สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    วันนี้ฝนตกพำพำ เพื่อนเพื่อนอยู่กันไหนหน๋อ...

ดูเงียบเหงาจิงจิงเลยค๊าบ...พี่น้อง

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ระวังนะ พี่เคยกระจกแตก แม่งเอาแต่กระจก อีคาร์มาให้อยู่2 รอบ กว่าจะได้ต้องไปหาซื้อเองแล้วมาเบิกมันอ่ะ รอมันเดือนนึงอ่ะ ไม่ไหว :D

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ท๊อป ขอลายระเอียดวิ่ง Super club หน่อยครับ
    วิ่งกี่วันครับ
    วันไหนบ้าง กี่โมง อาไรเงี่ย
    เดี๋ยวเอา Colt 92 Auto ไปวิ่งด้วย

เซี้ยนนนนน !!!

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รายละเอียดคร่าวๆนะคับของงาน Super Club ในวันที่ 17-18 พ.ค.นี้

วันที่ 17 พ.ค. งานเริ่มโดยประมาณ 9โมงเช้าอ่ะ (รายละเอียดลองดูในเวปนะ)

จะเป็นวันซ้อมนะคับ...วิ่งกันเข้าไปเลย เค้าจะปล่อยเป็นรุ่นๆไป

ส่วนวันที่ 18 พ.ค. เป็นวันควอลิฟายด์(ของรุ่น Club Race เค้า เราไม่เกี่ยวนะ)

หลังจากนั้นก็จะปล่อยให้รุ่น Car Club ลงไปหวดกันอ่ะคับ(ที่รุ่น Car Club ไม่มี

การควอลิฯ ก็เพราะรุ่นนี้เป็นรุ่นกระชับสัมพันธ์กันในกลุ่มอ่ะคับ ไม่จำเป็นต้อง

หวดกันซะให้พังคาทีนอ่ะ)รายละเอียดคร่าวๆนะคับ....ลองเข้าไปดูในเวปเค้าอีกที

ปล.อันนี้ขอย้ำว่า ใครจะลงก็รีบสมัครนะคับเพราะเค้าจัดอันดับจากการสมัครนี่

แหละผมลงรุ่น super club u join อ่ะ (ไม่รู้ว่ากลุ่มทาง club 4G สนามนี้เค้าเอายัง

ไงถ้าเค้าลง ก็อาจจะลงไปแจมด้วยอ่ะคับ)

:D:D:D:D:D:eek::eek::eek::eek::eek::confused::confused::confused:

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยังไม่ได้เชคยอดเลยคับว่าตอนนี้รุ่นของ u join มีคนลงไปกี่คันแร้ว...แต่ที่แน่ๆ รุ่นนี้อ่ะ คนลงกันเยอะนะ

พี่บี...สนามนี้ลงมาจอยด้วยป่าวคับพี่?? สมัครหลังสุดไปเลยนะพี่คับ แล้วไล่แซงขึ้นไป ดูเท่ห์ดี

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เฉพาะ พวกเราหรือครับ น่าสนใจมากกก

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    หาได้อะป่าวครับ เดี่ยวพรุ่งนี้เข้าโกดังลึกลับ เคย เจอแต่ด้านขวา ด้านซ้ายน่าจะมี ครับมันมาทั้งประตุ กระจก แล้วก็้แผงประตูเลย ถ้าเอาเดี่ยวโทรบอก แล้วค่อยไปบอกประกันอีกที ให้ประกันจัดการ

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ก็ถ้าเป็นรุ่น Colt&Asti one make race พี่จะลงไปแจมด้วยก้ได้นะ เอาวะยอมจ่ายเพิ่มอีก 1500
    ว่าแต่วิ่งกี่รอบอ่ะ :D

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ช่วยด้วยคับพี่น้อง
    ทำช็อคมา 2 วันแร้ว
    เพิ่งใส่ด้านหน้าขวาได้แค่ต้นเดียวเอง 555+
    ต้นอื่นมันขันกระบอกไม่ไปอ่ะ แบบว่าฝืดมาก ๆ
    ใครช่วยแนะนำหน่อยว่าทำที่ไหน ทำยังไงดีคับ

10. โอววว ถ้านานขนาดนั้นก็หาเองดีกว่า

ขอบคุณพี่บีค่ะ :D:D

ง้านถ้าของพี่หนึ่งมีก็ดีเลยค่ะ เด๋วจะได้ไปคุยกะประกันมันเลย อิอิ

แอบบวกประกันอีกสักพัน 55555555+ เริ่มชั่วร้ายแล้วววววววว :eek::eek:

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    น่าจะ 5 รอบมั๊งพี่ ตกรอบละ 300 (แพงเหมือนกันเนอะ 555+)

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    มาเลย ๆ มาวิ่งด้วยกาน

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ออยวันอาทิตย์ไปป่าว
    ถ้าไปเดี๋ยวพี่ไปรับ
    จาได้มีคนถ่ายรูปให้ อิอิ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรบอก

15. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ฝาโปงไฟเบอได้แล้วเน้อ มี 2 บาน สีดำด้านอ่าคัรบ
    บาน ละ 4 พัน งิ

16. ขอบคุงงับ :eek:

17. เด๋วใกล้ๆ นู๋โทรบอกอีกทีนะคะ :D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าได้ตามนี้ ก็เฉพาะพวกเราคับ.... ;)

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้ามากันซัก 15-20คันก็หรูแล้วคับพี่...

วิ่งทั้งหมด 6 รอบคับ....(พี่อยากวิ่งกี่รอบอ่ะ??หุหุ...)

ปล. พี่บีคับ...ช่วยตรวจ AD ในเมล์ด้วยนะคับส่งให้เมื่อเช้าแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2008
  20. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Thank U นะ
    อยากไปอ่ะเดี๋ยว ทำรถให้เรียบร้อยก่อน เดี๋ยวไม่ทัน :D:D:D:D

21. เฮ้อ..............

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ช้าง 17-18 อ่ะ อีกนาน...เอาวันที่ 4 พ.ค. นี้ก่อนดีก่าป่าวคับ...หุหุ:D:D:D

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สงสารเจ้าออยจัง...ไม่มีรถใช้อ่ะ..

คนอื่นๆก็ต้องระวังๆกันหน่อยนะคับ...ช่วงนี้ถนนลื่นด้วยอ่ะ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พรุ่งนี้วันหยุด...ใครไปไหนบ้างคับ (อยากหาที่เอารถไปลองวิ่งจัง)

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แจ๊ส...เอารถและไปลองหาที่ซ้อมวิ่งกันไหม

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    555+ พรุ่งนี้ทำรถทั้งวันแน่ ๆ เลยคับ
    เปลี่ยนช็อค ช่วงล่างดัง ไฟเช็คเอ็นจิ้นค้าง เห้ออออ
    จะทันวันอาทิตย์ไหมเนี่ยะ :mad:

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอทำให้ให้เสดก่อนเน้อ :D

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ประตูด้านซ้ายเจอแระครับ มาทั้งหมดเลยที่บอก ลองให้อู่ประกันหาก่อนก็ด้ายครับ ถ้ามันไม่เจอ ค่อยโทรมาลละกัน

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    ประตูด้านซ้ายเจอแระครับ มาทั้งหมดเลยที่บอก ลองให้อู่ประกันหาก่อนก็ด้ายครับ ถ้ามันไม่เจอ ค่อยโทรมาละกัน

30. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ทำไมประตูเค้าหากันได้ ... กันชนท้ายเราหาไม่เจอเลยว้าาาาา

ปล. ไปเจอกันชนหน้าของ Asti มีสปอร์ตไลท์ติดมาด้วย มีใครสนใจบ้างป่ะค้าบ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้