สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มอนิ่ง

2. อยากได้ Tein เขียวๆ หนิ อิอิ

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    แก้ไขคับ..
    พอดีเพิ่งทราบมาว่า วันที่ 1 มิ.ย. ตรงกับงาน M-Max อ่ะ คิดว่าคงไม่ค่อยว่างกัน(โดยเฉพาะนักแข่งหน้าใหม่ๆ) เอาเป็นว่าผมขอเลื่อนไปก่อนนะคับ...เดี๋ยวขอ set วันอีกที แต่รับรองว่าได้ลงแน่นอนคับ
    เดี๋ยวมาบอกอีกทีจ้า...(โทษทีคับ ผัดเป็นข้าวผัดเลยเรา อิอิ หวังว่าคงไม่ว่ากันนะค๊าบ)

4. JAZZza

2,393
    18
    0
  5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ลืมไปกระจกของพี่มันมองลำบากกว่าของผมอีก:confused:จิงจิงนะ:sad:มะเชื่อก็ลองเปลี่ยนดูจิฮิฮิ:D

6. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ลืมเลย ก้องต้องไปแข่งด้วย งิงิ
    ใครอยากซ้อมเอาเป็นวันเสาร แระกานครับ
    ใครจาไปก็เจอกานเน้อ

7. ก้อง...

311
    3
    0
    เพ่ปั้บ เอ้ย โทรหาน้องหน่อยจิ
    น้องมีตันหาอีกแระ
    โทรไปมะรับ

ปล.ได้ยางเพ่ท็อบมาแระ อิอิ
    ปล.2 เอาโช้คไปให้คุนพี่เอ้แล้ว วันเสาเจอกานนะงับ ส่วนคลัท เดี่ยวรอแป้บ เดี๋ยวน้องจัดให้งามๆ

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    โอ้โห พี่เอ้ได้ช็อคซิ่งแร้ว อิอิ สนามหน้าไปวิ่งพีระกันนะคับ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ได้ยางรุ่นไหนมา เส้นร่ะเท่าไรอ่ะ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    งาน M-max แข่งด้วยเหรอ
    เจอกัน ๆ
    จะได้คืนถุงด้วยอ่ะ

11. ก้อง...

311
    3
    0
    ถุงใช้แล้วทิ้งอ่ะพี่ อิอิ
    ขำๆ น้า
    ว่าแต่ไม่ได้รถพี่ปั้บ ยืมรถพี่แทนนะ น้า

12. ก้อง...

311
    3
    0

ยางเฟดเดอรอลตัวทำดาอ่ะพี่
    เอาไว้ซ้อมอ่ะ เดี๋ยววิ่งสู้คุงพี่ไมได้

13. PanziLa

PanziLa New Member Member

4
    0
    0
    โอ้วพี่เอ้ได้ไปแล้ว อิจฉาๆ ห้าๆ ยืมใส่ก่อนจิพี่เอ้ ลองให้ว่าแข็งไหม 555

14. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ น้องก้อง ได้เจอตัวเป็นๆกันครั้งแรก หล้อ...หล่อ.. เดี๋ยวใส่วิ่งแล้วจะรีบรายงานผลนะครับ :cool:ยังไงพี่ฝากดูครัช 1800T ให้พี่ด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2008
  15. MR.colt

573
    2
    0
    ขอบคุณมากครับที่จะช่วยลองให้ เดี๋ยววันนี้ว่าจะวิ่งไปหาที่ใส่ก่อนนะครับ ถ้าแข็งไปจะถอดมาให้ลอง.............ว่าแต่ว่า ใครครับเนี่ย .....ผมรู้จักหรือเปล่าเอ่ย

16. MR.colt

573
    2
    0
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดสนามหน้าคงได้ไปลองวิ่งกันนะครับ จะขอลงรุ่น U-JOIN นักฉึกฉา เด็กโข่ง อ่ะครับ เดี๋ยวโช้คคงต้องลองใส่วิ่งถนนดูซักพักก่อน เห็นน้องก้องบอกว่าแข็งมากๆ...จะไหวมั้ยเนี่ย เดี๋ยว ไส้เลื่อน เอ๊ย...ไส้ไหลแน่ๆเลย:D แต่เท่าที่ดูหัว บอลจ๊อยมันหลวมมากๆ เราจะเอาหัวยางของโช้คเดิมใส่ได้หรือเปล่าครับ กลัวรำคาญเสียง กุกกัก เวลาขับถนน :sad:

17. MR.colt

573
    2
    0
    แหม...กระจกปลอม ก๊อปไฟเบอร์....อย่าเอาไปใส่เลย ไม่ฉวยหรอก คอนเซ็ป ของพี่เวลาแต่งรถคือ ใช้ของปลอมแท้ๆทำเทียมเหมือนๆเท่านั้น ในรถพี่มีแต่ของปลอม แต่คนขับนี่ของจริงนะจ๊ะ อิอิ:D

18. MR.colt

573
    2
    0
    ใครมีสายหัวเทียน สแตนดาร์ดของเครื่อง ไมเวค เหลือๆอยู่บ้าง ส่งมาทางนี้หน่อย จิ กำลังหาอยู่ สายในรถมันเป็นของ 1600 แคมเดี่ยว มันสั่น ไปอ่ะครับ

19. ก้อง...

311
    3
    0
    ได้ก้าบคุงพี่

20. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    :teeth:เหมือนกันเลยพี่ รถผมก็ก๊อปรอบคันเลยคับพี่เอ้ LOLLOL

21. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขายของเล็กน้อย

ขายยาง RE01R 2เส้น สภาพตามรูปนะ ดอกหนา กินขอบเส้นนึงแต่หนาๆ เหมาะเอาไว้วิ่ง ยิมคาน่า 2500

ฝาสูบไมเวค เหมาะไว้ทำอะไหล่ ขาย3500

กล่อง Microtech LT8s 28500

สนใจโทรมาได้เลยนะ อิอิ:D:D

22. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ ทำอาชีพเดียวกัน แล้วตอนนี้กำลังรวมตัวเพื่อนๆ ถ่ายรุ)ทีมอยู่เหมือนกันหรอครับ งั้นของผมเอาไว้ทีหลังก็ได้ครับ ไม่ซีเรียส ส่วนรถ PROTON ของผมก็กำลังทำอยู่ครับคงไม่นานรอเกียร์จากอาจาร์ณ ม๊อก วิทยา อยู่ครับ รถเสร็จแล้วจะมาโพสให้ดูอีกที แต่ต้องบอกไว้ก่อนว่าเป็นสไตล์แรลลี่นะเพราะทำแข่งครอส

23. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อยากเห็น อยากเห็น คร้าบบ

24. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ...

พี่บี เดือนนี้มีค้ำโชคมามั้ยครับ

25. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ...

ถามอีกที แล้วคุณก้องมีค้ำโชคหลังมั้ยครับ
    คุณหนึ่งมีโชคอะไรอยู่บ้างครับ
    เอาราคาซักหมื่นต้นๆ ละกันคับ

26. ก้อง...

311
    3
    0
    พี่ขายฝาไมเวค
    ก้องขายลูกไมเวคแระกาน 4พันมาเอาไปเรย อิอิ

27. ก้อง...

311
    3
    0

ค้ำหลังพึ่งขายไปเองงับ
    ตอนนี้เหลือแต่ค้ำหน้า อิอิ
    ส่วนโช้คถ้าพี่หนึ่งไม่มีป๋มมีน้า งิงิ
    แต่ราคาหมื่นปลาย ๆ ทั้งนั้นเรย

28. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีหน้า EVO7 หลัง olins สนใจมั๊ยครับ ไม่เกินหมื่นครับ
    ค้ำโช๊คมีหน้าหลัง ของGAB อะครับ ด้านหลัง แบบเบ้ายกนะครับ คู่นึง3000 บาท
    ค้ำหลังอย่างเดียว ของRALLIART เป็นอลุมิเนียมน้ำหนักเบา

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอารูปลิ้นหน้างานคุณหนึ่งมาให้ดูคับ
    งานดี น้ำหนักเบา ให้ตัวได้
    แปลงใส่กันชนหน้า Asti เนียน ๆ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวเอาฝาโปรงไฟเบอร์ของเจ้าก้องมาใส่ร่ะก้อแหล่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้