สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ล้อลายนี้ยังมีขายอีกป่าว ปล เจ้เสื้อดำเคารอแฟนเค้าตื่นอยุ่คับบ้านมีไม่นอนไปนอนสนามรถแข่ง:sad::D

2. พี่ป๊อดดดดดด ไม่ได้คุยกันเลยนะ เด๋วนี้อะ

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    กรองเฮอร์ฯอ่ะ ผมใช้อยู่คับ ที่จะเปลี่ยนอ่ะ เพราะมันร้อนอ่ะ(และก็หนัก)

จะเอา HKS เพราะมันน่าจะเอาลมเย็นๆเข้าไอดีได้มากก่าอ่ะคับ..

ต้องคำนึงถึงเรื่องความร้อนด้วยอ่ะ (ใครจะเอาเฮอร์ฯไปใช้ ก็บอกนะ จัดให้ถูกๆ) :D:D

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หลับเป็นตาย...อิอิ

ผมเองค๊าบ หลับในสนามพีระฯเลย ก็มันเหนื่อยอ่ะ

ล้อที่บอก ลายไหนอ่ะป๊อด

เรื่องที่ฝากอัพเดทอ่ะ เค้าลืมชื่อนะตัว ตัวมาลงเองละกัน อิอิ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

6. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

คุณท๊อปเองเร้อครับไม่ได้เดินไปดูข้างหน้าเลยอยู่แต่ข้างหลัง อิอิ:D

7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ของมาพรุ่งนี้แน่นอน เซ่นเจ้าที่ไว้แล้ว ห้ามให้ใคร

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ๊เสื้อดำไหนอ่ะป๊อด...หุหุ ปล่อยๆเค้าไปเหอะ พูดถึงบ่อย เดี๋ยวงานเข้าอ่ะ:confused::confused::confused:

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ป๊อดคับ...ที่บอกชื่อเพื่อนกะสีรถให้ผมอัพวันนี้อ่ะ ผมจำมะได้นะ รู้แต่ว่าเป็น Colt

ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. น้องชายแฟนคุณวิน (โหย...ยาวสุดๆเลย) Colt
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...
    24. เพื่อนตาป๊อด(จำชื่อไม่ได้) Colt

ยีบสี่แล้ว ใกล้แระๆ ผมว่าปั่นๆ ดันๆ แบบนี้ก็ดีนะ ได้รู้เลยว่ายอดกี่คัยแร้ว และอีกอย่างเวลารวมตัวก็คงจะง่ายขึ้นก่าเดิมอ่ะ...(แต่ละคนก็ตามๆกันไปละคับ)

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ของผมมาด้วยป่าว

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ป๊อด...

อุจาระรถผมไว้อีกป่าวอ่ะ..หุหุ

เอามาลงให้ดูอีกดิ อยากเซฟเก็บไว้

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สามก๊ก...มากันแร้ว..อิอิ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สั่งอะไรไว้อีกอ่ะแจ๊ส...สงสัยวันที่4 นี้เต็มสูบเลยดิเนี่ย...:confused::confused:

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แถวบ้านฝนตกอ่ะ...แถวบ้านใครฝนตกบ้างป่าวคับ..

กลัวหลังคาเป็นรูจังเลยอ่ะ... สงสัยต้องหาตังซ่อมรถอีกแร้ว...เฮ้อ...เซ็ง

15. ฝนตกเหมือนกันค่ะ หลังคาเป็นสิวเม็ดเบ้อเริ่มเลยอ่ะค่ะ :cry::cry::cry:

16. ลืมน้องโน่ กันไปแล้วอ่ะดิ แล้วก็รถพี่ออมอีกคันนึง

โทรตามได้มั๊ยอ่า อิอิ :D

17. วันนี้เจอตัวแรงที่อู่พี่เป็ดด้วย อิอิ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจ้าเก่งแน่เลย

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ของพี่ยังเนียน ใสอยู่เลย 555+

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    สงสัยแอบซุ่มโม ลงสนามเสาร์นี้แน่เลย

21. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    รวมตัวจะทามอารายกานหรออออออ

ปล.เบอร์20 ชื่อ อุ้ย ครับ colt เหลือง

22. podcolt

885
    1
    0
    ใด้ข่าวว่าได้ บีกิลนี่ ใหม่เหรอจะใส่ไปทำมายหุ่นยังกะไม้เสียบผี LOLLOL

23. podcolt

885
    1
    0
    โน่มันขายรถไปแล้ว ไม่ได้รู้เรื่องเลย แห๋มๆ เห็นน้องเค้าหล่ออ่ะดิ จะกินเด็ก หุหุ:D

ปล เอารูปไปเลยตาท็อป รูปปปปเจ๊เสื้อดำโหลดไงก้ไม่ติด เล่นของป่าวว่ะ

24. podcolt

885
    1
    0
    อยู่คนเดียวอีกและ ฮ่ะ ล้อลายนี้ชื่อไรเอ่ยตาหนึ่งหาได้ป่าว

ปล เจ๊เสื้อดำเค้ารอแฟนอยู่เข้าห้องน้ำหลายรอบแล้วก้ไม่ตื่นซักที

ปล เจ๊เสื้อดำตัวจิงสวยก่าในรูปเยอะ กล้องนี้ถ่ายสวยแต่รูปรถ555:D

25. podcolt

885
    1
    0
    รถใครก้ไม่รุสวยดี

26. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:D:D:D:D:D IIIII เบอร์13.....ขาวขาว ขุ่นขุ่น คร้าบบบบบ IIIII :D:D:D:D:D

27. อยากได้เบอร์ 8

28. เห็นอย่างนี้ก็มีของดีนะเพ่ :eek::D:D

29. ก็เห็นทีแรกจะขาย แล้วก็บอกไม่ขายแล้วนี่นา มะยู้อะ

ไม่ได้จะกินเด็กซะหน่อย ไม่ค่อยนิยม :D:D:eek::eek:

มานลงเครื่องใหม่เลยแหละ เอิ๊กกกกก :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้