สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ดีมากเพื่อนร๊าก อิอิ ไปไหนไปกาน :D

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เจอกันพรุ่งนี้ในบอร์ดนะค๊าบ...

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    Happy Birthday คุณช้างคับ
    ขอหั้ยร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง ลูกรักคันเหลืองก้อสวย ๆ แรง ๆ นะคับ

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนแระคับ
    ฝันดีคับ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    บอร์ดเงียบจังวันนี้...หายไปไหนกันหมดค๊าบ..

หรือว่าเที่ยวสงกรานกันเพลิน จนลืมมาทำงานกันแระ..

มีโคลท์ มาเพิ่มอีกคันแระคับ..เป็นพี่ที่ทำงานเพิ่งมาทำงานวันแรก

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไว้อุจาระมาให้ดูนะ..อิอิ

รถสีดำๆ โคมเพชร

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่บีมาแร้วเหรอคับ...เดี๋ยวผมโทรไปนะคับ

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตา1 มีดิสเบรคหลังไหมครับ ต้องการสักชุดนึง :D

9. ออยไง พี่แจ๊ส ลืมแร้ววววววว :cry:

10. เรื่องติ๊กเกอร์ เด๋วรอก่อนนะคะ คาดว่าพรุ่งนี้น่าจะรู้ว่าชิ้นละเท่าไหร่อ่ะค่ะ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    โทดที ๆ ลืมไปเลย 555+ พี่ว่าจะสอยชุดใหม่เร็ว ๆ นี้แระ
    ว่างวันไหนเจอกัน ๆ

12. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รอตู้เปิด พรุ่งนี้ครับ เดี๋ยวดูให้ครับ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลืมน้องสาวสุดสวยประจำกลุ่มของเราซะนี่...(นี่ขนาดมีแค่คนเดียวนะ)

ออย...รีบๆซื้อน๊ะ พี่แจ๊สจะได้ไปสอย HKS ซะที หุหุ :D:D

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้กะทู้เราไปแบบเนิบๆจัง...สงสัยจะใกล้เข้าอู่กันหมด..
    ตาป๊อดอยู่หน๋ายยย....ช่วยดัน...หน่อยเร๊ว

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รอแจ๊ส กะ คุณ1 เข้ามาเปลี่ยนกะ..(อย่าต่อเติมนะ...กะที่นี้หมายถึงเวลาอ่ะค๊าบ..)

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาแระ สหายรายแรก

ตอนนี้คุณแจ๊สกะลังคลั่งสนามเซอร์กิตเป็นที่สุด (อย่าว่าแต่เค้าเลย ผมก็เป็น)

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...แล้วช่วงนี้จะทำไรกะรถต่อไป

อ่ะคับลงเครื่อง หาเบาะ ทำช่วงล่างใหม่....(หลายตังนะนี่)

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    อย่าลืมของผมด้วยนะ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    โครงการเยอะ
    แต่ยังไม่ได้ทำไรสักอย่างเลย 555+

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถูก

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รอ...กว่าจะมากัน วันนี้เข้ากันมืดเลยนะคับ...งานยุ่งกันล่ะสิท่า

(หรือซุ่มเก็บเงินทำรถกันอยู่หว่า)...

มีคนเค้าฝากเปรียบเทียบมาอ่ะคับว่า เค้าใช้ Asti แต่จะวางเครื่อง เพื่อนๆคิดว่าจะแนะนำตัวไหนให้เค้าดี

(ใจเค้าอยากวาง 63 ผูกโบ แต่ผมว่ามันแรงเกินอ่ะ เลยแนะแค่ 93 ผูกโบไปแทน)

เค้าจะเอาไว้ซิ่งอ่ะคับ ไม่ได้สนใจเซอร์กิตสักเท่าไหร่(ดูท่าแล้ว) คิดว่าตัวไหนจะเหมาะค๊าบ...

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อัพเดท...มาอีกคันแระ

ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. น้องชายแฟนคุณวิน (โหย...ยาวสุดๆเลย) Colt
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...

23คันแร้ว แม่เจ้าโว๊ย....ดูจิคับ อลังการกว่าคราวก่อนเป็นไหนๆ แต่ตอนนัดถ่ายรูปนี่อ่ะจิ...จะถึงป่าว)

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    63 โบดีก่าคับ อะไหล่+ของเล่นเยอะ
    ส่วน 93 โบ อะไหล่+ของแต่งหายากมากกกก

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สาม ทหาร เสือ...ครบเลยนะนี่

ป๊อด แจ๊ส ท๊อป อิอิ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ้าว...แล้วกัน งี๊ต้องบอกเค้สใหม่ซะแระ จิงๆ63 โบของเยอะก่าจิงๆด้วยนิ...

แล้วตัวรถมันจะเอาอยู่เหรอคับ...เดี๋ยวผมจะขออนุญาตให้เบอร์เพื่อนๆในกลุ่มไปหน่อยนะคับ มีไรจะได้แลกเปลี่ยนกัน(ที่ไม่ใช่เมียนะ):confused::confused:

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไอ้เราก็ดันไปนึกภาพแต่ในสนามพีระฯอยู่นั่นแหละ เลยลืมเลยว่าถ้าจะเอามาเล่นกันบนถนนนี่ ต้อง 63 โบ จิงๆด้วย ขับ2 ก็พอเนอะ (เดี๋ยวเชียร์ให้ทำขับหลังซะเลยนิ...หุหุหุ) คันแรกเลยนะเนี่ย

ส่งไปให้จารย์ดอนทำซะเลย เอิ๊กๆๆๆ

27. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ..

ขอถามคุณ 1 ละกันครับ เพราะเห็นเป็นขับ 4
    ถ้าจะทำขับ 4 มันต้องใช้อะไหล่ไรบ้างครับ
    แล้วใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ

28. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ไปมาตอน Super Club สนามแรกครับคณแจ๊ส
    คุณป๊อดมาแอบถ่ายตอนไหนเนี่ย อิอิ เจอแต่คุณป๊อดคนเดียววันนั้น:D

29. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ข้าก็เงี่ยนเหมือนกันแต่ไม่มีรถไว้เล่น ก็คงรอปายก่อน ไว้มีรถแว้วจาเอาไปสวนพวกคุณตรง100 R แบบ EVO MR แจ๊สเค้ารู้ดีฮิฮิ:D

30. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ก็ต้อนที่บ๊อบเดินดูสาวสาวอยู่อ่ะดิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้