สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D มาเลยคร้าบมะต้องกลัว ใครอยู่ใกล้ๆพาคุณออยมาด้วยนะคะ

2. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ไปด้วยคนคับเก่งกับก้อง:D:D

3. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    อิ อิ

4. ไปก็ได้อ่ะ แต่รถยังเดิมอยู่เลยอ่า แมกที่มากะรถก็เละซะ...... :eek:

หรือจะตัดใจเปลี่ยนแมกก่อนไป Meeting ดีอ่ะ :eek:

งั้นออยต้องขอให้เก่งกะก้องนำทางไปแล้วล่ะ ออยไปมะถูก :eek:

ไปด้วยกะได้ค่ะ :eek:

5. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    ยังคึกคักไม่เสื่อมคลาย.....กระปรี้กระเปร่ากันดีจังเลย อิอิอิ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
  7. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไปมิตติ้งมั๊ยเนี่ย คุณVONG

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไปทำงานก่อน ครับ

9. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0

ไปๆๆ ๆ ๆครับ ไป งุงิ งุงิ
    ใครไปมะถูกโทรหาก้อง กะเก่งได้นะครับ
    บอกทางถูกไมถูกค่อยว่ากานอีกทีงุงิ งุงิ

10. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    เรื่อง Meeting จะพยายามแล้วกันนะครับ ... ช่วงนี้หาเวลาว่างไม่ค่อยเจอ

ส่วนเรื่องไฟหน้า คุณ NAR_C ตั้งราคามาดีกว่าครับ ผมจะได้กะถูกว่าจะซื้อไหวมั้ย

( หรือให้มันนอนเหงาต่อไปนะดีแล้ว เอาตังค์มานั่งกินเบียร์ดีก่า ... อิอิ )

11. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผมไปด้วยคับ :p

12. sarawutone

1,355
    9
    0
  13. NAR_C

266
    1
    0
    ลองมาดูของก่อนดีก่าคัรบ
    ถ้าขายผมกะขาย พันเดียวง่ะ เอาไปทั้งซ้าย ขวา เลย
    เอาไว้แฟนมานก็บ่นอ่าครับ
    พยายามระบายของอยู่
    งุงิ งุงิ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
  15. NAR_C

266
    1
    0
    อยากได้ไฟสปอตไลที่มานเปนโปรเจคเตอจางเลย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เอาของ 3D มาแปลงได้ป่าววหว่า

กาบข้างจ๋า รอก่อนน้า หาตังอยู่

ไม่มีไรงับ บ่นให้ฟังเฉย ๆๆๆๆๆๆๆ
    งุงิงุงิ

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ล้น หลาม.....

17. JAZZza

2,393
    18
    0
  18. doraemone

320
    1
    0
    เคยเจอเมื่อ 3-4 ปีก่อน เป็นของ Colt ครับ ติดมากะกันชน ....

แต่เดี๋ยวนี้จะยังหลงๆอยู่ป่าว ไม่แน่ใจนะ ... ต้องลองหากันต่อปาย ...

19. Vong

745
    0
    0
    ตี 2 กว่าแล้วแกก็ยังจะมาโพสต์เนอะ อีพี่ม่อน.....
    ไฟหน้าน่ะ ถ้ามันเหงามาก เอามาให้วองก็ได้นะ 555+++

20. sarawutone

1,355
    9
    0
  21. doraemone

320
    1
    0

อ้าว ... อิวอง ก็ชั้นเพิ่งจะกลับบ้านตอนนั้น จะใช้ชั้นมาโพสตอนสองทุ่มครึ่งได้เยี่ยงไร

พิมพ์ไป เมาไป มันส์จะตาย ...

แก้ไขล่าสุด: 9 กันยายน 2007
  22. JAZZza

2,393
    18
    0
  23. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ยืนยัน วันที่15 ผมไปครับ อิอิ

24. NAR_C

266
    1
    0
    เอารูปไฟมาให้ดูครับ ข้างซ้ายนะ
    ข้างขวาก็สภาพดีเหมือนกัน แต่ขามานหักครับ
    ขาย พันนึงงับ

25. sarawutone

1,355
    9
    0
  26. Vong

745
    0
    0
    วาจานี่มันลดเลี้ยวจริงๆ
    น่าจับมาตบล้างน้ำซักที 2ทีนะเนี่ย อิอิอิ

27. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    งิ งิ :D:D:D
    ทั้งวัน ทั้งคืนเลย นะนี่

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถพังต้องเข้าอู่อีกแระ เฮ้อ

29. bik

bik New Member Member

29
    0
    1
    Spotlight projector Cyborg R, the shop about five or seven next to the Bangnatrad Rd. on left hand side tell me that he sells about 3000 baht.
    U can try to ask and bargain him , how the cost is?

Goodluck

ตื่นเต้นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้