สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    วันเดียวคับ:p

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    งานอารายหว่า

3. sarawutone

1,355
    9
    0
    ว่างๆเชิญมาถ่ายรูปด้วยกันนะครับ

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบคุณป๊อก เพิ่งเจอหน้ากันวันนี้เอง อิอิอิอิอิอิอิ

5. มาเช็คชื่อค่ะ คนที่เท่าไหร่แล้วไม่รู้อะ

นู๋ออย Colt สีเทาๆ เดิม เดิ๊ม เดิม 087-088-9922 ค่ะ

6. ยินดีที่ได้รู้จักครับ แล้วคราวหน้าจะไปรบกวนคุณหนี่งใหม่นะครับ

7. แฮะ แฮะ เริ่มลังเลแล้วครับ เพราะเพื่อนๆ หลายคนบอกว่าโหดดีอะครับ:confused:

และต้องขอโทษคุณแจ๊ซที่ว่าวันนี้จะโทรไปหา เพราะพอดีตังหมดไปกับสปอยเลอร์หลังแล้วอะครับ :(

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ม่ายเปนรัยคับ อิอิ แสดงว่าไปสอยหางกับคุณหนึ่งมาแน่เลย

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค๊าบ....

ปล. ตอนนี้ใครมีของแรงๆ จัดให้คุณแจ๊สหน่อยนะคับ..เพื่อนผมจะแรงแล้ว อิอิอิ

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตั้งเป้าไว้ 30 คันอะ ครับ

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตอนนี้รายชื่อเชคยอด ถึงเจ้าออย ก็ 5คน 5คัน แระค๊าบ...

นับยอดต่อไปเลยนะคับผม อยากรู้ๆ
    :D:D:D

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทายกันมะ...

ผมว่าน้อยก่าอ่ะ คุณ1 :):)

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณป๊อกมีหางแร้ววว.....

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปล่ะคับ...พรุ่งนี้ต้องไปแต่เช้ามืดดดดด

กู๊ดไนท์คับ พี่น้อง

15. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    6.คร้าบบบบบๆๆ เก่งจ้า COLT ขาวเหลืองๆๆครับ 0870707195 จ้า:D:D:eek::eek:

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โห..กะลังจะไปนอน โผล่กันมาพรึ่บเลยวุ๊ย...

อย่างงี๊ก็หลับไม่ลงอ่ะดิ...

17. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ของผมเหมือนกับคุณ1อ่ะคับ:D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณจ้าน้องเก่ง...มาแบบครบๆเลย

หายหน้าไปไหนตั้งนานล้านนาน(มากก่าแสนอีก) หุหุ :D:D

สนามหน้างาน Super Club วันที่ 17-18 ไปป่าวคับ..

พี่กะพี่แจ๊ส จะไปลุยกันนะ อิอิ:D:D

19. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    เดียวถ้ารถทำสีเสร็จทันจะตามไปเชียร์นะคร้าบบบบบ:D:D
    เดียวเตรียมกล้องไปถ่ายรูปด้วยๆๆ พี่ท๊อปสู้ๆๆ พี่แจ๊สสู้ๆๆ คริคริๆๆ :D:D:cool::eek:

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มะเอาหรอคับ..ตอนนี้ยังมะมีตัง.:D:D

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบจายมากน้อง อิอิ

22. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่ได้ 100% ครับ :D

23. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สี่หมื่นอัพครับ :D:D

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตอนนี้เข้าไปอ่านกะทู้ใหม่ๆ ที่มีพวก Login หน้าใหม่ๆมาอ่ะคับ

รู้สึกว่ากะทู้มันแรงๆกันทั้งนั้นเล๊ย...ไม่รู้จะอะไรกันนักหนา..อยู่บอร์ดนี้ไม่วุ่นวายดี

อ่านไปๆบางทีมันก็น่าโมโหเหมือนกัน....ลองเข้าไปอ่านกันมารึยังคับ(เห็นคุณแจ๊สโพสต์อยู่เหมือนกัน...ก็ตามนั้นแหละ)

25. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ขอแนะนำตัวด้วยครับ
    แอบเข้ามาหาของนานละ
    ต้าร์ครับ Colt สีขาวคล้ายของคุณเก่ง 63T RVR หน้า colt เดิมๆ เชียงใหม่ครับ
    แต่เรื่องถ่ายรูปยังไม่แน่ใจว่าจะได้ไปรึเปล่าครับ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กูรู มาแร้วค๊าบ....
    หวัดดีตอนดึกคับพี่บี....เข้าเวนต่อเลยนะพี่ ขอตัวก่อนเดี๋ยวพรุ่งนี้ มะตื่น...

27. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ...

แพงจัง
    ่ใช้ของอะไรแทนได้มั่งครับ
    เอาแบบขับใช้งานทั่วไป ไม่แข็งมาก กับ gym

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับต้าร์.....เชียงใหม้เหรอ..อืม :confused:

ฝากรูปมากับคุณปั๊ปก็ได้นะคับ ถ้าไม่สะดวกมาอ่ะคับ

หรือถ่ายรูปลงมาให้ชมกันมั่งก็ดีคับ...:):)

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ว่าจะนอนแล้วนะเนี่ย...นอนไม่หลับแระ เข้าๆ ออกๆ กันตลอดเลย (นี่เราเหมือนคนเก็บบัตรผ่านประตูเลยอ่ะ)
    ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ

ปล.ที่เหลือ แนะนำตัวและโพสต์บอกด้วยนะคับ เพื่อนใหม่ๆจะได้รู้จักด้วย:eek::eek:
    ทายกะ คุณ1 ไว้ว่า จะ30 คันหรือไม่??

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2008
  30. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า พรุ่งนี้ต้องทำงานแระ ฝันดีค๊าบทุก ๆ คน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้