สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเอาโช้ค Tein หมื่นก่าบาท มีมะพี่

1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สายไฟกี่บาทอ่ะก้อง

ไปวิ่งไหนกัน ไปด้วยดิ อ่อนซ้อมมากๆเลยตอนนี้

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ผมรู้แล้วคับช้าง....เจอตัวพอดี

ก็นั่นไงอ่ะ ดูในรูปจิยืนชูสองนิ้วให้ด้วยอีกตะหาก....อิอิอิ (ล้อเล่งนะ):D

3. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ผมมีอีกเรื่องที่อยากจะปรึกษานิดนึงครับ คือผมทำงานเป็นกองในหนังสือ RACE MAGAZINE สนใจอยากจะถ่ายทีมที่รวม COLT น่ะครับ ไม่ทราบว่าสนใจกันหรือปล่าวครับ ถ้าสนใจผมขอเบอร์โทรใครสักคน หรือเอาเบอร์โทรผมไปก็ได้ครับ 081-9999-747 ชื่อ เอกครับ ลองมาบอกดูครับเผื่อจะอยากลงหนังสือประกาศความยิ่งใหญ่ของ COLT :)

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เเอบมาดู อิๆๆ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันไหนนัดเจอกันก่อนไม๊คับ....

เห็นเจ้าก้องว่า....จะไปซ้อมที่สนาม(คุณปั๊ป) วันที่1 กะ8 มิ.ย. เหรอ

เอาสิ...จัดไป แต่คุณปั๊ปยังอยู่ที่นี่หรือป่าวอ่ะคับ..

พี่บี...ผมซ้อมด้วยคนนะคับ อ่อนซ้อมเหมือนกันอ่ะ

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับ...

ผมก็ทำหนังสือเหมือนกันอ่ะ ใช้ Proton อยู่เหรอคับ ว่างๆเข้ามานัดเจอนัดคุยกันบ้างก็ดีนะคับ...อยากเห็นโปรตอนคันจิงๆอ่ะ

หนังสือเรซ แสดงว่าบ้านอยู่ฝั่งโน้นเลยอ่ะจิเนี่ย..

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ:p

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ต้นเดือนหน้า เพื่อนๆเตรียมรถกันให้พร้อมนะคับ.....จะเอาจิงแล้ว

หวังว่าคงจะไม่มีรถใครนอนอยู่ในอู่นะค๊าบ...

จองคิวถ่ายมาให้แร้วอ่ะ...มีไรโทรหาผมแระกันนะ สถานที่เดี๋ยวบอกอีกที

คราวนี้ขอสัก 20 คัน พอไหวมั๊ยอ่ะคับ เพื่อนๆ สู้ๆๆ

8. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    โอย...หูกวางคงไม่ไหวหรอกน้องท๊อป.....ว่าจะเอาแค่ SPG สามมงกุฎ ป้ายแดงก็พอ...หูกวางเวลาขับบนถนน กลัวไปสอยพวกเด็กแว๊น..อะดิ

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผมก้อว่าจะถอยป้ายแดงอีกข้างเหมือนกันคับพี่
    รอขายคู่ข้างล่างนี้ให้ได้ก่อน อิอิ

10. ขอวันหน่อยครับคุณท๊อปผมจะได้ไปสร้างวันหยุด อิอิจะได้อยู่ยาวๆ55

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เยอะแยะเลยจ้า...ถามหาพ่อหนุ่มเซียงกงทั้งหลายโลด:D

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันที่ 1 มิ.ย. เลยคับ ใครว่างก็ขอเชิญนะคับ...ขอรวบรวมรายชื่อคนที่จะนำรถมาได้ก่อนแระกัน...

ขอตั้งแต่ 15 คันขึ้นไปอ่ะคับ... ส่วนเรื่องเวลา เดี๋ยวนัดอีกทีคับ(แต่คงจะไม่ใช่ช่วงเช้าแน่นอน เพราะไม่อยากรบกวนเวลานอนอ่ะ...หุหุ):D:D:D

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ฝากส่งข่าวเพื่อนๆที่เค้าไม่ได้เล่นในบอร์ดด้วยนะคับ...

ส่วนใคร และรถใครที่สามารถมาได้ช่วยแจ้งหรือโพสต์ลงไว้ด้วยนะคับ

อยากทราบจำนวนว่ามีกี่คัน...จะได้แจ้งกลับไปทางพี่ๆเค้าให้เตรียมงาน

ครั้งนี้ขอทีเถอะว๊า....สาธุ โอม......เพี๊ยง ได้ถ่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คิวถ่ายวันที่ 1 มิ.ย. มีรถเข้าร่วมดังนี้
    1. รถท๊อปจ้า Asti

ลงนามต่อๆกันไปนะค๊าบ...(ไม่แน่ มีเยอะมากๆ เดี๋ยวนัดวันไปหวดกันเองที่พีระฯ สนามหน้า)

14. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีแต่ OHLINS หมื่น ก่าๆอะครับ

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไปด้วยคร้าบคุณท็อปปปปป

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    2. แจ๊สคับ colt เหลือง ๆ

17. sarawutone

1,355
    9
    0
  18. MR.colt

573
    2
    0
    เห็นชุดแต่ง Cyborg R ที่ตาป๊อดใส่แล้วอยากถอดของแท้ออกแล้วไปใส่บ้าง จัง แบบว่าเนียนมากๆๆ:D

19. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    :cry::cry:โทษที:confused:ถ่ายแต่ด้านข้างอ่ะ:eek:

20. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ก้อถอดของแท้แล้วโยนมาทางนี้สิพี่เอ้แล้วไปจัดของก๊อปใส่สักชุดแทน 555:D

21. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    อ้าวพี่ไม่มองกระจกข้างเหรอ พี่หันขวาก่อนเปลี่ยนเลนเหมือนเด็กแว้นเลยฮิฮิ ล้อเล่นน้า
    ปล ท๊อปวันที่1กลัวลิ้นทำสีไม่เสร็จอ่ะ:cry:

22. MR.colt

573
    2
    0
    แหมกระจกมองข้างของเราสองคนมันไม่ใหญ่เหมือนของเดิมนี่ เวลามองกระจกข้างเพื่อความมั่นใจก็หันหลังอีกรอบ เดี๋ยวมันแว๊น ซ้าย แว๊น ขวา มาจะได้หลบทัน :D

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุอุอุอุอุอุ

24. MR.colt

573
    2
    0
    แหม....แค่คิดมันก็จิกซะแล้ว ไอ้ น้อง เวง

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    อยากใส่ลิ้นหน้าบ้างอ่ะ

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    ช่วยซื้อหน่อยเรวววววว

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใส่เลยคร้าบบ จะได้มีกันชนเท่ๆ ใส่อีกอันไงครับ

28. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ก้องเตยขายของให้พี่แพงมะ งิงิ
    สำหรับอาจารมะแพงอยู่แระ
    ตอนนี้ก้องเปลี่ยนไปเล่นขับหลังชั่วคราวอิอิ
    ไปซ้อมชัวๆ อ่ะวันที่ 8 อ่าคับ
    แต่วันที่1 ต้องรอลุ้นว่ารถเสร็จป่าววว
    ไม่แน่ๆๆ

29. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ไปชัวครับ ที่ร้านดริฟ เลย เยส ไปหน่อยครับ

วันที่ 1 คงเอาขับสี่ไปมั้ง ไม่แน่ ขับหลังคงไม่ทัน อยากหัดหลายๆแบบงับ เฉยๆ กะขับหน้าแระ
    วันที่ 8 เอาขับหลังไปชัวๆ ครับ

ใครว่างวันใหนกะเจอกานเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้