สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    อัพให้อีก...
    ขอเชคยอดหน่อยนะคับ..
    1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. อุ้ยColt เหลือง (ถ้านัดรวมตัวกัน ฝากนัดด้วยนะคับ)
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...
    24. เพื่อนตาป๊อด(จำชื่อไม่ได้) Colt
    25.คุณออม Colt สีเทาๆตาเพชรเม็ดงาม

หมายเหตุ: น้องโน่ขายนถแล้วเหรอ แต่พวกเราก็ยังไม่ลืมนะค๊าบ ถ้าได้อ่านก็ทู้นี้ว่างๆก็เข้ามาเจอกันได้นะ

2. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    o
    ม้นเปลี่ยนเครื่องตั้งนานแว้วหนูเอ๋ย ปลแล้วที่ว่ามีดีอ่ะ อะไรเหรอ:confused: เอามาให้พวกพี่ๆดูกันหน่อยจิฮิฮิ:eek:

3. podcolt

885
    1
    0
    เข้ามาคนเดียวอีกและ :cry::cry: ไปทำงานดีกว่า พี่น้องคับกระทู้รวมรูป COLT และASTI นะคับลงรูปกันหน่อยคับ:sad::cool:

4. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    สวัสดียามบ่ายครับทุกท่าน อิอิ

5. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    อยากได้กันชนท้ายจังเลย ... มีใครเจอบ้างมั้ยน๊อออออออ

6. มานเปลี่ยน RVR ไปรอบนึงช่ายม๊า แล้วนี่มานก็เปลี่ยนอีกรอบนึงอะ เง้อ

7. พี่บ๊อบคะ นู๋ไปถ่ายรูปมาแล้ว แต่ว่ามานมืดมากเลยอ่ะค่ะ T____T

8. podcolt

885
    1
    0
    สรุปว่าวันเสาร์ไปกันกี่คนคับ ลงทะกันหน่อยคับ :sad:

9. /3o/3

551
    0
    0
    ขอบคุณครับน้องออย มารอดูรูปครับ คุณป๊อดเอามาลงยังคร๊าบบบ:D

10. มาช่วยพี่บ๊อบกดดันพี่ป๊อดดดด

เร็วๆๆๆ เลย ลงรูปให้พี่บ๊อบดูหน่อยเร๊ววววววว อิอิ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รถนี่ ตกลงถ่ายรูปกันป่าวอ่ะ

พอดี จาเอารถเข้าอู่ ทำไรนิสหน่อย

12. /3o/3

551
    0
    0

คุณช้างไปซุ่มทำแรงหรือครับ อิอิ:D

13. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    NOVICE ASTI

:D:D:D:D:D IIIII ดีดี.....อัพกานปายยยยย IIIII :D:D:D:D:D

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอารถเข้าก่อนก็ได้คับถ้าทำไม่เยอะและไม่นาน เพราะผมยังรอเวลานัดใหม่

ตอนนี้พวกพี่เค้ายังไม่เฟิร์มเลย แต่ก็ไม่เห็นทีมอื่นแล้วนะ งานหน้า น่าจะเป็นคิว

ของพวกเราแล้วล่ะคับ...ลองดูและกันคับ จะได้ไม่เสียเวลาช้างด้วยอ่ะ:):)

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอารูปรถ(ขาวขาว) มาให้ชมหน่อยจิคับ...

เมื่อเช้าเจอ Asti สีขาว ล้อทองจอดอยู่แถวรามอินทราอ่ะ...

อยากรู้ว่าเป็นรถใคร?? (กะจะลงไปขอเบอร์แระ แต่อยู่ขวาสุด เบียดเข้าก็เจอพ่อ)
    อีกอย่างไม่กล้าเท่าคุณป๊อดอ่ะคับ....หุหุ(ขานั้นเค้าทำได้ทุกอย่างอยู่แร้น อิอิอิ)

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หายากจิงๆคับ กันชน Asti อ่ะ...(ต้องระมัดระวังซะแระเรา)

ครั้นจะหาตัวรถมันยังยากเลยอ่ะคับ..หาต่อไปนะคับ

ลงเบอร์ไว้ก็ได้เดี๋ยวช่วยหา
    :):)

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตกลงมานเปลี่ยนกี่รอบอ่ะเนี่ยะ...

เครื่องสองตัวแล้วเหรอ ซื้อรถใหม่ได้เลยนะนี่...หุหุ

ปล. เจ้าเก่งสนใจเป็นสปอนเซอร์พี่ป่าว เดี๋ยวคาดให้เต็มคันเยย อิอิ

18. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คันขาวล้อส้มเบอร์ 25 สวยดี

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ไป(เยี่ยม)หาพี่บีที่บริษัทฯมาค๊าบ..

ใครสนใจของซิ่งของแรงใหม่ๆทั้งนั้นเลย...(โดยเฉพาะยี่ห้อ Pivot)

ก็จัดกันไปนะคับ..มีอะไรบ้างนั้น โทรถามเจ้าตัวเองได้เลยค๊าบ..

ของดีๆทั้งนั้นจิงๆนะคับ เห็นมากะลูกกะตา(ของใหม่) ราคาก็รู้แล้วจะอึ้ง...

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Colt ขาวล้อส้ม เบอร์ยีบห้านี้

เป็นรถของเฮียไข่ แห่ง RTM(รามอินทราล้อแม็ก)ครับผม

รถแรงดีคับ...อยากรู้จังว่าเครื่องอะไร????:confused::confused:

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นั่งดูนาทีฉุกเฉินอยู่คับ..

ทำไมเมืองไทยมันน่ากลัวจัง..ระวังกันด้วยนะคับ...

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ่ะ...ลุ้นดูจิ๊ วันนี้จะอยู่กันครบป่าวอ่ะ ก๊กเนี๊ย..???หุหุ

23. podcolt

885
    1
    0
    รูปถังแก๊สจ้า

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Asti กะ Colt ระวังโดนสวนนะคับ..อิอิ

เอาภาพเด็ดๆมาให้ชมกันคับ...หุหุ เห็นแล้วทึ่งปนฮา ภูมิปัญญาชาวบ้านจิงๆ:D:D

นี่แค่บางส่วนนะคับ...อยากเห็นเต็มๆคลิ๊กเลย http://www.club4g.com/index.php/topic,44939.30.html

**ขอบคุณภาพจากเวป Club4G ที่เอื้อเฟื้อนะคับ...

25. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ออกมาแล้วเว้ยๆๆ เดียวพรุ่งนี้กรูโทรหาเน้อๆๆๆ แง่งงงงงง :eek::eek:

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตาป๊อด...ผมขออนุญาตินำภาพฮาๆมานำเสนอหน่อยนะคับ(ที่ไม่ใช่ Colt กะ Asti อ่ะ)ใครอยากเจอตัวเป็นๆ ต้องไปคลอง5 เสาร์ที่สี่ของทุกเดือนคับ

ปล.อย่าเผลอไปจับเช็งกะพวกเค้าล่ะ (วิ่งกันระดับ 15 วิเชียวนะคับ) เตือนด้วยความหวังดี พวกนี้เดิมพันสูงลิบ โลก...

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าเก่ง...ได้ข่าว(จากเจ้าออย)ว่า วางเครื่องใหม่มาอีกรอบแล้วเหรอน้อง...???

28. yomyam

228
    3
    0
    เง้อออออ...... เครื่องตัวเดิมไม่จริงๆๆ คริคริๆๆ :D:D:eek::eek:

29. yomyam

228
    3
    0
    ไม่จริงๆๆพี่ท๊อป แค่ทามเครื่องให้มานสมบรูณ์แค่นั้นเองอะครับ จริงๆๆนะ :D:D

30. yomyam

228
    3
    0
    ที่คนขับเป็นผู้หญิงช่ายป่าวๆๆอะพี่ ช่ายคันเดียวกันป่าวหว่า............:D:D:eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้