สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เพื่อนเอางานมาให้ดูแล้วครับ สุดยอดเลยครับ เนียนมากๆ ใครจะเอาสั่งได้เลยครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีสำเร็จรูปเลยครับ แจ๊ส ราคาจำไม่ได้ ไม่แพง

3. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    มีเบรคหน้า ทั้งอาร์มของอีโวกันมั้ยครับ
    ขอราคาด้วยครับ

4. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    เอารูปมาแบ่งกันๆๆๆ

5. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    รายชื่อเพื่อนที่ลงงาน Super Club สนามที่2 วันที่ 17-18 พ.ค. นี้

1. พี่บี/ รุ่น??
    2.แจ๊ส/ รุ่น U-Join
    3.ท๊อป/รุ่น U-Join
    4.ปั๊ป/รุ่น 1600
    5.ช้าง/รุ่น U-Join

ประมาณนี้อ่ะคับ...

ใครจะเพิ่มก็เชิญมาเลยนะคับ

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่บี....มีแบบกึ่งสำเร็จรูปป่าวคับ...อิอิ(ล้อเล่น)

อะไรสำเร็จนูปเหร๋อคับพี่...อยากเห็นด้วยคน..เอามาโชว์ให้ดูเลยคับ

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

อยากเห็นลิ้นของกันชน Asti ด้วยอ่ะคุณ1 พอมีไหม??:confused:
    ขอรูปด้วยนะคับ..คุณพี่:D:D

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับแท็ก...ถ้ามีรูปเจ้าโคลท์ตัวน้อยๆ กะเจ้าแอสติติดมา ก็เอามาลงเผื่อๆกันนะคับ...

ปล.เห็นมีภาพใน Stock เยอะอ่ะ....หุหุ

9. เสาร์ที่ 24 นี่น่าสนใจวุ้ย ... ว่างๆจะไปแจมด้วยนะคับ

แต่ตูดยังย้อยอยู่เลยอ่ะ เขิน ...

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เค้าไปกัน 17-18 นี้คับ :D:D:D

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    หาเหมือนกันเลยค๊าบ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปลงรุ่น 1600 เลยเหรอ :eek::eek::eek:

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอา 17-18 นี้ก่อนนะคับ..ที่พีระฯ งาน Super Club อ่ะคับ

ส่วนวันที่ 24 พ.ค.นี้ นอกรอบที่พระราม3 คับ....:D

14. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    พอดีเห็นท๊อปชวนวันที่ 24 น่ะครับ ก็กะว่าถ้าว่างจะไปแจมด้วย

แต่ถ้า 17-18 คงต้องขอบายครับ ติดงานไป Jazz Summer Fes ที่เขาตะเกียบคับ ...

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณปั๊ปเค้าเล่นรุ่นหย่ายยยยเลยอ่ะค๊าบ...ก็รถพร้อม คนพร้อมซะขนาดนั้น...หุหุ:D

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    24นี้ ถ้าม่อนว่างก็ไปด้วยกันนะคับ...(นัดเจอกันพร้อมๆกันก่อน)

ม่อน...อยู่แถวไหนอ่ะคับ...ผมอาจจะนัดแถวเกษตรนวมินทร์ เลียบด่วน วิภาวดีฯ และอื่นๆ สะดวกตรงไหนกันก็เดี๋ยวค่อยนัดอีกทีคับ...ยังมีเวลาเหลือเฟือ

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊สก็หาอยู่เหรอ....ผมว่ามีลิ้นหน้ามันดูสวยดีอ่ะคับ...(แต่ต้องระวังมาก):cry:

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก้องคับ...ตกลงพรมของพี่อ่ะ...คุณน้องจะมารับวันไหนคับ...

อาทิตย์หน้าพี่ต้องเอารถไปเข้าอู่แล้วล่ะ และต้องเอาของออกมากองไว้(ต้องรีบขายแล้วไม่มีที่ไว้)

ส่งข่าวพี่นิดนึงนะคับ...(โพสต์บอกก็ได้ พี่เชคบอร์ดเกือบทุกวันเลย)

รออยู่เน้อ....น้อง

19. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0

เดี๋ยวโทรหาครับพี่

ปล. พี่ปั้บรูปได้ยัง
    วันงาน super club ยืมรถพี่ไปหวด U join ได้ป่าว
    ได้ข่าวว่า พวกพี่โอ๋ ไม่ลงแระ จะได้มีกำลังใจไปหวดหน่อย
    ถ้าได้รถพี่ สตาทที่สุดท้ายกะมะกลัว
    เอาไงโทรบอกหน่อยน้าพี่ จะได้วางแผน
    ไงโทรหาก้องแล้วกันพี่ ไม่ค่อยได้เข้ามา

20. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ บี เดี๋ยวขอเช็คราคาตามร้านก่อนล่ะกันว่า ราคาประมาณเท่าไหร่ แต่ถ้าเอาของ NITTO เดี๋ยวคงให้เพื่อนสั่งให้
    เออ...บี พี่ขอถามงบคร่าวๆหน่อยนะว่าถ้าทำท่อนล่าง 1800 นี่ใช้งบประมาณเท่าไหร่ ไม่รวมลูกนะ เดี๋ยวเอาลูกเก่าใส่ .....ขอบคุณมากครับ:D

21. MR.colt

573
    2
    0
    เมื่อวานนี้ได้พบคุณหนึ่งตัวเป็นๆแล้ว แต่ต้องขอบอกว่ารถ โหดมากเลย ........:D

22. MR.colt

573
    2
    0
    บ๊อบเมื่อวานนี้พี่แอบไปสอยเบรค 1800 TURBO มาจากคุณหนึ่งคู่นึงวันนี้จะเอาไปใส่ที่อู่ เฟค ถ้าสนใจจะเอาเบรคคู่เก่าพี่ไปเก็บไว้เป็นอะไหล่ ก็โทรมานะ เดี๋ยวให้วิ่งไปเอาที่อู่.......จานยังดี...ผ้ายังหนา....:D

23. MR.colt

573
    2
    0
    คุณป๊อดครับได้ข่าวแว่วๆว่ามีโรบาร์สวยๆอยู่เหรอครับ ... ไม่ทราบว่าจะเก็บไว้ใส่หรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใส่ผมจะได้รับมาใส่ให้หนักรถเล่นๆ..:D

24. MR.colt

573
    2
    0
    น่าสนใจนะครับคุณก้องไม่ทราบว่าตีมาจากร้านไหนครับ แล้วมีเศษผ้าพันท่อเก่าๆติดมาให้ด้วยหรือเปล่าครับ:Dยังไงช่วยถ่ายรูปให้ชมหน่อยได้ไหมครับ แล้วไม่ทราบว่าจะไปดูของได้แถวไหนครับ.....;)

25. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    พี่แจ๊ส ลงรุ่น U-Join หรอพี่ อยากไปวิ่งด้วยอ่ะ

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    เป็น เฮด ของสำนัก THUNDER ครับ ทำให้กับ พี่ตู่ สำหรับท่อนล่างเป็น 1800 แล้ว

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณพี่ เอ้คร้าบบ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก้อง...ถ้าจะลง U-Join อ่ะ ต้องรีบสมัครเลยนะ

เพราะว่าพี่แจ๊สกะพี่1 เค้าลงสมัครไปแล้ว...

ช้าเดี๋ยวจะเต็มนะคับ...

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าเป็นของ Thunder การันตีงานคับ ว่าเนี๊ยบ...

เพราะรถอู่ Mitsu Only ส่วนใหญ่จะเดินท่อจากที่นี่ล่ะ...

งานสวย สูตรแจ่ม เลยทีเดียว:D:D:D

(เชียร์ออกนอกหน้าไปป่าว....หุหุ)

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    มาวิ่งด้วยกันจิ ด่วน ๆ เลยนะ เดี๋ยวจะเต็มซะก่อน โทรมา ๆ 0813366155

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้