สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เง้อตอนนี้3ทุ่มเหลือเค้าคนเดียวง่ะ:cry:

2. podcolt

885
    1
    0
    มีอีกคันนะคับเจ้าของมันหลับเป็นตายเลยคับฮิฮิ:D

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตอนคุณป๊อดวางเครื่องต้องเปลี่ยนแอร์โฟรด้วยช่ายป่าวงับ

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    แล้วซื้อเครื่องมาต้องซื้อแอร์โฟรแยกตะหากหรือว่ามาพร้อมกะเครื่องอ่ะคับ

5. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ไปด้วยจิพี่ๆๆ :D:D:eek::eek:

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันปายคร้าบบบบ

7. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    HBD คุณพี่ช้างด้วยจ้า

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีมาครบแหละคร้าบบ คุณแจ๊สสสส

9. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    แอบเข้ามาตอนดึกๆ อิอิ ไม่มีคน (ไม่มีไรหรอกแค่นอนไม่หลับ)

ป๊อด เอา LS ลงไปเทโค้ง(เข้าแตะพื้น) เลย

ไหม...เดี๋ยวต่อให้สตาร์ทสุดทางตรงเลย...หุหุหุ

อยากเห็นลีลาพริ้วไหวของคุณอ่ะ (เห็นบั้นเอวอ่อนช้อย):D:D:D

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สงสัยเสาร์ที่26 เมษานี้ Mitsu เต็ม

สนามแหง๋ๆเลยอ่ะ...กลุ่มนู้นก็มา กลุ่มนี้ก็มา กลุ่มนั้นก็มา...ท่าจะมัน

เดี๋ยวได้มีรวมเป็น Mitsu Soceity มั่งล่ะหว่า งานนี้...

ปล. เห็นว่า มิตซูฯ มอเตอร์ให้การสนับสนุนหลักเลยนี่นา

ชาว Colt & Asti ล่ะ ว่าไงกันคับ ไปรวมตัวให้เค้าเห็นกันดีม๊ะ....

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สวัสดีชาวเหนือ..ลงมากรุงเทพเมื่อไหร่อ่ะคับ..เสาร์นี้มีงานเกี่ยวกะมิตซูฯทั้งหลายแหล่

ฝากข่าวไปยัง ตาปั๊ป ณ เชียงใหม่ด้วยนะคับ...

ราตรี ซาหวัดคับ ไปนอนแย๊ววว.....

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1 มีกรองดอก... -v' HKS สวยๆเข้ามามั่งป่าวคับ??

แล้วถ้าผมซื้ออ่ะ มันจะใส่กะแอร์โฟลได้ป่าว??

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    เห็น ตาแจ๊สส ก็หาอยุ่ แนะนำ เอาเป็น ปาก100 mm. เลยครับ เพราะแป้นอลูมิเนียม ยึดกรอง กับแอร์โฟ มันไซส์นี้อะ หรือ อีก หนึ่ง ทางเลือก เป็นกรอง สแตนเลส ของ เฮอลิเคน ตรงปากกรอง สามารถยึดกับแป้นแอร์โฟได้เลยครับ 500-700 บาท ไม่แน่ใจ จำไม่ได้

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    แอบไปเข้า RELAX เหรอ ตา ท๊อป

15. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    มานคืออารายหว่า

16. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    คาดเอว กะหางหลังมีใครจาเอาป่าวเอ่ย

ปล.เพ่ป็อด จาเอาวันใหนนี่
    ปล.2 ไอ้เก่ง เมิงออกจากป่ายังฟร่ะ โรหากรูหน่อยจิเฟ้ย แง่งงงงงง
    ปล.3 พี่ท็อบอย่าลืมเตือนน้า เรื่องไปเอาพรมอ่ะ
    ปล.4 พี่ปั้บ ยางได้ยังงับ
    ปล.5 พี่ บีครับ มีดิสหลัง อยู่งับ 6000 ครับ ส่วนเรื่อง ติ๊ก อีโว7 กะ สายหัวเทียน รอก่อนนะงับ กะลังรวบรวมอยู่งับ
    ปล.6 เพ่แจ๊ส ขายโช้คได้ยัง มาเอาโช้คใหม่ ไว ๆ เน้อ
    ปล.7 เพ่หนึ่ง เอา Hiper Max 2 ป่าวครับ คู่หน้า ราคาโทรมาครับ จะรีบไปเอาอย่างอื่น งิงิ
    ปล.8 ไรอีกหว่า จามไม่ได้แระ แค่นี้ก่อง แง่มๆๆๆ

17. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เคยใช้คับ งิงิ

อยู่ครับ แต่ถ้าทามเพิ่มต้องสป็อทครับ มะงั้น ตัวถังฉีกแน่ๆ คัรบ

18. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ใครหว่าหลับเปงตายเลยคุณป๊อด อิอิ:D

19. งอนซะดีมั๊ยเนี่ย 55+

20. ไปด้วยคนจิคะ คิดถึงอะ อิอิ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    เพื่อน ๆ ไปกันป่าวคับ ถ้าไปกัน ผมก้อไป

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    ทามเปนม่ายรู้

23. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ของครบไหมก้อง สายเบรคมือมาครบป่าว อยากได้ไม่เกิน5000 มีไหม :D

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันเสาร์ที่คลอง 5 เห็นเขาว่ามีแข่งจิมด้วยเหรอ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    นู๋ออย
    พี่ว่าจะถอดช็อค 2-3 วันนี้แร้ว
    รีบมาลองเร็ว ๆ
    ถ้าม่ายเอามีคนจ่อแร้วนะ

26. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สรู้ด้วยเหรอฮิฮิ แอร์โฟรม่ายต้องซื้อเพิ่มคับมันติดเครื่องมาเลย :D

27. podcolt

885
    1
    0
    ไอ้เจ้าของคันนี้ไง:D

28. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    เป็นบางโอกาส....หัวเป็นงู มือเป็นหนวดปลาหมึก

29. ถ้าพี่แจ๊สขายคนอื่นได้ราคาดีกว่า ก็ขายให้คนอื่นได้เลยนะค๊า เด๋วออยหาใหม่จ้า :D:D

รู้ว่าพี่แจ๊สต้องใช้เงินอีกเยอะเพื่อแปลงน้อง Spoon ของพี่แจ๊สอะ อิอิ :D:D

30. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0

คุณ 1 ครับ ตู้เปิดบ่ายสองปิดห้าทุ่ม
    ดูของ....ให้ผมด้วยน่ะ

จองๆไว้เลย ดูแล้วจ่ายตังค์จะได้ทำซะที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้