สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เบาะ bride หูกวางแจ่มจิง ๆ

2. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    เอาซักคนละตัวมั้ยคุณแจ๊ส.......:D

3. MR.colt

573
    2
    0
    พี่น้องครับ.............ชุดครัชทองแดง ปกติส่งทำกันที่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่ อ่ะ ครับ แล้ว ครัช ของ ไมเวค มันใหญ่กว่าของ อีคาร์ 1600 หรือเปล่าครับ เกียร์กับครัช ผมเป็นของ อีคาร์ 1600 อยาก โม เกียร์ให้มัน ตื๊ดๆหน่อย ต้องไปให้ใครทำดีครับ ราคา ซักประมาณเท่าไหร่
    ....เฮ้อ...ตอนแรก ว่าจะทำนิดหน่อย ..สงสัย จะ ยาว.........:cry:

4. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    งาน Super Club มันมากมาย ติดใจเดี๋ยวต้องไป ฝึกวิทยายุท เพิ่มมั่งแล้ว

่ส่วนรูป สวยๆทั้งนั้นเลย
    Thank U ตาบ๊อบ สำหรับรูปสวยๆ นะ
    งานนี้ พลาดอ่ะ เติมน้ำมันมาน้อย วิ่งๆอยู่ แม่ง เตือนน้ำมันเฉยเลย กำ เป็นปะสบการที่ดี
    ว่าควร ดูให้รอบครอบ อิ อิ พอดี อยากวิ่งจัด คึกไปหน่อย

แต่มันมากมายครับ
    ได้เจอเพื่อนๆ ด้วย
    แจ๊สสสสส ท๊อป บ๊อบ โอ ปั๊บ หนุกจริงๆ

ไม่หายมัน
    ไปหวด โกคาร์ด ต่อ อีก หมดแรงกันเลยทีเดียว

5. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    Hello everybody !

How r u ?

Miss u ทุกคนนะครับ ....

6. น่าเบื่อจัง

7. MR.colt

573
    2
    0
    อ้าว.....ซะงั้น ใครทำให้น้องออยเบื่อหล่ะครับ หรือรถยังไม่เรียบร้อย :eek:

8. Colt Power

451
    5
    0
    แล้ว จะมีไปวิ่งกันเองมังมั้ยอ่ะ

ไปวิ่งที่สนาม มันดีนะ

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จัดไป

10. MR.colt

573
    2
    0
    แหม...เบาะแบบนี้ก็โดนเลยเหมือนกันแต่ขอทำช่วงล่างก่อนนะ:D

11. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    หลายที่เลยครับ ราคาก็แล้วแต่คับ
    ตั้งแต่สองพันก่ายันหมื่นอ่าคับ

คลัท 1600 ขนาด 8 นิ้ว
    คลัท 1800 ขนาด 8 ครึ่ง
    คลัท 2000 ขนาด 9 นิ้ว

ถ้าของพี่ 1600
    เอาอขง 93 โบมายัดใส่กะเหลือแล้วคับ
    หรือไม่ก็ยักผ้าทองแดงกันเหนียวแค่นี้กะพอแล้วคับ

12. MR.colt

573
    2
    0
    คีครับ สนับสนุนด้วยอีกเสียง จะได้ลองเซ็ทรถไปด้วยในตัว แบบว่าแก่แล้วสุขภาพก็ไม่ค่อยดีต้องเตรียมตัวให้ดีๆหน่อย....:cry:

13. ก้อง...

311
    3
    0
    โอว ท่าทางเพ่เราจาติดจาย อิอิ
    ไปซ้อมที่เยสก่อนป่าว เด๊ยวจองให้
    พอดีจาเอากล่องไม้ขีดไปลองซะหน่อย งิงิ

14. ก้อง...

311
    3
    0

อิอิ ช่วงล่างกะรอพี่อยู่

15. MR.colt

573
    2
    0
    อืม....เอาเป็นว่าพี่จองเลยก็แล้วกันนะยังไงพี่ฝากน้องก้องล้างให้หน่อยนะเอาให้เอี่ยมๆเลย.:D.....เดี๋ยววันจันทร์เจอกัน......แถวมิสทีนก็ได้.....แต่เสียดายเฮดเดอร์จัง.....น่าจะยังอยู่....:cry:

16. ก้อง...

311
    3
    0
    เดี๋ยวดึก ๆ โทรหางับ ถ้าไม่ลืม

ได้ 4ag มาทามมะเปนเลย งง

เผื่อพี่จะช่วยได้ งิงิ

17. MR.colt

573
    2
    0
    ของพี่ใส่ 1800 ขนาด 8นิ้วครึ่งได้ใช่ไหม แล้วน้องก้องมีเหลืออยู่บ้างป่าว 1800 โบอ่ะ

18. ก้อง...

311
    3
    0
    เอาหล่ะครับ ใหนๆ กลุ่มเราก็มีนักแข่งเพิ่มขึ้นมากมาย
    เราลองไปซ้อมกันที่เยส ก่อนป่าวครับ
    จะได้นัดวัน เจอกานด้วย ไม่เจอกานานแระ
    ใครสะดวกวันใหนเสนอมาเลยคับ

ได้เสาร์กะอาทิตนะครับ
    วันอาทิตจะจองง่ายหน่อย
    แต่วันเสาก็มะช่ายปันหาคับ
    ค่าเช่าไม่แน่ใจว่าจะ 500 เหมือนเดิมป่าวว
    แต่ไม่น่าจะเพิ่มนะคับ ลองนัดวันมาดูเดี๋ยวก้องไปติดต่อให้

19. Colt Power

451
    5
    0
    ติดใจดิครับคุนน้อง มันมากมายอ่ะ
    โครตมัน อยากเอา Colt ไปลอง Zeal ด้วย
    แม่ง ขับใช้งาน แข๊งดีจัง ไปหวดในสนามดูดิ ว่า อยู่ดีมั้ย :D:D:D:D:D

20. MR.colt

573
    2
    0
    เย...เย...เลิกงานแล้วกลับบ้านก่อนนะครับ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยถนนลื่นขับรถยังไงระวังๆกันหน่อยนะครับ พี่น้อง แล้วเจอกัน บนบอร์ด พรุ่งนี้ครับ ....

21. ก้อง...

311
    3
    0

ใส่ได้งับ
    ก้องไม่มีของเลยคับ แต่น่าจะหาไม่ยากนะคับ

ถ้าคลัทพี่ไม่ลื่น กับพี่ยังไม่รีบ
    รอของที่ก้องสั่งกะได้ครับ
    ฟลายวีลเบบหวิว คลัททองแดง สามแฉกของ แรลลี่อาท งับ
    ใส่กะเวคตรงรุ่นเยย

22. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ของผมไม่ใช่ COLT แต่เป็น PROTON ไม่รู้ว่าเป็นพี่น้องกันหรือป่าว ได้รถมาก็รื้อทั้งคันเลยครับ วาง 4G63 na กันชนหน้า ลิเบอโร่ เตรียมลงแข่ง แรลลี่ครอส ประมาณ 2 เดือนก็คงเสร็จว่างๆ ไปชมกันได้นะครับ มันส์ไปกแบบ สนามอยู่แถวบางนานี่เอง ชื่อบางบ่อครอสเซอร์กิตอะไรนี่แหละ

23. ก้อง...

311
    3
    0
    เอาไปลองที่เยสกานก่อนป่าว อิอิ

ปล. เอาโคลไปวิ่งดีก่าพี่
    เกียทำดารอพี่อยู่แระ งิงิ

24. Colt Power

451
    5
    0
    proton ก้อ คลายแทบเหมือน Colt เลยอ่ะ
    มาเลยครับ รู้จักกันคร๊าบบบบ

25. Colt Power

451
    5
    0
    อย่านะ อย่านะ เดี๋ยว ปั๊ด เอา จริง อิ อิ อิ :D:D:D:D

26. ก้อง...

311
    3
    0
    ถ้าโปรตอนตัวเก่าก็ลูกพี่ลูกน้องกานอ่ะครับ

ว่าแต่ทามแรลลี่พอมีสูตรกล่องไม้ขีดป่าวคับ

พวกเต็ด โช้ค ช่วงล่าง อ่ะครับ

กำลังหาข้อมูลอยู่งับ

ขอบคุงงับ

27. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ชุดครัช 1800T มาพร้อม ฟาย วิล ผมมีอะครับ กองอยู่ที่บ้านเลย เอามั๊ยครับพี่เอ้

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ช่ายครับ เป็นพี่น้องกัน แต่เกิดคนละที่คร้าบบ ยินดีที่ได้รู้จักครัาบบ

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    ท่าทาง ช้างจะติดใจ สนามหน้าเจอกันนนนน:D:D:D:D:D

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณ คุณปั๊ปสำหรับราคายางงงงงงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้