สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    MK ร่วมสาบานครั้งที่ 2

สมาชิกเพียบบบบ

ถ่ายตอนอิ่มแล้ว

ถ่ายตอนก่อนกินไม่ได้ หิวมั่กๆๆ จนคุณท็อปจะเป็นลมเรยยย

2. monstercolt

381
    2
    18
    อีกมุมๆ

แต่เอ๊ะทำไมคุณบ๊อบมีสองคนล่ะ

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ดูจากรูปกิน MK ท่าทางจะหิวหน้ามืดกันทุกคนเลย 555+

4. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    รูปนี้ดูมันเอียงขวายังไงไม่รู้...

ป.ล. บ๊อบ...บอกไอ้คนเสื้อขาว ว่าขาย แอคคอร์ท แล้วมาซื้อ โคล์ท ดีก่า.....:D

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวรอกิน MK ร่วมสาบาน 3 ต้นเดือนหน้าอ่ะ

6. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
  7. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ผมรู้ค๊าบ....เค้ามาทำ....นั่งรถเล่นอ่ะจิค๊าบ..:p

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณคุณปั๊ปมากๆเลยคับ....สำหรับภาพรูป(มืดไปนิด) แต่พอมาองเห็นกันคับว่าใครเป็นใคร

Mk ร่วมสาบาน คิดได้ไงอ่ะ อิอิอิ

ปล.รอคลิปวีดีโออ่ะค๊าบ...

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณมากคับ

วันนั้นได้ทั้งเหนื่อย ร้อน ดีใจด้วย และก็อิ่ม....เกินบรรยายเลย

ดีใจมากๆคับเพราะไม่เคยได้ถ้วยกับการแข่งในปแบบพวกนี้เลย...

สนามหน้าจะพยามต่อไปคับ...

เพื่อนๆก็ด้วยเช่นกันนะคับ พยามต่อๆไปนะคับ...

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ร่วมสาบาน3 สนาม2ด้วยคนคับ...อิอิ

แต่ผมว่าไม่แน่เดี๋ยวได้สาบานก่อนหน้านั้น ก็งาน super special (ที่โดดๆ lamp กันอ่ะ)

งานของ MotorTrack อ่ะคับ...วันไหนต้องรอคุณปั๊ปอีกทีนะ

แต่คิดว่า....ผมคงไม่พลาดอ่ะ ช่วงนี้กระหายเลือด...เอ๊ย !!! กระหายแข่งอยู่คับ:D

11. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    เอามาให้ชมกันเล่นๆครับ คันแรกเป็นรถพ่อผม ส่วนอีกคันเป็น PROTON ของผมเองใกล้เสร็จแล้วคร๊าบบ

12. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    :eek::eek::eek:หล่เลย :embarassed: วันเสารนี้เอารถคันดง โพโต้ ด้วยกันน้า:D

13. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

บอกแล้วพี่เอ้ มานบอกว่าไม่ขายหรอกจะเก็บไว้รับสาวๆ แล้วซื้อโคล์ทอีกคัน
    ไว้ทำซิ่งแต่ตอนนี้มีห้าหมื่นมานถามว่าพี่เอ้จะขายไหม 555:D

14. /3o/3

551
    0
    0

รถสวยจังครับ:D:eek:

15. /3o/3

551
    0
    0

พอกินอิ่มแล้วก็สามารถแยกร่างได้สมบูรณ์แบบตามภาพถ่ายเลยครับคุณปั๊ป 55:D

16. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิ

17. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ว้าวววววว เจ๋งเลยครับ กลายเป็น COLT..BERO

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นี่คงไม่ใช่ Proton ธรรมดาซะแล้วเนี่ย....ยินดีที่ได้รู้จัก(รถแข่ง)เพิ่มอีก(2)คันนะคับ

สุดจิงๆเลยอ่ะ....เห็นพี่โต้งเคยบอกว่าในเมืองไทยมีรุ่นบอดี้ CJ แค่2คัน

ทราบแล้วว่าอยู่ในมือพ่อคุณนี่เอง....

วันเสาร์ว่างไหมคับจะขอนัดถ่ายรูปและเก็บรายละเอียดลงหนังสืออ่ะคับ...

สถานที่นะคับ....เจอกันที่โลตัสเลียบทางด่วนตั้งแต่เที่ยงถึงบ่ายสอง

เราจะมูฟกันไปเป็นกลุ่ม...ไปที่ร้านอาหารส้มตำนัวตรงแยกลาดปลาเค้าตรงเส้นเกษตร-

นวมินทร์อ่ะคับ...ถ้าว่างก็ขอเชิญด้วยนะคับ....รถสวยโหดจิงๆ

จะได้มาทำความรู้จักกะเพื่อนๆคนอื่นๆด้วยคับ....:D

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มากันเยอะๆนะค๊าบ.....

ฝากคุณ1 คุณป๊อด และเพื่อนคนอื่นๆด้วยนะคับที่พอรู้จักมักจี่(คนทีเรายังมะรู้จัก)

ฝากด้วยนะ....ส่วนผมก็มีบ้างนิดโหน่ยยย...ตามๆให้อยู่คับคาดว่าเกิน10คันแน่นอน

แต่จะถึงเป้าที่ผมตั้งไว้ป่าวน๊อ....มั่นใจว่าเพื่อนๆทำได้ค๊าบ.....

เอาให้หล่อๆกันเลยนะคับทุกคน อิอิ

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    สุด ๆ ไปเลยคับ

21. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โอ้วววววววววววว !!!!! สุดครับ

:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

22. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    งุงิ งุงิ

23. นู๋ไปเจอที่ร้านเลยนะคะ บ่ายสอง ชิมิ

แต่ว่า รีบๆ มากันหน่อยนะคะ เด๋วนู๋เหงา

24. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ขอบคุณนะครับพี่ผมอยากจะไปรู้จักกับพวกพี่ๆ มากเลยครับแต่รถพ่อผมเก็บรถอยู่ที่อู่ของคุณชมน์สวัสดิ ส่วนเจ้า PROTON ของผมก็ยังไม่เสร็จเลย รอเกียร์อยู่ครับ เอาไว้โอกาศหน้าผมไม่พลาดแน่ๆครับพี่

25. monstercolt

381
    2
    18

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสียดายจัง...ขาดตัวโหดไปตั้ง 2 ลำ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้เอาเจ้า Cyber มาทำงาน ฝนตกอีกแล้วคับท่าน....

กะจะไม่ให้โดนฝนเพราะกลังหลังคาผุแล้วเชียว ดั๊น....ตกมาได้ซะงั้น

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ว่างเหรอคับ...คุณปั๊ป

ออน MSN จิ จะได้คุยกัน

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวรีบไปเลยค่ะ คุณน้อง....:cool:

ถ้าไปถึงก่อนก็ นัวส้มตำไปพลางๆก่อนนะคะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้