สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    4 เดือนหน้างาน M-Max ก้องไปวิ่งด้วยกานป่าว ตอนนี้มีพี่ กับคุณปั๊ปอ่ะ

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เอ้า.......ดันดัน

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    Update..

อัพเดทกันไปนะคับ...อย่าลืมเรียงเบอร์ด้วยล่ะ:cool:

ตอนนี้นับไปนับมาผ่านมาครึ่งทางแระคับ...(ตั้งไว้ 30 คัน)

ใครยังไม่ได้เข้ามาเชคยอดก็อย่าลืมนะค๊าบ ฝากด้วย...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 เมษายน 2008
  4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถึง...เจ้าก้อง เรื่องพรมอ่ะ พรุ่งนี้ถ้าว่างมาเอาไปก่อนเลย(โทรนัดนะ) เพราะพี่ไม่มีที่เก็บ เดี๋ยวค่อยเชคบิลทีหลังก็ได้ ไว้มีเมื่อไหร่ค่อยจ่าย ไม่ซีเรียส

ถึงแจ๊สกะคุณ1 อย่าลืมเรื่องวันเสาร์นี้นะคับ...

ปล. ต้องแจ้งให้เพื่อนๆทราบนิ๊สนึงนะคับว่า...เสาร์นี้ที่ผมนัดแจ๊ส กะคุณ1 เพราะจะขอนำรถไปลงหนังสือ(เวปไซด์) ของ mo-emag อ่ะคับ (เป็นนิตยสารที่สามารถอ่านได้ทางเวปฯ) เค้าขอมาแค่3คันอ่ะ เลยไม่รู้จะเลือกใครดี(ต้องขอโทษเพื่อนๆคนอื่นๆด้วยละกัน) แต่รับรองคับว่าการรวมกลุ่มใหญ่ของเรานั้นที่จะลงในเล่ม Tuned by...นั้นมีแน่นอน(ขอเวลารวบรวมก่อน) ไม่โกรธกันนะ....อย่าพึ่งหนีหายไปไหนล่ะคับ...ถือว่าเล่มนี้เป็นเล่มเบิกทางของพวกเราละกัน..

ถึงน้องออย...เรื่องติ๊กเกอร์อ่ะค่ะ อย่าลืมถามราคานะคะว่า (ไซด์สำหรับแปะกระจกหลัง ไม่ต้องใหญ่มาก มันประมาณเท่าไหร่)

วันนี้ขอตัวไปพักผ่อนก่อนนะคับ ลุยงานที่พีระฯมาทั้งวันเลย...เหนื๊อยเหนื่อย...ไปล่ะ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าไม่ติดภารกิจใดๆ อาจจะตามไปดูนะคับ....ลุ้นขอบสนาม

6. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

โช๊คเทพครับพี่.....อิอิ :D:D:D

7. monstercolt

381
    2
    18

ได้เลยครับ....

8. monstercolt

381
    2
    18

เดี่ยวลองเช็คเวลาก่อนนะ.....คิคิ เรื่องฝาโปรงไปถึงไหนล่ะ

9. monstercolt

381
    2
    18
    ใกล้ๆๆที่จะถึงนี้มีงานแข่งไรบ้างอ่ะครับ ..พี่น้อง อัพเดทให้ผมหน่อยนะ

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ่อ ดีแล้ว โช้คคงไม่เทพหรอก แต่ได้ของตรงรุ่นไปใส่ มันก็ดีแบบนี้แหละ ส่วนมากเอาของอีโวมาใส่กัน นี้ตรงรุ่นโคลล์เลย

เสียดายนะเนี่ยๆๆๆๆ :cry::cry:

11. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    รอเป็นเลข 14 ได้มะคับ ...

ม่อน Asti สีดำๆ ล้อทองๆ ตูดย้อยๆ อ่ะ ... แง๊ !!!!!

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    4 พ.ค. M-Max สนาม BRC
    17-18 พ.ค. Superclub สนามพีระ
    24-25 พ.ค. Pumaracingfest สนามพีระ

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    ของผมก็ตูดห้อยคร้าบบ

14. คิดถึงพี่ๆ ทู๊กคนนนนนนนนนน จุ๊บๆๆๆ

ปล. พี่ท๊อป เรื่องติ๊กเกอร์ เด๋วต้องรอให้พี่เค้าตัดเสร็จก่อนอันนึงอ่ะค่ะ แล้วเค้าจะบอกว่าเท่าไหร่

ออยสั่งทำขนาดยาว 40 cm ไปอ่ะค่ะ ไม่รู้ว่าใหญ่ไปป่ะ

15. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ห้าๆ ผมชอบขาวๆอวบๆเหมือนเดิมดีก่า อิอิ อู่ไอโจ้มานยังทำไม่เสดเลยคุณช้าง อิอิ:D

16. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    มาเช็คชื่อด้วยสองคันครับ อิอิ

บ๊อบ Colt ขาว 0860537373
    โอ Asti เขียว 0879339757

17. monstercolt

381
    2
    18

ขอบคุณครับพี่.... อิอิ อิอิ

18. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:D:D:D:D:D IIIII แหะ...แหะ.....ขอเบอร์ 13 แว้วกันนะคับ.....เติ้ล 081-639-2959 ASTI ก่าวก่าววววววคับ IIIII :D:D:D:D:D

19. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ขอถอนตัวนะครับ
    รัน NO. กันไปก่อนเลยครับ
    ถ้าพร้อมเด๊ยวค่อยว่ากันครับ

20. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    26 27 จิม cancel นะครับ พี่

21. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0

ลืมเลยเรื่องฝาโปง เด๊ยวโทรตามก่องงับ งิงิ

เรื่องวิ่งจิมคงยกเลิกแล้วคัรบ

ปล.ยังไม่ได้โทรหาพี่เล้ย เหอๆๆๆ

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ฮึ ฮึ ฮึ !!!!!

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    เกิดไรขึ้นอ่ะ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    26 เดือนนี้มีงาน Drag ที่กลุ่ม Take off เค้าจัดกันนะคับ..

ปล. ขอบคุณสำหรับตารางแข่งคับแจ๊ส...

พรุ่งนี้อย่าลืมนะ ฝากบอกตา1 ด้วยนะคับ...:cool:

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กินข้าวก่อนเดี๋ยวมาคับ...

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นั่นอ่ะดิก้อง....เกิดไรขึ้น :confused::confused:

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เพิ่งเปิดเจองานที่เค้าจะจัด ค้นหาสุดยอดรถ Circuit อ่ะคับ....

เห็นคุณแจ๊ส กะ พี่บีและก็ตาป๊อด เข้าไปโพสต์เล่นกันอยู่ เลยอยากเอามาแบ่งๆให้คนอื่นดู

น่าสนใจดีคับ...แต่สงสัยคงจะได้ไปดูอย่างเดียว...

เอาไปดูกันคับที่....http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=473115&page=2

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    อัพเดทกันซะหน่อย 16 คันแระค๊าบ...อยากให้เยอะก่านี้อ่ะ...เข้ามาดันๆกันอีกนะค๊าบ...

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้เงียบจัง...หรือยังเช้าไปหน๋อ

นั่งเฝ้าไปเรื่อยๆ....

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    ของผมมี asti มาอีกคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้