สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ส่งปั๊บไปใช้แรงงานอยู่ค่ะคุณท็อป

ปั๊บเลยไม่ว่างมาคุย ขอโทษนะค๊าา

ที่ตอบเจ้าก้องน่ะเอ๋เอง บ่ไจ้ปั๊บก่ะเจ้า

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ดันรอบค่ำ....

อีกสองวันเอง ก็จะถึง....แระ

ไปถ่ายรูปกันที่สะพานมัฆวานดีก่าป่าวคับพี่น้อง

ได้ทั้งความตื่นเต้น แระ ดังด้วย อิอิ(ลงหนังสือทุกฉบับเลยคราวนี้)

เห้อๆ....ล้อเล่งนะคับ.....แค่ตื่นเต้นที่เราจะได้เจอกันแร้วววเท่านั้นอ่ะ

3. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    แถวโลตัสเลียบทางด่วน มีที่ล้างรถหรือเปล่าครับ กลัวฝนจะตกซะก่อน เดี๋ยวไม่หล่อ ...... :D

4. MR.colt

573
    2
    0
    ใครรู้จักกับใคร ช่วยโทรตามกันมานะครับ มากันเยอะๆ....ไปถ่ายรูปกัน วันเสาร์นี้ ...:sad:

5. monstercolt

381
    2
    18
    เจอกัน เจอกัน ...

6. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0

อิอิ ว่าแระมัยพี่เราดูไม่มีแรง เหอๆๆๆๆ

7. ก้อง...

311
    3
    0
    เพิ่ม คิวด้วยก้าบบบบบ คิวรถขาว ตอนนี้เปลี่ยนเปนสีดำแระ ตัวแรง NA วิ่ง 14 หรือ 13 หว่า อิอิ
    กะพี่บิ๊ก สมัยก่อน กะเปน เทพโคลอยู่เหมือนกาน มีใครจามได้ป่าวหว่า โคลขาวครบๆ เต็มๆ อ่ะ
    ใครอีกไม่รู้ นึกก่อนๆๆ
    เดี๋ยวไปยุๆ ก่อน อิอิ

8. ก้อง...

311
    3
    0
    ไม่เจอ ไม่เจอ

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  10. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มีค้ำหลังRALLIART มามีครายสนใจอะป่าว
    ไมล์MIVEC 10000 รอบ ครายเอามั่ง

11. MR.colt

573
    2
    0
    ขาย ดิ ขายแค่ 300.000 พอ ราคา พี่-น้อง แต่ฝากบอกมันด้วยนะว่าผ่อนหมดแล้วค่อยเอารถไป โอเค ป่าว.....:cool:

12. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

พี่เอ้ก้อชวนบิ๊คมาดิไม่เจอนานแล้ว:D

13. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ผ่อนแบบนี้เข้าท่า อิอิ
    ไม่มีเอารถไปก่อนแล้วผ่อนทีหลังเร้อ
    โช๊คๆไม่ถอดเร้ออยากลองขี่เกวียน ห้าๆ:D

14. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  15. monstercolt

381
    2
    18
    ผมคงไปเจอที่ร้าน ตำนัว เลยนะครับ

16. MR.colt

573
    2
    0
    โทรไปแล้ว บิ๊ค บอกว่ารถยังไม่ค่อยสมบูรณ์เลย ......:sad:

17. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    รถยังไม่ไปไหนเลย อายอ่ะ

18. ก้อง...

311
    3
    0
    อิอิ แค่นี้กะสวยแระ

19. ก้อง...

311
    3
    0

คิวกะเหมือนกาน สรุป ไม่ไปซะงั้น งิงิ

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    รถยังไม่สมบุรณ์แต่ก็ขับได้ช่ายอะป่าวครับ หยั่งงี้ต้องไปเรียกถึงหน้าบ้านเลย

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ผมตาม น้องpong ได้คันนึง

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ผมตามคุณม่อน(สาวก) Asti สีดำ มาได้คับ...

ส่วนน้องกล้า Colt น้ำเงินกล้วย มาไม่ได้อ่ะ ติดงาน

คุณโป่ง Asti สีฟ้า ก็มาไม่ได้เช่นกัน

พรุ่งนี้จะลองโทรหาสมาชิกอีกคน ชื่อ ป๊อก Colt สีขาว น่าจะมาได้อ่ะคับ....ลองดู

สรุปรายชื่อที่(น่า)จะมาได้คับ

1. ท๊อปคับ
    2. แจ๊สzaaa
    3. ป๊อดนะ
    4. ตา1คลังอาวุธ
    5. พี่เอ้...(ไม่กล้าแซว)
    6. บ๊อบ
    7. โอ
    8. ก้อง
    9. เก่ง
    10. ออย
    11. ม่อน
    12. พงษ์(ลูกค้าคุณ1)
    13. น้าแก้ว
    14. คุณปั๊ป
    15. ช้าง
    16. ป๊อก(รอโทรพรุ่งนี้คับ)
    17.........(จะมีใครอีกไหมน๊อ...)

ขอให้มากันเยอะๆนะค๊าบ....ใกล้จะถึงวันถ่ายทำจิงแล้ว

23. MR.colt

573
    2
    0
    โหย.....น้องท๊อป...อย่างงี้ วัยรุ่นเซ็ง...อ่ะ:confused:

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    ป๊อดหายปายไหน ม่ายเห็นโผล่...................................่มาเลย อิอิอิอิอิอิอิ

25. ก้อง...

311
    3
    0
    ก้องก็ยังลูกผีลุกคนอยู่เรย อิอิ

ถ้าทามไรเสร็จ จะรีบบึ่งไปเลย

ไอ้เก่งด้วย บอกติดเรียนๆๆ
    ทำเหมือนจะจบ เหอๆๆๆๆๆ

26. monstercolt

381
    2
    18
    อยากเชิญทุกคนนะครับ อยากให้รวมตัวมางานนี้ ใครที่รถยังไม่สมบูรณ์ แต่ถ้ายังพอขับได้ ก็อยากให้มาอ่ะครับ อยากให้มาเจอกันมากกว่าจะได้รู้จักกันไว้ครับ รถ colt&asti ก็มีน้อยอยู่แล้ว และจะได้ถ่ายรูปร่วมกันเป็นที่ระลึกด้วยครับ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก็มะกล้าแซวง่ะ

เอาเป็นว่า พี่เอ้....เกวียน-mivec ละกัน หุหุ

ยังมะเคยเจอกันจิงๆ:confused::confused:

เดี๋ยวก่อนคับ เจอแระจะจัดสมญานามให้ อิอิ:D:D

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ช่ายครับ ใครมาได้มาเถอะคร้าบบบบม่ายต้งลังเล ถ่ายแป๊ปเดียวแล้วก็กลับก้ด้ายยยยยยยย

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รบกวนเพื่อนๆด้วยนะค๊าบ....

ถือว่า...พาลูกๆ(Colt & Asti)มาถ่ายแบบ เจอเพื่อนแระกันเน้อ

แต่ใครติดธุระ ก็ม่ายเป็นไรคับ (ไม่บังคับ แต่อยากให้มา อิอิ)

ปล.บอร์ดใหม่ตอนนี้เริ่มใช้ได้แล้วนะคับ ในเวปของ superclubthailand อ่ะ ซื้อ-ขาย สนทนา ฝากรูป ได้หมดคับ ครบเครื่องไม่มีขีดจำกัด...จัดสรรค์โดยทีมงาน superclub เค้าล่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยคับ

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พรุ่งนี้อย่าลืมล้างรถ และก็แต่งตัวหล่อๆ สวยๆ มากันนะค๊าบ....

เจอกันๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้