สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ผมเอาแต่หน้าตัดอะครับ ส่วนSUNROOF ม่ายเอาอะครับ

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สอยไปยัง

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    นั่นจิ บานเดียวกันป่าวหว่า ของงี้มีไม่เยอะด้วยจิ แต่ว่า 8000 พันนี่น่าสอยเนอะ :D

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยังไม่มีของครับ

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    หลังสงกรานต์ ผมสั่งมา 2 คันอะครับ ใส่ตู้เรียบร้อยแล้ว ตู้แรก มีหน้าตัด สเกิร์ตข้าง ฝาท้าย พร้อมหาง หลังคาธรรมดา เนียนๆ ภายในไม่แน่ใจ อาจจะเข้าเครื่องบดไปแล้ว ส่วนตู้ที่ 2 มาหมดเลย

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    มีเกียร์เวคมาด้วยป่าว

7. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    Call u later .

8. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ดูของก้องก่อนมั้ย สั่งอยู่งับ ใส่เสร็จเด๊ยวเอาไปให้ดูเน้อ

9. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เก็บตังไว้เติมน้ำมันดีก่าพี่ งิงิ

ปล. เอาฝาโปง 3 มาแปลงจะง่ายกว่ามั้ยนี่

10. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    มีภายในเดิม ทั้งหมดเลยป่าวพี่

11. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เจงพี่
    เรามาจัดกิจกรรม ล่าตัวเหี้ยกานดีป่าว
    ว่าจะอยู่นะนี่ ป้ายแดงโรบาเหลือง นี่
    เอาแค่ตามถึงบ้านเจอบ้านก็พอพี่ เอาป่าวๆๆๆ
    ที่เหลือเด๊ยวมีคนจัดการ งิงิ

ปล. ตอนนี้พอจะรู้แล้ววง่าอยู่ ม ใหน งับ ไม่นานๆๆๆ ก้องว่านะ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ก้อง รอราคาเกียร์อยู่เน้อ

13. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    งับๆๆๆ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    ก้องเอารูปโป่งแก้มให้พี่หน่อยดิ เอาไว้ดูเล่น

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิรถเจ้าเก่งมี พริตตี้ด้วย

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ว้าว อิจฉารถเจ้าเก่ง อิอิ

17. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    :D:D:D:D

มานเปนไปงขนาดนี้แล้วรึเพื่อนตู งิงิ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
  19. sarawutone

1,355
    9
    0
  20. JAZZza

2,393
    18
    0
  21. JAZZza

2,393
    18
    0
    เงียบฉี่

22. กลับมาแว้ววววววววววววววววววค่ะ ขับรถเหนื่อยมากมาย

มะวานไปเล่นสงกรานต์ที่สีลมมา หนุ่มๆ หล่อๆ เพียบเลย แต่สงสัยเปงเกย์ เซงงงงงงงงงงง

ไปข้าวสาร กะมีแต่เด็กแว๊น กะ กระเทย เฮ้ออออออออออ

23. หาม่ายเจออ่าค่ะ แต่ได้ข่าวว่าพี่ตู่มีแต่ไม่บอก เพราะกลัวออยจะเอา เอิ๊กกกก

เด๋วเข้าไปคราวหน้า ไปถอดเลยหนิ :D:D:D

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    นู๋ขับรถไปเองเลยเหรอ หมดค่าแก๊สไปเท่าไรร่ะ อิอิ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    4 พ.ค. มีแข่งจิม งาน M-Max ที่ BRC ใครลงบ้างคับ

26. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    มีใครพอจะหากันชนหลัง Asti ให้ได้มั่งมะค้าบ ...

เปิดเคลมไปแว้ว อู่ยังหาของให้มะได้เยย ... ทำไงดีเนี่ยยยยยย

27. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มาแล้วค๊าบ....สงกรานต์ปีนี้ ไม่โดนน้ำเลย อิอิอิ

เป็นไงกันบ้างอ่ะคับ พรุ่งนี้ก็ต้องทำงานอีกแร้ว....เรื่องนัดถ่ายรูปอ่ะ จะถ่ายกัน 26 นี้เหรอคับ

ผมไม่แน่ใจว่าติดงาน HONDA ที่พีระฯรึป่าวนะคับ..(กลัวไม่มีช่างภาพด้วยอ่ะ)

เดี๋ยวยังไงพรุ่งนี้ผมถามมาให้ละกัน แระจะส่งข่าวอีกทีเน้อ....

28. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    กันชนหลังพวกเราท่าจะหายากหน่อยนะคับ...ต้องอดทนนีสนึงนะ

ลองสอบถามตา1 ไปรึยังคับ ขานี้เค้าช่วยท่านได้นะคับ...

แล้วตอนนี้รถอยู่อู่ป่าวคับ...ยังไงถ้าเค้าถ่ายรูปหมู่กัน อยากให้แอบเอาเจ้าคัน

เก่งออกมาโชว์ตัวกันหน่อยนะคับ...ไม่ต้องอายนะว่าไม่มีกันชนอ่ะ เดี๋ยวหลบให้

29. เจอครั้งสุดท้ายเมื่อวันที่ 11 เมษายน 2551 ครับที่ร้านชื่อ ประชาชื่นอะไหล่ยนต์ อยู่แถวถนนคลองลำเจียก (ทางลัดจากเส้นเกษตร-นวมินตร์ ไปเจอกับถนนนวลจันทร์) ถามราคาแบบผ่านๆ เขาบอกประมาณ 2 พัน ครับ

พอดีวันนั้นไปหากันชนหน้า COLT แต่ไม่มี มีแต่กันชนหน้า ASTI หรือว่าถ้ามีกันชนหน้า COLT มาแลกกับผมก็ได้ครับรถ COLT ผมใส่กันชนหน้า ASTI อยู่

อูย.... ปล่อยไก่ตัวเบ่อเริ้มเลย ขอโทษทีครับอ่านข้อความไปครบถ้วย นึกว่าตามหากันชนหน้าครับ:eek:

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมมีกันชนหน้า colt อยู่ ถ้าสนใจโทรมา 081336615 แจ๊สคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้