สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ป๊อด เดี๋ยวไปถ่ายรูปอีกรอบนึงนะเฟ้ย เอาแบบให้เนียนกว่านี้อีกหน่อย

2. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ถามราคาเบาะหน่อยครับ

เบาะคู่นี้ราคา 14.000 ซื้อไหวไหมครับ พี่น้อง....:cool:

3. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    โช้คตัวเก่าอ่ะคับ ข้างหน้า คัสโก๊ะฮิฮิ ไม่มีโบจ๊อย ข้างหลังค่ายพระอินท์คับLOLLOL

4. podcolt

885
    1
    0
    อย่าเลยคับ เอของตา1ป่าวหว่า:D 14000 ซื้อตัวนี้ดีกว่าคับเพิ่ม1พัน แต่ ใด้ข้างเดียวนะ:D
    ปล ของตาหวานน้า [ ใต้หวัน ] สนป่าวคับ มีเบอร์คับ แห๋มเราทำยังกับให้เบอร์สาวสาวฮิฮิ:D

5. MR.colt

573
    2
    0
    อ๋อ...แบบนี้เดี๋ยวต้องยืมไปเป็นแบบให้ช่างทำขาให้ใหม่แล้วหล่ะ ของพี่ เล่นวางลงไปกะพื้นเลย ยางอะไหล่ก็พิงถังแก๊สไว้ไม่สวยเลย แบบนี้เวลาเข้าโค้งแรง ตัวถังมันจะฉีกมั้ย ข้างล่างดามแผ่นเหล็กไว้ด้วยหรือเปล่า:):)

6. podcolt

885
    1
    0
    ไม่ใด้ดามคับ ผมคิดไว้นะคับว่าจะดามเหล็กกับเบ้าโช้คอ่ะคับจะใด้ไม่ต้องใช้ค้ำหลัง LOLLOL
    ปล ไปนอนก่อนนะคับพี่ มีรูปแถมก่อนนอนด้วยนะฮิฮิ:D

7. MR.colt

573
    2
    0
    มันจะดูหรูหราไปหน่อยมั้ง พี่กะว่า จะใส่ธรรมดาๆคู่นึง หรือว่ามีเบาะแข่ง เป็น SPG ก๊อป สามมงกุฎ ก็พอแว้ว

8. podcolt

885
    1
    0
    อ้าวปายกันหมดแล้วเหรอ:cry::cry::cry: อีกหน่อยน่าจาเป็นแบบนี้ อีกซัก2ปีมั้งฮิฮิ:D
    ปล เพิ่งสังเกต ผาเดิมเจาะ หรือ ผาอีโว หว่า:confused::confused:

9. podcolt

885
    1
    0
    งั้น SPG สามมงกุฎแบบแจ๊สเลยคับ :sad:

10. MR.colt

573
    2
    0
    เออ..ป๊อด ฝากระโปรงรถพี่ตู่เขาทำไง อะ น่าสนนะ อิอิ

11. MR.colt

573
    2
    0
    เจอใครอยากขายบอกพี่ด้วยนะ ......ถ้ามีรางใส่ รถเราได้เลยยิ่งดี

12. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ก้องมาแว้ว งิงิ หายไปหลายวันเยย

ดีใจกะพี่แจ๊สด้วยคับ ได้ที่ 2 พี่ได้กะเหมือนน้องได้แหละ อิอิ แมตหน้า
    ไม่พลาดแน่คับ ถ้าให้ลงนะ งิงิ

เพ่ช้างกะดีใจด้วยคับ ได้ที่ 7 แหนะ งิงิ

เพ่เอ้คับ ตอนนี้ป๋มมีโช้ค โคล กะ กล่องอีมะเหงก มือหนึ่งมือสอง เบาะๆ เพียบ
    ไงลองโทรมาครับ

ตอนนี้นู๋โคลก้อง ทามหน้าเปน ลิโบโร่ แระ
    เปลี่ยนสีขาวแระด้วย แต่กำลังจะเปลี่ยนมือแระคัรบ
    เพราะตอนนี้ภาระมากจิ้ง เสียดายยยย
    ใหนจะปั้น กล่องไม้ขีด กะเพิ่งออกไตตันมา
    เลยต้องโยนภาระโคล ไปให้พี่ก่อนครับอิอิ
    แต่ไปใหนไม่ไกลครับ โคตรใกล้เลย เหอๆๆๆ
    เก็บตังได้เมื่อไร จะไปไถ่เธอคืนมางับ อิอิ

ปล. เพราะเจ้ากล่องไม้ขีดนี่แหละ ทามให้ต้องปล่อยโคล งิงิ

ปล.2 ไปมิทติ้งไปถ่ายรุปกะไปได้นะคัรบ เพราะรถคันนี้มานอยู่กะคนใกล้ตัวเจงๆ

ปล.3 ไอ้เก่ง เอารูปล่าสัดมาฝาก แล้วคุงเมิงยังคิดจาเปลี่ยนสีเหลืองอีกมะ งิงิ

13. NAR_C

266
    1
    0
    ใหนๆ กะใหนๆ แระ งิงิ
    นี่คือคันที่ทำให้ก้องต้องขายโคลครับ
    ตอนนี้ สั่ง สี่ลิ้น แคม กล่อง ไว้รอแล้วคัรบ อิอิ

ปล.แต่ก็เสียดายโคลอ่า โดนใครยุกะมะรู้ งิงิ

14. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ผมจะไปโดยขาดผู้นำได้ยังไงครับ555

15. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ไม่เป็นไรครับคุณแจ๊ส เอาไว้ไปสนุกกันอีกครับ:D

16. NAR_C

266
    1
    0
    พี่เอ้ครับ ป๋มเอารูป โช้ค มาฝาก งิงิ สนใจกะโทมางับ
    ราคาพิเศษ อิอิ

เพ่ป็อดจาเอา คาดเอวป่าว ป๋ม จาได้เอาไปส่ง มีรถแระ งิงิ

พี่ปั้บ ไม่ได้โทหาเลย ว่าแต่ตอนนี้ น้องมี เครื่องไมเวค กะสายไฟ
    จาเอาไปเปนสแปป่าวงับ

17. ดีใจด้วยกะทุกคนเลยนะคะ เก่งจังๆๆ ^^

18. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณมากๆคับ....สำหรับรูปและ CD

ฝากขอบคุณคุณเอ๋ด้วยนะคับ...(ตากล้องมืออาชีพจิงๆ)

ยินดีกะคุณแจ๊สอีกรอบคับ ได้ยืนโพเดียมแล้ว...เย้ๆๆๆ

ส่วน เรา (ผม คุณปั๊ป พี่บี คุณช้าง....ไม่ได้ยืนโพเดียม ไม่เป็นไร คับ เพราะยังมีอีก 3 สนาม

เอาเป็นว่าได้วิ่งครั้งนี้ ก็ถือว่าสนุกสุดคุ้มแล้วล่ะคับ....)

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตามที่คุณแจ๊สแนะเลยคับ...เห็นด้วยอย่างยิ่งยวด

ปล.พี่เอ้เซตช่วงล่างดีๆ ให้ขับง่ายๆก็มีชัยไปกว่าครึ่งแล้วล่ะคับ(เครื่องเอาไว้ก่อนเลย)

ช่วงล่างกะเบรค ถ้ามีงบ เอาตรงนี้ก่อนคับ...แล้วจะเห็นภาพเลยจิงๆ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สวยค๊าบ...นู๋แดงเปลี่ยนไป ไม่เจอกันพักใหญ่ๆ

แล้วนี่รถคุณแอบไปใส่โรลฯตั้งแต่เมื่อไหร่อ่ะ...(ซุ่มหย่ายยย)

ปล.ถังแก๊สนี่ไม่ได้เป็นตัวถ่วงความเร็วเลยจิงๆ รถคุณแจ๊สชั่งมาหนักตั้ง 1090

แต่รถผมหนัก 990 อ่ะ แต่โดนแจ๊สสวนซ๊ะ....หุหุหุ(อยู่ที่ฝีมือแล้วคับ อิอิ):D:D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าโคลท์โบโล่...ขายแล้วเหรอก้อง ว่างวันไหนอ่ะ เดี๋ยวเอาพรมไปส่งให้...หุหุ

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    น่าจะฝาเดิมนะคับ...แระเจาะ เอาของ EVO ใส่ลงไปอ่ะ

งานเนียน ดูดีมากๆเลยล่ะ...น่าทำมั่ง(แต่เท่าที่ทราบราคา ไอ้แค่สามชิ้นนี้ ก็หลักพันแว๊ว...

23. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    นู๋ได้รถหรือยังอ่ะ
    เห็นบอกว่าจะไปเอาเมื่อวานใช่ป่ะ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สนามนี้กล้องผมรูปน้อยนิด...ต้องขอโทษด้วยนะคับ...

ปล.ถึงคุณปั๊ป คุณแจ๊ส คุณบ๊อบ คุณโอ คุณช้าง....

ต้องขอโทษด้วยนะคับที่ไม่ค่อยได้มีโอกาสไปนั่งพบปะสังสรรค์ด้วยอ่ะ

พอดีอยู่แต่ในพิท และก็คอยดูพี่ๆเค้สลื้อเครื่องกันอ่ะคับ

เลยไม่ค่อยมีเวลาออกนอกพิทเท่าไหร่(สนามนี้ลื้อเครื่องเลย...วาล์วน้ำเจ้ากรรมตายซะแล้ว...เฮ้อ...)

ไม่มีเวลาเทคแคร์เพื่อนๆเลย...แต่ก็ยอมรับคับว่าสนุกมากๆๆๆๆๆๆ...เจอกันสนามต่อไปนะ)

แถมอีกนิด...วันที่ 24 ที่จะถึงนี้ เค้าจะนัดเจอกันที่ไหนอ่ะคับ(น้องเก่ง) ถ้าจะไปด้วยอ่ะ

เพื่อนๆไปกันป่าว?? เจอกันๆนะคับ.....

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาครบก๊วนเลยแฮะ...อิอิ

เป็นไงบ้างคับแจ๊ส....นอนกอดถ้วยเลยป่าว55+

ตาป๊อด..ลิ้นหน้างามดีนะ...เอาสีนี้เลยเหร๋อ...หุหุ เด่นเลย

26. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ป๊อดวันนี้ว่างอะป่าว ถ่ายรูปอีกรอบมั๊ย

27. podcolt

885
    1
    0
    รถตาท๊อปไม่มีโลบาร์+กับตาท๊อปกระดูกเบอร์เล็กกว่าแจ๊สรถท๊อปก้อเลยเบากว่าแจ๊สคับฮิฮิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤษภาคม 2008
  28. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    เลาะตะเข็บหลังคาเก่าออกมา มีผุบ้าง พร้อมผ้าใต้หลังคาเดิมๆสภาพดี มีใครสนใจบ้าง

29. ได้รถแล้วค่า เพิ่งไปเอามาวันนี้เอง

สีข้างซ้ายใหม่กว่าเยอะเลย เอิ๊กกกกกกก

แถมกระจกฝั่งซ้าย ไม่มีฟิล์มด้วย หน้าใส หลังดำเลยทีเดียวว (ข้างซ้ายข้างเดียวด้วย เท่โคด 555+ :eek::eek:)

จาบ้าตายยยยยยย :cry::cry: เปลี่ยนฟิล์มรอบคัน ด่วนนนนนนนนนน :cry::cry::cry:

30. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ก้อง สายไฟไมเวคเท่าไหร่ครับ แล้วมีกล่องด้วยไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้