สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ดันไป ๆ

2. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    โอ้ววววว งานเข้าจ้า สงสัย 17-18 นี้จะไม่ได้ไปเชียร์พี่ๆๆแข่งแน่เลยๆๆ เสียดาย

3. yomyam

228
    3
    0
    วันนี้ขับรถสวนกะอีก้องด้วย.........มิรู้ขับรถไปไหนกะเด็กที่ไหนมากะไม่รู้ๆๆงิงิ ดูจากเงาในรถแล้วแหล่มเลย..............

4. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    นาน ๆ มาทีเล่นกรู ซะแระ
    ไม่ถามไม่ไถ่ใส่กรูเลยนะ
    น้องสาวเฟ้ยยยยยยยยยยย งิงิ

5. yomyam

228
    3
    0
    อ่อออ น้องสาวนี้เองถึงว่า.........ใกล้ชิดกันซะขนาดนั้น
    แสรดดดดดดด น้องสาวๆๆ................ :cool::eek:

6. NAR_C

266
    1
    0
    ยังๆๆๆ
    ไม่จบชิมิ งิงิ
    ปล.เมิงขับสวนกรู หรือมึงขับตามกรูวะ ไงเหนซะขนาดนั้น

7. NAR_C

266
    1
    0
    เออ ลืมบอกไปกรู ทามเมลใหม่แระ
    [email protected]
    จะได้มะต้องมาคุยในกระทู้นี้
    แง่ง เรื่องดีๆ ไม่เคยคุยในนี้ คุยแต่เรื่องแบบนี้
    ภาพพจกรูเสียหมด แสรดดดดดดดดดดดด

ปล. โทรหาไม่รับน้าเมิงงงงงงงงงงงง แสรดดดดดดดดดดด

8. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ช่วยเลือกเบาะใส่โคล์ทตัวเก่งหน่อยนะครับ
    1. RECARO EVO-3
    2. RECARO หมอนตัน
    3. RECARO DC2 แดง หรือ ดำด้ายแดง
    4. BRIDE
    หรือว่าใครมีเบาะสวยๆตัวไหนที่อยู่ในใจอยากแนะนำเชิญได้เลยนะครับ :D

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถ้าเน้นสวยขับใช้งานก้อ TOMCAT
    ถ้าเน้นโหดก้อ SPG เลยคับพี่

10. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    TOMCAT เลยเหรอครับ ผมกลัวมันจะใหญ่ไปซิครับ แต่เคยเห็นเบาะ ของ R34 สวยดีนะครับ ไม่รู้จะหายากหรือเปล่า :D

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ฝั่งซ้าย SPG ฝั่งขวา Racer หูกวาง เน้นต้องสีแดงทั้งคู่เลยนะคับ ฟันธง:D:D:D:D

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เลยไม่ได้เจอเจ้าน้องคนนี้อีกแระ....เฮ้อ งานไรเข้าอ่ะก๊าบ..

เดี๋ยวจะพยามถ่ายรูปมาให้ดูแล้วกันนะ

แล้วงานวันที่ 24 อ่ะ งานอย่าเข้าล่ะน้อง....หุหุ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Add ไปแล้วนะน้อง...++:D

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่บี...รถพร้อมยังค๊าบ

คุณปั๊ป...รถเสร็จเร็วๆนะคับ เจอกันๆ

แจ๊ส...วันเสาร์เจอกันนะคับ เห็นบ๊อบกะโอ(แอสติ)จะไปกะแจ๊สด้วยนิ ลองนัดกันดูนะ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลืม...คุณ1ไปวันไหนอ่ะคับ...นัดๆกันดูนะ

อย่าลืมอุปกรณ์ล่ะคับ...

**อุปกรณ์สำคัญๆ หมวกกันน๊อค ถุงมือ รองเท้า ชุดแข่ง หรือเสื้อแขนยาว

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โห๋..วันจันทร์ วันหยุดนี่นา อยู่ต่ออีกคืนดีไหมเนี่ย อิอิ (แอบเอารถไปวิ่งเล่น)

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ติดต่อคุณหนึ่งไม่ได้เลยอ่ะ

18. NAR_C

266
    1
    0
    ถ้าจะเอาใช้งานนะคัรบ

หมอนตันคลาสสิกคับ ราคาเบา

อีโวสาม สวย ราคา กำลังดี

ถ้าจะเอาหล่อๆ คนขับก็ bride maxis 123
    แล้วข้างคนนั่งกะใส่ bride ปรับได้อ่ะคับ

ไงโทรมาคุยกะได้ครับ

ที่บอกมานี่ ราคาไม่ต่างกันครับ

นอกจาก หมอนตันนะครับ

081-7777-368
    083-9777-448

ก้องครับ

19. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เออ...เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ วันที่ 24 มีงานไรกันเหรอ หุหุ ตกข่าวอีกล่ะ

20. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    น้องสาวจิงป่าว ไหนเอาเบอร์มาหน่อยจิ จาโทรไปถามอ่ะ ปล ตาท๊อปไม่ต้องมาแซวเน้อ:D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวเสาร์นี้เจอกันแล้วจะบอกให้นะคับ...ไม่ได้ตกข่าวหรอก แค่รู้ตัวช้า 555+:D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอื๊อก.... ว่าจะแซวแล้วเชียว โดนเบรคซะนี่:mad:

ลืมไป...คนยังไม่มีเมีย 555+

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สงสัยงานยุ่งอ่ะคับ...ช่วงนี้ขายดี:cool:

เมื่อวานไปถอยหมวก(กันน๊อก)มาแร้ว

ของ Real แต่แพงก่า Index นิดหน่อย ก็สวยดีคับ

เดี๋ยวเตรียมถอยถุง(ยาง)เอ๊ย...ถุงมือใหม่ ว่าจะเอา OMP ดีป่าว เห็นราคาไม่ค่อยแพง

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใกล้แร้ว...แต่กลัวฝนตกจัง

25. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รถยังไม่ได้ทำไรเลย เด๋วค่อยทำวันศุกร์ ตามฟอร์ม เหลืออีกนิดหน่อย แต่คาดว่าคงวิ่งได้แน่นอน อิอิ

26. podcolt

885
    1
    0
    ข้อ4เลยคับ รับรองแหล่ม:D

27. podcolt

885
    1
    0
    ลงรูปถุงยาง เอ๊ย รูปหมวกอ่ะลงด้วยน้า

28. podcolt

885
    1
    0
    เป็นวันที่พวกเราจาหนีแฟนปายเที่ยวไม้เอกคับ หรือจาปายนวดก็ใด้นะคุณปั๊ป ฮิฮิ ล้อเล่นคับ เค้าไปงานครบรอบ1ปีคลับ4จีครับ เอใช่ป่าวหว่าฮิฮิ:confused::D

29. podcolt

885
    1
    0
    ท๊อปผมก็งานทั้ง2งานเลยอ่ะ เข้าแล้วก็ออก ออกแล้วก็เข้า แล้วก็เข้าแล้วก็ออก :)

คุณป๊อดครับ ... เรานัดกันไว้พรุ่งนี้มีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย ...

พรุ่งนี้ผมจะไปถึง โลตัสตอนประมาณ 9 โมงครึ่งกลับไม่น่าเกินบ่ายสอง

ต้องรีบกลับมาประชุมที่ออฟฟิส ... ยังไงเรานัดเจอกันช่วงนั้นแล้วกันนะครับ ....

เห็นแว่วๆ ว่าใครจะเอาเบาะ ... สนใจ Bride มั้ยครับ ... กำลังจะถอดจากรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้