สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เท่าไรคับ pm หน่อย

2. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ...

พี่บี ได้ค้ำโช้คยังครับ

3. ขอบคุณค่ะพี่หนึ่ง เด๋วออยลองคุยกะประกันก่อนละกันค่ะ :D:D

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ยังเลยครับ หลุดอีกแล้วครับ เอาเงินคืนไปก่อนดีกว่าครับ ดีไหม

5. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ใกล้จะถึงงานวันอาทิตย์แล้วนะคับ...แจ๊สทำรถไปถึงไหนแร้วอ่ะ....

ขอให้ทันเน้อ...

พี่บี...รถพร้อม คนพร้อมอยู่แล้วใช่ป่าวคับพี่....

มีใครจะไปวิ่งอีกป่าวคับ...???

เจ้าก้อง...ชำแหละรถรึยังอ่ะ เอารถไปวิ่งด้วยป่าว ช่วงนี้ไม่เห็นหน้าเลย(เห็นแต่ใน Club4G ขายของเพลิน)

ยกนิ้ว(โป้ง)ให้ตา1 จิงๆเลยสมกะเป็นเจ้าพ่อเชียงกง...หุหุ ผมฝากดูๆน้องมันด้วยนะคับ...(อีกคน กันชน

หลัง Asti ก็หาๆอยู่นี่...ถ้าเจอก็โพสต์ไว้เลยนะคับ)

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
  7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีใครจะสั่งลิ้นหน้าCYBORG R กับ สเกิร์ตข้างมั่งครับ
    เอาตัวโหดมาให้ดู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2008
  8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตัวโหดสวยดีคับ...ไม่เอามั่งเหร๋อ...หุหุ

ทำสีกระจกมองข้างซะหน่อย และก็คาดติ๊กเกอร์ข้างๆ แจ๋วเลย:eek::eek::eek:

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถยังไม่เสดเลยท๊อป
    ช็อคมันปรับกระบอกไม่ได้อ่ะ สนิมขึ้น

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้จะเอาไปให้ร้านช็อคมานดูหั้ย ม่ายรุจะทามด้ายป่าว แง ๆ

11. ประกันยังไม่อนุมัติเรื่องที่ต้องเปลี่ยนประตูเลยง่ะ

แล้วตกลงมานจะเปลี่ยนให้ม๊ายยยยยยยยยยยย

โอยยยย อยากจะร้องไห้ ทิ้งรถไว้ตั้งหลายวันแระ ยังไม่ได้เรื่องเลย T____T

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่ไม่วิ่งแล้วครับ เพราะรถเสียงดังเกิน เด๋วอาจไปหายืมแถมสนามเอา อิอิ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ฟ้องกรมการประกันภัยเลยหนู๋ออย...(ปรึกษาตาป๊อดดูได้ป่าว??):confused::confused:

บอกไปเลยว่าเรารีบใช้รถ...(มันคงรอตีราคาประเมินอยู่แหง๋):mad::mad:

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จบกัน...หนิ๋มขึ้นเหร๋อ เอา sonax ฉีดเลยได้ป่าว???

จะทันวันอาทิตย์ป่าวคับแจ๊ส....เพราะเห็นพี่บีก็บอกว่าจะไม่วิ่งอ่ะ (รถเสียงดัง):confused:

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอาขึ้นสไลด์(หน๋อน)ไปเลยคับพี่ ตัวแรง:D:D:D:D

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าก้อง...ตาป๊อด...คุณปั๊ป...คุณบ๊อบ...เจ้าเก่ง...คนอื่นๆ...

หายไปไหนกันหมดอ่ะคับ??? กะทู้หล่นแล้วนะ

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โอม....เพี้ยง.............วันอาทิตย์นี้ฝนอย่าตกเล๊ย.....สาตุ๊

รถดอกยางหมดแล๊วววววว....

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันอาทิตย์นี้ ใครไปสนามฯหลังซีคอนฯบ้างอ่ะคับ....

นัดเจอกันที่ไหนก่อนป่าว หรือเจอกันที่สนามฯเลย

กี่โมงดีคับ??จะได้เข้าสนามพร้อมๆกัน ไปคนเดียว เขิล

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยากถามว่าแผงหลังคาด้านบนอ่ะ ลื้อยากป่าวคับ....ว่าจะเอากาว(ขี้หมา)ออกอ่ะทำยากมากไหม๊คับ??

ตอนนี้สิวมาเต็มหลังคาแล้ว แต่ยังไม่มีงบทำสีเลยต้อง ใช้งาน hand made ไปพลางๆก่อน

ใครมีวิธีกำจัดสิว(เบื้องต้น)บอกหน่อยนะคับ...รำคาญกะมันจิงๆ(กลัวน้ำหยดใส่หัว)

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยากถามว่าแผงหลังคาด้านบนอ่ะ ลื้อยากป่าวคับ....ว่าจะเอากาว(ขี้หมา)ออกอ่ะทำยากมากไหม๊คับ??

ตอนนี้สิวมาเต็มหลังคาแล้ว แต่ยังไม่มีงบทำสีเลยต้อง ใช้งาน hand made ไปพลางๆก่อน

ใครมีวิธีกำจัดสิว(เบื้องต้น)บอกหน่อยนะคับ...รำคาญกะมันจิงๆ(กลัวน้ำหยดใส่หัว)

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    สนามเขาไม่ให้รถเสียงดังเกิน 90 DB วิ่งนะ พี่เลยไม่เอารถไป
    ไม่ใช่ขับบนถนนไม่ได้นะ แต่วิ่งในสนามนี้ไม่ได้

22. dnc047

35
    0
    0
    เอาไว้ที่พี่บีก่อนก็ได้ครับ จองๆๆ

23. dnc047

35
    0
    0
    พี่ 1 มีเฉพาะลิ้นหน้า กับกาบข้างมั้ยครับ
    ราคาเท่าไหร่
    แล้วถ้าทั้งชุดเท่าไหร่ครับ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้เจอตัวอีกคันครับ....

1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. อุ้ยColt เหลือง (ถ้านัดรวมตัวกัน ฝากนัดด้วยนะคับ)
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...
    24. เพื่อนตาป๊อด(จำชื่อไม่ได้) Colt
    25.คุณออม Colt สีเทาๆตาเพชรเม็ดงาม
    26. น้องโน่ (come back) ดีจายมากๆที่ไม่ขายรถแล้วคับ Asti คันขาวๆหน้า Bomex
    27. อาท Colt ขาวๆ 4G63 ผูกโบ (เคยลงหนังสือ Carperฯ กับพี่บี และโคลท์ลำเขียวๆเหลืองๆอ่ะ)

จัดกันไปอีกนะคับ...ใกล้แระคับ 30 คันที่เคยตั้งไว้

นี่...ถ้าเวลาไปไหนกันเยอะขนาดนี้ ลองคิดดูจิคับ ว่าเตะตาชาวบ้านขนาดไหน(เจ้าตัวเล็กๆของพวกเราน่ะ)

ช่วยดันกันต่อๆไปนะค๊าบ....พี่น้อง

ปล.เรื่องติ๊กเกอร์ รออีกอึดใจเดียวนะคับ เห็นใจเจ้าออยเพราะรถเจ้ากรรมก็โดนคนอื่นชนซะนี่ ยังไงขอให้ซ่อมหายไวๆนะ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจออีกคันครับเป็น Colt ขาวๆ

วันนี้เจอตัวอีกคันครับ....

1. ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3(แปลงร่างไปแล้ว หล่อเลย)
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ(ประตูซ้าย ไปทั้งแถบ)
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข) กินแก๊สไปอีกคัน
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. อุ้ยColt เหลือง (ถ้านัดรวมตัวกัน ฝากนัดด้วยนะคับ)
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...
    24. เพื่อนตาป๊อด(จำชื่อไม่ได้) Colt
    25.คุณออม Colt สีเทาๆตาเพชรเม็ดงาม
    26. น้องโน่ (come back) ดีจายมากๆที่ไม่ขายรถแล้วคับ Asti คันขาวๆหน้า Bomex
    27. อาท Colt ขาวๆ 4G63 ผูกโบ (เคยลงหนังสือ Carperฯ กับพี่บี และโคลท์ลำเขียวๆเหลืองๆอ่ะ)

จัดกันไปอีกนะคับ...ใกล้แระคับ 30 คันที่เคยตั้งไว้

นี่...ถ้าเวลาไปไหนกันเยอะขนาดนี้ ลองคิดดูจิคับ ว่าเตะตาชาวบ้านขนาดไหน(เจ้าตัวเล็กๆของพวกเราน่ะ)

ช่วยดันกันต่อๆไปนะค๊าบ....พี่น้อง

ปล.เรื่องติ๊กเกอร์ รออีกอึดใจเดียวนะคับ เห็นใจเจ้าออย เพราะรถเจ้ากรรมก็โดนคนอื่นชนซะนี่ ยังไงขอให้ซ่อมหายไวๆนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤษภาคม 2008
  26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไอ้ 90 Db มันดังขนาดไหนอ่ะคับ..??

27. ติ๊กเกอร์ได้แล้วแหละค่ะ แต่ยังมะได้ไปเอาเลย T____T

รอแปบนึงนะค๊า เด๋วได้แล้วจะเอาไปให้ดูก่อนเน้ออออ แล้วค่อยนับจำนวน สั่งตัด

นู๋ก็ได้แต่รอรถต่อปายยยยยยยย เศร้าจายยยยย

28. พี่หนึ่งคะ ประตูราคากี่ตังอะคะ PM มาให้ก้อได้นะคะ

แบบว่าเผื่อจะเอาไปคุยกะประกันมันก่อนอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าก๊าบบบบบ จุ๊บๆๆๆ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดีแล้วล่ะออย เชคราคาแล้วเอาไปคุยกะเค้า ถ้าอยู่ในงบประมาณของมัน มันก็คงเอากะตา1 นี่ล่ะ...แระรถจะได้เสร็จเร็วๆ...

ปล. ตา1 ประตูที่หาให้น้องอ่ะ สภาพกิ๊ปเก๋เลยใช่ป่าวคับ...จัดไปนะ
    แล้วอาทิตย์นี้ไปป่าวอ่ะพี่ท่าน?? เจอกังละกังนะ หุหุ:cool:

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ตาแจ๊สหายไปเลยแฮะ....สงสัยยังทำรถไม่เสร็จ

สู้ๆ นะคับ ขอให้เสร็จแระกัน จะได้ไปวิ่งกันนะ

ตาป๊อด...ยืมรถแม่มาจิ(วันอาทิตแม่ใช้เจ้านู๋แดงป่าวล่ะ??) เอามาร่อนเล่นๆ รถเสียงไม่ดัง สบาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้