สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    รถสวยๆทั้งน๊านเลยนะทุกคน...

ไม่เจอกันนาน

พอเจอที ก็เปลี่ยนแปลงกันที หุหุ

2. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ถึงบ้านแล้วจ้า วันนี้มากันเยอะมากมาย แหล่มๆๆ
    ปล. พี่แจ๊สเข้าโค้งตรงอุโมงไม่รอกานเลยๆๆงิงิ

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวังว่าทุกคนคงกลับบ้านโดยสวัสดิภาพกันทุกคนนะคับ...

วันนี้ หน้ารถกระแทกพื้นไปสองรอบ...เฮ้อ..เซ็งจิงๆ

ไม่รู้ว่าถ้ามีลิ้นแล้ว สงสัย แหกหมดแน่ๆเลยอ่ะ

ปล. ใครจะสั่งติ๊กเกอร์เพิ่ม ก็สั่งกะเจ้าออยโดยตรงนะคับวันนี้ผมสั่งไปแค่ 10 อันเอง

ของใครมั่งก็แจ้งชื่อกะเจ้าออยนะคับ...

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าเก่ง....อย่าได้แซ๊ดดดด.....ตามเชียว

ตอนนี้ผีเซอร์กิตเข้าสิงอยู่อ่ะ ขานั้น อิอิ

อีกอย่างนั่นอ่ะ Zero2 เชียวนะ:D

5. yomyam

228
    3
    0
    นั้นอะจิพี่ท๊อป เข้าโค้งอย่างนิ่งอะคร้าบบบบบ :D:)

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งานหน้าที่เราจะได้เจอกันอีกคืองาน M-Max ต้นเดือนหน้านะคับ...

แต่ถ้ามีไร หรือคิดถึงกันก็โทรหากันได้นะคับ....

วันนี้ขอตัวไปนอนก่อนล่ะคับ...

อิอิ....แบตฯหมด วิ่งโบกรถตั้ง16 คันแน่ะ แต่คุ้มคับ

ฝันดีคับทุกคน....เจอกันๆๆๆๆ

7. colt-cafe

colt-cafe New Member Member

2
    0
    0
    ลองดูใหม่ ใหญ่กว่าหน่อยนึง

รูปเดิม

8. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เจอกาน งาน m max ครับ
    รถสวยๆ กานทุกคนเรย งิงิ

วันนี้ไปใหนมาใหนไม่ทันเรย
    ไปกินหมูทะ กะมะได้ไป
    ไปเที่ยวกะมะได้ไป เง้อ

9. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เมื่อกี้ดูช่อง 9 รายการไรไม่รู้
    ถ่ายรถเพ่ปั้บเต็มๆ เลย
    ไม่ใช่ถ่ายภาพนิ่งนะ ถ่ายแบบวิ่งในแทร็คเลย
    งามๆๆๆ งิงิ

10. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    หุหุ ร้อนดีจิงๆ

11. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ก้อเสียง แซ๊ดดดดด จิ๊ววววววว มันดังอยู่ข้างหลังอ่ะ (แบบว่าอิจฉาอยากได้แบบนี้บ้าง) มันทนไม่ได้ก้อเลยหนีดีก่า อิอิ

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เยอะดีครับ ชอบ

:D:D:D:D:D

13. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เห็นแล้วชื่นใจจัง ยินดีที่ใด้รู้จักเพื่อนใหม่ทุกคนนะคับ:)

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รถสวยๆ ทั้งนั้น

15. yomyam

228
    3
    0
    กะกลัวตามพี่มะทันอะจ้าเดียวหลงทาง งิงิงิงิ :D:D:):)

16. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุอุดันดัน

17. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    เมื่อวานมากันเยอะดีครับ ยังทักทายคุยกันไม่ทั่วถึง เลย แบบว่า ขาไม่ค่อยดีน่ะครับ เลย ไม่ค่อยได้ไปคุยกับใครเลย แถมร้อนมากๆเลย เอาไว้วันหลังไปหาร้านนั่งคุยกันดีก่า เอาแบบนั่งเห็นหน้ากันเลย เมื่อวานยังจำหน้าได้ไม่ครบทุกคนเลย ....... ทั้งหมดนี้ต้องขอขอบคุณและยกความดีความชอบนี้ให้กับน้องท๊อปนะครับ ที่ได้ นัดหนังสือและตามเพื่อนๆมารวมตัวกันได้มากขนาดนี้ เห็นแล้ว น่าชื่นใจครับ :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2008
  18. MR.colt

573
    2
    0
    :sad:
    เมื่อวานตอนออกจากร้าน ตำนัว กะว่าจะไปนั่งคุยกะน้องๆต่อที่ ปตท. พอดี หัวหน้าโทรมาตาม นิดหน่อย เลยต้องกลับก่อน ต้อง ขอโทษด้วยนะครับ ที่แว๊บ มาก่อน โอกาสหน้า นัดเจอกันมาคุยกันอีกนะครับ นอกรอบกลางคืนก็ได้ครับ แถว ลาดกระบัง บางนา รามอินทรา เลียบทางด่วน ที่ไหนก็ได้ที่รถวิ่งไปถึงถ้า ว่างจะตามไปทุกที่เลย อิอิ:D
    ป.ล. สติกเกอร์ ของพี่เอาอันนึงนะท๊อป ฝาก บ๊อบไว้ก็ได้:sad:

19. MR.colt

573
    2
    0
    พี่ก็คิดจะไปซบกับ เครื่อง TURBO เหมือนกันนะ เดี๋ยวนี้รู้สึกว่ารถมันไม่ค่อยวิ่งเลยอ่ะ :cry:

20. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ต้องขออภัยเพื่อนๆด้วย ที่ไม่สามารถอยู่ร่วมสังสรรค์ต่อได้ ... เนื่องจากติดภารกิจไปต่างจังหวัด

ออกจากตำนัวซัดรถกลับบ้าน ซัดต่อยาวไปเพชรบูรณ์ ... เอาไว้คราวหน้าจะพยายามไม่พลาดครับ ...

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณคับพี่เอ้...

จิงๆอยากจะบอกว่างานนี้สำเร็จได้ คงไม่ใช่แค่ผมคนเดียวอ่ะคับ...ถ้าไม่มีพี่และเพื่อนๆช่วยๆกัน...อันนี้ขอบคุณจากใจคับ...

รักพี่น้อง Colt & Asti ทุกๆคนคับ...งานหน้าเจอกันใหม่

ปล.งานหน้าอาจจะรวบรวมรถไปลงวิ่งกันในงาน superclub เลยอ่ะเรื่องค่าสมัครและกำหนดการ เดี๋ยวผมขอรวบรวมข้อมูลอีกทีนะคับ...

ที่มีงานนี้เพราะผมอยากให้ทุกๆนรักกันอ่ะคับเพราะกลุ่มเรามีกันไม่เยอะ ก็อยากให้จับกลุ่มกันไว้คับ...

22. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    พลัง และความตั้งใจจริงของพวกเราทุกคน ทำให้มีวันนี้ครับอุอุอุอุอุอุอุอุอุอุอุ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอามาให้เพื่อนๆชมกันพลางๆเป็นน้ำจิ้มไปก่อนนะคับ...

ผมจะดันให้กลุ่มพวกเราเกิดเลยล่ะ หุหุหุ

ประมาณว่า....ใครเห็นรถรุ่นนี้ก็ต้องนึกถึงกลุ่มพวกเราเลย อิอิ...

ช่วยๆกันนะคับ...อย่างที่คุณ1ว่าอ่ะ ถูกต้องเล๊ยยยยยย

Mo-Emag Vol.4 ออกแล้วนะคับ ลองโหลดกันดูนะ

http://www.mo-emag.com/download.html

24. MR.colt

573
    2
    0
    เป็นความคิดที่ดีเลยน้องท๊อป หาเพื่อนๆซักสิบกว่าคัน ลงไปวิ่งให้เสียงมันสนั่นลั่น สนามพีระ กันไปเลย เห็นคลับ อื่น เขารวมๆกันไปวิ่งแล้วอิจฉา ขอเชิญชวน เพื่อนๆสมาชิก COLT&ASTI ทุกท่านเลยนะครับ ถ้าน้องท๊อป หารุ่นหาเวลาให้พวกเราได้ลงไปวิ่งในพีระได้ ไปกันเยอะๆนะครับ ค่าสมัคร ช่างมัน น่าจะไม่เกิน U-JOIN มั้ง แต่เราอาจจะตั้งกติกากันเอง แบบว่ีา ใครเข้าที่ 1,2,3 ได้ถ้วยไป แต่ต้องเสียตัง ซัก 1,000 นึง แล้ว ทุกคนที่ลงแข่ง ก็เสียคนละ 500 พอเเข่งเสร็จ ก็ไปกินกัน อิอิ สนุกดี อ้อ...ถ้าพวกไม่ลงแข่ง นี่ต้องเก็บซักสองเท่า ดีมั้ย...เป็นการปรับ ...แพ้ ฟาว์ล:D

25. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

งั้นสนามหน้าพี่เอ้ออกค่าสมัครให้ด้วยน๊า ขอบคุณคร๊าบบตกลงแล้วน๊า อิอิ:D

26. MR.colt

573
    2
    0
    จะเอาค่าสมัครน่ะ งานที่สั่งไว้เรียบร้อยหรือยัง ให้ไปเอาของที่อู่ เฟก น่ะ รีบๆไปเอาแล้วโทรมาบอกด้วย ไม่งั้นค่าสมัคร อด.........นาโว้ย....

27. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ว้าว....เจอเพื่อนๆ พี่ๆ เยอะเลย หุหุ ดีใจ ดีใจ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งาน Superclub ที่ผมเปิดประเด็นมาว่าจะรวบรวมลงไปวิ่งกันอ่ะ อันนี้ก็ดีนะคับ ถ้ามีเพื่อนๆสนใจ(อย่างล้นหลาม)

ผมจะลองไปคุยกับทางผู้จัดงานให้อ่ะคับ(อาจเป็นช่วงปลายปี สักสนามสุดท้ายดีป่าวคับ เดี๋ยวค่อยว่ากันเนอะ)

ส่วนอีกเรื่องนึงที่จะฝากสำหรับวันนี้ก็คือว่า ปลายปีนี้จะมีงานแข่งที่บางแสนเหมือนปีที่แล้วอ่ะคับ..

แต่เราคงจะไม่ได้ไปแข่งนะ แต่อาจจะขอนำรถไปจอดโชว์ งานนี้ผมต้องขอลองคุยกับผู้จัดการแข่งขันอีกทีคับ

เห็นเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาแล้ว บอกได้คำเดียวว่าชื่นใจและผมมีความยินดีที่จะสรรหากิจกรรมมาให้เพื่อนๆในกลุ่มกันนะคับ

จะได้ไม่เบื่อ....อีกอย่างคือ เราจะได้เพิ่มความสนิทสนมกันให้มากยิ่งขึ้นอีกด้วยคับ...

เอาเป็นว่าเดี๋ยวเจอกันคราวหน้าก็ค่อยคุยกันก็ได้นะคับ...เพราะอันนี้คือแพลนสำหรับปลายปี

ไว้เจอกันนะคับ..

ปล.เรื่องรูป เดี๋ยวรอกันแป๊ปนึงนะคับ...

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครว่าเพื่อนๆพี่ๆ

เจอแต่น้องๆหรอกคับ อิอิอิ ล้อเล่ง

คุณปั๊ป อีกหน่อยจะมีคนไปอยู่ดอยเป็นเพื่อนแล้วนะ

สืบเอาคับว่าใคร.....อิอิ ขาวๆ อวบๆ(รถนะรถ):D:D:D

30. chang

4,985
    57
    48
    ไปสนาม ไปสนาม
    อยากวิ่ง เดี๋ยวรอแปล๊บบบ หาเกียร์ ก่อน วิ่ง Auto ท่าจาแย่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้