สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    93 โบ นี่ 3 ร้อยก่า ซีซี
    โว 123 นี่ 510 ซีซี ชัวงับ
    โว 456 นี่ 550 ซีซี ชัวงับ

อันอื่นไปอัพเดทแป้บๆๆๆๆๆๆๆๆ เด๊ยวมาๆๆๆ

2. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    แทง กิ้ว หลาย เด้อ.....
    โหล โหล...วันนี้ไปแข่งรถกันเป็นไงบ้างกลับมาหรือยังอย่าลืมมาเล่าให้ฟังกันบ้าง เน้อ
    :D

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีใครรู้จัก มิตซู ซีเดีย สีขาว ษค 6830 ไหม บอกให้โทรหาพี่หน่อยนะครับ

แข่งกันรอ หนุกหนานมากพี่ไป9โมง ได้แข่ง 5 โมงเย็น รถผมสะดุดตลอดทางหัวฉีดไม่ได้เปลี่ยน แต่ได้ที่4
    คนอื่นๆ ไม่รู้เป็นไงบ้าง ไม่ค่อยได้คุยเลย เพราะร้อนมากๆ จะละลายอยู่แล้ววววว

ปล. Jazz ไมไม่เอารถตัวเองวิ่งอ่ะ

4. ก้อง...

311
    3
    0
    พี่ท็อบที่ 2
    พี่แจ๊สที่ 4
    พี่บี รถพัง ได้ที่ 4
    พี่ปั้บ รถไม่เข้ามือ ดูพริตตี้เพลินเลยไม่ได้ซ้อม
    น้องก้อง ตื่นบ่ายสองงงง ไม่ได้แข่ง ซะงั้น :cry::cry::cry:

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขนาดเครื่องยังไม่สมบูรณ์ยังได้ที่ 4 เลย สนามหน้าพี่บีได้ขึ้นโพเดียมแน่ ๆ
    ส่วนผมขอลองขับรถคนอื่นเพราะคิดว่ารถเค้าแรงก่าน่าจะวิ่งได้เร็วก่า
    แต่ผิดคาด ไม่ชินรถ เกียร์ 1,2 ก้อเข้ายาก เลยไม่ค่อยดีเท่าไร แต่รถแรงดี (อิจฉา)
    เดี๋ยวหนามหน้าเอารถตะเองวิ่งดีก่า ไม่แรง แต่วิ่งเนียน ๆ
    ปล. ไม่ได้เข้าไปคุยกับพี่บีเลย เห็นลูกศิษย์พี่บีนั่งล้อมหน้าล้อมหลังกันเต็มเลย 555+

6. MR.colt

573
    2
    0
    มีรถ E-CAR ปี 92 สีบรอนซ์เครื่อง 4G93 DOCH NA เกียร์ออโต้ติดแก๊สมาแล้ว มาฝากขายหน่อยครับเป็นของน้องที่ทำงาน จะไปออกรถใหม่ครับ สนใจโทรมาหาพี่ก็ได้เดี๋ยวนัดดูรถให้ ราคา 120.000 ครับ เหมาะสำหรับเอาไปทำ EVO เลยครับ ใครมีเพื่อนๆหารถอยู่ ฝากบอกด้วยนะครับ 087-497-7677:D

7. MR.colt

573
    2
    0
    แจ่มเลยครับพี่น้อง เก่งกันทุกคน แพ้ชนะไม่สำคัญความมันอยู่ที่ได้ลงแข่งครับ ขอบคุณทุกคนนอีกครั้งที่มาช่วยจุดไฟที่ดับไปแล้ว ให้ติดขึ้นมาอีกครั้ง.....หาของรถใกล้จะครบแล้วรอของอีกอย่างสองอย่างก็น่าจะลงไปสนุกกับ น้องๆได้แล้ว :D
    ป.ล. น้องก้องครับตกลงเบาะดำกะเบลว์แดง พี่ขอจองไว้เลยนะครับ.....:D

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณมากค๊าบพี่เอ้....

วันนี้เหนื่อยมากๆคับ แต่ก็หนุกดี(แต่อากาศมันร้อนเกินอ่ะ....แทบเป็นลม)

วันนี้กลุ่มเราก็มีอันดับติดไม้ติดมือมาฝากแทบทุกคนเลยค๊าบ...

ยินดีกะเพื่อนๆด้วยนะคับ...ยังมีอีกหลายสนามให้เพื่อนๆอัพคะแนนนะคับ...

ผลการแข่งขัน..

รุ่น Rookie1 คุณแจ๊สได้อันดับ4
    รุ่น Rookie2 ผมได้อันดับ2คับ คุณป๊อด...เป็นความลับ(มิอาจเปิดเผยได้)
    รุ่น แคมกระดิก คุณปั๊ป(วิ่งดีที่สุด 2นาที 40 วิ แต่โดนประท้วงคับ เรื่องมันยาว)
    แคมกระดิกอีกคน พี่บี เห็นว่าได้อันดับ4(ไม่ใช่อันดับ3เหรอพี่....งง)
    รุ่น Open คุณปั๊ปทำเวลาได้ถึง 2นาที 38 วิ

สนามหน้าและสนามรายการอื่นต้องติดตามชมและขอกำลังใจจากเพื่อนๆทุกคนด้วยนะคับ....

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยินดีด้วยกับคุณท๊อบนะคับ
    หลังจากพลาดมาหลายสนาม
    ฝีมือพัฒนาไปมากเลย เยี่ยมจิง ๆ

10. ก้อง...

311
    3
    0
    สนใจครับพี่ โทรหาไม่รับเรย งับ
    นอนยังเอ่ย

11. ก้อง...

311
    3
    0

น่านจิ เราต้องไปซ้อมกานแระพี่
    ไปวิ่งโกคาทกานดีก่า

ปล. ว่าจะจัดวิ่งโกคารทกันอ่ะครับ
    มีใครสนใจมั้ย เดือนละครั้ง
    เก็บคะแนน เป็น ทัวนาเม้น
    นี่ลองคิดเล่นๆ ดู นะ
    ถ้ามีใครเอาด้วยก็ลงชื่อเรยครับ
    แต่ก้องคงไปขับอ่ะ อาทิตละครั้งยังดี ฝึกฝีมือก่อน
    ไม่ไหวพี่ๆ ขับไวๆ กันทั้งนั้น

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊สไม่ชินรถคับ...สตาร์ทไปโดดออกไปเลย(นี่ถ้าเป็นโคลท์ spoon ล่ะก็ คงได้เห็นดีกัน อิอิ)ไม่เป็นไร เดี๋ยวมีงาน super special ของ MotorTrack จัด เราเอารถไปลองเหาะเหินเดินอากาศกันดูดีก่า

ล้อเล่งนะ ใครจะกล้าบิน ไม่มีปีกซะหน่อย

วันนี้ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆที่ตามมาเชียร์ติดขอบ(อ่าง)สนามด้วยนะคับ

ไม่ว่าจะเป็น คุณช้าง คุณ1 น้องโน่(หายไปซะนาน) น้องก้อง คุณบ๊อบ น้องโบ๊ท(น้องคุณบ๊อบ) และน้องคุณบ๊อบอีกคนนึงอ่ะ จำชื่อมะได้ และก็เพื่อนๆคนอื่นๆอีกมากมาย....สนามหน้าเจอกันอีกคับ...

ขอบคุณเพื่อนๆในโต๊ะที่ร้าน MK มากนะคับ(ผมรู้แระ ทำไมกิน MK ถึงอบอุ่น...อิอิ) อร่อยและเพลินกะการกินไปคุยไป(ไม่ใช่ชิมไปบ่นไปนะ..) ขอบคุณคุณเอ๋(ตากล้องสาวสวย)ด้วยนะคับที่ทำให้เกิดภาพสวยๆมันส์ๆไว้คอยดูกัน...

เสาร์หน้าก็อย่าลืมนะ ย้ำเรื่อยๆไว้ก่อนกันเหนียว....

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณมากๆค๊าบ(แจ๊สตะหากที่เปิดโอกาสให้กะผม...)

ต้องวิ่งเยอะๆคับ วิ่งกันบ่อยๆ ผมว่าทุกคนไม่หนีกันหรอก อยู่ที่การฝึกฝน และ

การรับรู้อย่างที่คุณแจ๊สบอกอ่ะแหละ...

สนามหน้าเอาใหม่คับ...อยากมีทักษะเหมือนพวกที่วิ่งรุ่น open กันจัง...

ทำไปด้าย ขับหน้าดริฟเข้าโค้งอ่ะ....:confused:

14. JAZZza

2,393
    18
    0
  15. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อิ่ม อร่อย และสนุก ภายในหนึ่งวันครับ อิอิ

16. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    เห็นแล้วมันคันจริงๆครับ
    เสียดาย รถไม่แรง แถมเกียร์ Auto
    งั้นจาลงไปบู๊ รับบ๊วบ เอาประสบการมั่งอ่ะ อิ อิ อิ

17. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ทำรถให้หล่อ สวยงามเข้าไว้นะครับ
    จาได้หล่อๆ ในวันที่ 7 นี้อ่ะ อิ อิ อิ

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ขอบคุณมากค๊าบช้าง

เราก็มาให้ได้นะ(เอาโคลท์มาล่ะ เอาอีโวจอดบ้านไว้ก่อน)

เจอกันคับ....อัพทุกวัน

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ่ะ...ใครสนใจโกคาร์ท ก็ลงชื่อเลยนะค๊าบ....

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสาร์นี้ก็อย่าลืมอีกงานที่สำ มะ คัน ไม่แพ้กัน ในช่วง 6โมงด้วยนะคับพี่น้อง

หมา กะ ทุ ไงค๊าบ....(หมูกะทะ อ่ะจิ)

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันเสาร์นี้แร้ว
    รถยังไม่หล่อเลยอ่ะ

22. มู๋กะทะตอนเย็น ออยไม่ว่างนะคะ

พอดี lancer club มีงานเหมือนกันอ่าค่ะ ลงชื่อไปแล้วด้วยจิ

23. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ผลของความพยายาม

รางวัลความภูมิใจของคุณท๊อป

แต่เพื่อนๆ ขอร่วมยินดีด้วย

24. monstercolt

381
    2
    18
    ขอโทษด้วยน๊าที่ภาพไม่ค่อยชัด

ถ่ายจากกล้องวีดีโอ--->ไว้คราวหน้าจะพกคอมแพ็คไปอีกตัว

ไว้พรุ่งนี้จะมาโพสต์รูปต่อนะจ๊ะ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    รอดูรูปงับ

26. MR.colt

573
    2
    0
    หวัดดีตอนเที่ยงครับ....พยากรณ์อากาศวันนี้ฝนตกอีกแว้ว....

27. monstercolt

381
    2
    18
    ผู้ชายคนนี้.......

นอกจากมาร่วมเชียร์

แล้วเค้ายังมาทำอะไรอีกที่สนาม........เหอ เหอ

28. monstercolt

381
    2
    18
    นี่ คันนี้มาร่วมซ้อมด้วย

แต่ใช้คันอื่นแข่ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2008
  29. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    มาทามไรอีกเหรอตาปั๊ปเริ่มแล้ว ใด้ข่าวว่าดูพริตตี้เพลนจนอดซ้อมเหรอ:D

30. monstercolt

381
    2
    18
    MK ร่วมสาบานครั้งที่ 1

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้