สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    แจ๊สคับ..

ได้ลองโช๊คใหม่รึยังคับ หุหุ

วันนี้ผมได้ mixer มาแล้วล่ะ จะเอาเต่าไปกินแก๊สแร้ววว

ว่าจะเอาไปติดแล้วคับ ตอนนี้เก็บตังค์ หาถังก่อน(คงไม่เอาถังโดนัทแล้วอ่ะ แพงมากกก)

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โหดดีคับ ชอบบบบบบๆๆๆๆๆ

ถ้ามีงบ(เหลือๆ)ว่าจะสอยมาเก็บไว้สักชุดอ่ะคับ

เผื่อโปรเจคในอนาคตอ่ะค๊าบ....:D:D

3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ถังแถวเพรชบุรีร้านนี้ต้องดูดีๆนะครับคุณป๊อดระวังเจอถังมีเดือย:D

4. /3o/3

551
    0
    0

โอ้โหรูปไดโน(ซอรัส)มาไว๊ไวครับคุณท๊อป สงสัยต้องจูนใหม่สะดุดกระจายไม่ได้วิ่งจูน
    ขอบคุณครับคุณท๊อปที่อยู่นั่งคุยเป็นเพื่อนครับ ไม่งั้นละนั่งกันหง่าว ห้าๆ
    :D

5. /3o/3

551
    0
    0

555 สาธุ ยังวิ่งไม่ได้เลย ต้องจูนใหม่ อิอิ:D

6. /3o/3

551
    0
    0
    ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 2 คน )
    /3o/3, Cyber-Asti, ป๊อดCOLT

ว้าวคึกคักจังครับ

7. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ไปไม่ไปก็ถึงเร็วกว่าคนไปพัทยาล่ะว้า:p

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มีเดือยอ่ะ ยังไม่เท่ามีโรค(แถม)นะค๊าบบบบบท่านผู้ชม:D:D:D

9. podcolt

885
    1
    0
    บ๊อบติดแบบไหนคับหัวฉีดเหรอป่าว

10. podcolt

885
    1
    0
    เคยติดมาเหรอฮิฮิ:p:p

11. /3o/3

551
    0
    0

หัวฉีดคร๊าบคุณป๊อด:D

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ้าว...สรุปว่าวันนี้จูนไม่จบเหรอคับเนี่ย...สู้ๆต่อไปนะคับ เดี๋ยวก็เนียน:cool:

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แร้วจะคอยดูนะคุณ...(ผมจะซิ่งสุดตรีนเลยยย):mad::mad:

14. podcolt

885
    1
    0
    ท๊อปโว้ยไปนอนก่อนน่ะ :D

15. /3o/3

551
    0
    0

ไม่จบคร๊าบ ไว้เข้าไปจูนใหม่ครับ อยู่มาทั้งวันแล้วร้อนมากมายหิวด้วยครับ:D

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ติดมาคงอยู่คุยกะพวกท่านได้ทุกวันนี้อ่ะเนาะ...อิอิ:D:D

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ฝันดีว่ะ...อิอิ:cool:

ตกลงเสาร์นี้ไปป่าวอ่ะ...เจอกันละกัน;);)

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ้าว...แจ๊สหาย

อยู่ๆก็หายไป หายไปกะ Spoon อิอิอิ

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    555+ ยังไม่ได้ใส่เลยคับ
    คนขายบอกว่าเป็น CUSCO ZERO2R
    แต่ผมมาเปิดเนตดู มันเหมือน CUSCO ZERO2 มากก่าอ่ะ
    ใครรู้บ้างว่ามันต่างกันตรงไหนบ้างอ่ะ แล้วดูยังงัยว่าเป็นรุ่นไหน

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณบ๊อบ...

ไปจูนอีกเมื่อไหร่อ่ะคับ..ไม่แน่ถ้าว่างจะแว๊ปไปดูอ่ะ

ขอให้เนียนไวไวนะคับ...ไปนอนก่อนดีก่า

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    สงสัยต้องรอพี่บีมาบอกแร้วร่ะ 555+

22. JAZZza

2,393
    18
    0
  23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณบ๊อบ...

ไปจูนอีกเมื่อไหร่อ่ะคับ..ไม่แน่ถ้าว่างจะแว๊ปไปดูอ่ะ

ขอให้เนียนไวไวนะคับ...ไปนอนก่อนดีก่า

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

เห็นรูปแล้วอ่ะ...เงาแว๊ปเลยอ่ะคับ

ตอนแรกนึกว่าไปสอย HKS มาซะอีก แต่ได้ zero2R มาจิงๆอ่ะ แจ่มก่านะ(ผมชอบๆๆๆๆ):D:D:D:D

25. /3o/3

551
    0
    0
    สงสัยต้องรอวันหนุดอะครับ กัวมานไม่เสดไปทั้งวันสบายใจกว่าครับคุณท๊อป

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ง๊ามงาม...รอพี่บีมาแจงดีก่าคับ

ผมนั่งอ่านๆดู เค้าว่ามันนิ่มจิงๆเหร๋อ???อยากรู้อยากลอง อิอิ
    :D:D:D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แล้วอย่างงี๊ก็ต้องใช้น้ำมันไปก่อนหรือป่าวคับ...??

หรือใช้แก๊สได้เลย เอาใจช่วยละกันนะ ส่วนผมเดือนหน้าถ้าปั้นเงินได้จะตามไป หุหุ

ไปนอนล่ะค๊าบ... ง๊วงง่วง:D:D :sleep:

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้หาตังทำเต่าก่อน(เพราะเต่าเป็นตัวหาเงินเข้าบ้านอ่ะคับ) ส่วน Cyber-Asti เป็นตัวจ่ายตัง

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    :sleep::sleep::sleep:

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า ฝันดีค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้