า ปาหินมันเยอะอ่ะ..

ปล.เพื่อนๆที่ใช้รถใช้ถนนช่วงสงกรานต์ ก็ระมัดระวังกันนะคับ...เป็นห่วงทุกๆคน

กลับมาจะได้มารวมหัวกันถ่ายรูปรถกันซะทีนะ

อีกไม่กี่วันก็หยุดยาวแระ...หวัดดีปีใหม่ไทยล่วงหน้าแระกันนะขอรับ

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ตาป๊อด...ที่ว่าช่วงล่างหลวมอ่ะ รถหรือคนฟระ??:confused::confused:

พูดมีเลศนัยอยู่เรื่อยเล๊ย ตานี่...หุหุ

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

555+ ตูนี่หว่าที่คิดไปเอง...อิอิโทษค๊าบเพื่อน:D:D

8. ไปวันที่ 12 ค่ะ คิดอยู่ว่าจะเอารถตัวเองไปหรือว่าจะไปรถคนอื่นดีอ่ะค่ะ อิอิ

9. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    พี่บี เรื่องค้ำโช้คถึงไหนแล้วครับ

10. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ป๊อดโทรหาสมาชิกใหม่หรือยัง วิ่งแถวศรีนครินทร์ เทพารักษ์ด้วย

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    ลองโทรถามช้างดูว่าของยังมีโช๊คcyborg r อยุ่หรือปล่าว ซื้อต่อเจ้าช้าง เลย เห็นตอนนี้ช้าง ใส่โช๊คของZEAL อยู่ โช๊คเดิมที่เป็นตัวcyborg น่าจะอยู่

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    คุณdoremone ซุ่มอาราย หลังสงกรานต์ไปด้วยกันนะครับ

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    เชิญพี่น้อง colt /asti ทุกๆท่านที่อยุ่ในประเทศนี้ มิตติ้งหลังสงกรานต์เด้อ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    พี่ว่านั่งรถเพื่อนดีกว่า

15. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ยังหากันชนหลังไม่ได้เลยยยย .... ตูดห้อยแว้ว เอิ๊ก !!!

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รับทราบคับ....จะเตรียมลูกชายไว้รอเลย อิอิ:cool::cool:

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คันนี้คุ้นๆอ่ะคับ..อิอิ เคยขับตามจากโบสต์แม่พระดินแดง จนถึงวิภาฯ...สีดำ

ล้อทองอ่ะ...(จำได้ตรงที่แปะ initial-G น่แหละ) อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ เจอกันบนถนนก็ไม่ต้องหนีซะล่ะ เพื่อนกันๆ:D:D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปกะใครก็ได้ ระมัดระวังแล้วกันค๊าบ...ด้วยความปรารถนาดีจาก พี่ชายหน้าตาดี...อิอิ หุหุ เหอะๆ ก๊ากๆกกกกกกกกกๆๆๆ:D:D:eek::eek::D:D

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปคว้าตัวสมาชิก Colt สีน้ำเงิน นามว่าต้นกล้า มาได้คันนึงจาก Club4G โน่นแน่ะ

อิอิ...แจกเบอร์ไปแระคับพี่น้อง...(ไม่รู้ยังอยู่ป่าว) เห็นบอกว่าอยู่แถวศรีนครินทร์ ซีคอนฯ ต้องให้ ป๊อดกะ1 เสาะแสวง แล้วล่ะคับคุณท่าน...

เฮ้อ....คืนนี้ขอตัวเข้านอนก่อนดีก่า พล่ามอยู่คนเดียวเลย

เจอกันคับพี่น้อง....

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    ของcolt ช่ายมั๊ย เดี๋ยวหาให้

21. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เจอกาน ๆ

22. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    สงกะสัยเจอนานแล้วสิเนี่ย ... เพราะติ๊กเกอร์มันเก่าจัดเพิ่งแกะออกไป ยังไม่มีเวลาไปตัดอันใหม่เลย

พักนี้เปลี่ยนสายมาวิ่งอยู่แถว เอกมัย ศรีนรินทร์ เดอะมอลล์บางปิ แล้วคับผม ... จะเจอใครบ้างมั้ยเนี่ย

23. อ่า ขอบคุณงับ

คุคุ พี่ช้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง เสร็จแน่ อิอิ :D

24. จ้า คุณพี่ชายหน้าตาดี

เด๋วน้องสาวหน้าตาดีคนนี้จะระวังๆ นะคะ เอิ๊กกกกก :D:eek::eek::D

25. เจอกันๆ ด้วยคนค่า แต่ว่าถ้านัดวันเสาร์ที่ 19 อาจจะไปไม่ได้นะคะ

ออยติดไปถ่ายรูปอ่ะก๊าบบบบ :eek::eek::D

26. ว่าแต่เจอกันคราวหน้า พี่ท๊อปเอาติ๊กเกอร์มาให้ด้วยเลยได้ป่ะคะ อิอิ

27. ก็ว่าอยู่อ่ะค่ะ เพราะเสาร์ที่ผ่านมาแค่ขับ ไป-กลับ กรุงเทพ-จันทบุรี ก็เหนื่อยจาแย่ :cry:

28. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีมาแล้วครับ คาดว่าเดือนหน้าได้ของครับ ถ้าไม่ผิดพลาด:D

หลังสงกรานต์ไม่อยู่นะค้าบบบ ติดงานยาวเลยพี่น้อง

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    ถ่ายรูปลงหนังสืออารายค่ะ อย่าบอกนะว่าหนังสือ................. ใครยากเติมคำในช่องว่างก็เติมเอาละกันอิอิอิอิอิ:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้