สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไปไหนไปด้วย

2. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    Colt Colt Colt อยากรู้จังครับใน กลุ่ม Mitsu Racing Club มี Colt อยู่กี่คันครับ

3. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    ถ้าจะฮุนได มันก็ฮุนไดกันหมดนั่นแหละ...ไม่ใช่วองคันเดียวซักหน่อย...

4. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เรามาแลกเปลี่ยนเบอร์โทรของผู้ที่ใช้ Colt หรือ Asti ดีไหมครับ

ปั๊บ ครับ 081 - 5307317 [email protected]

5. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ว่ อ ง ค น เ ดี ย ว อ ะ แ ห ล ะ เ พ ร า ะ ร ถ ม่ ะ มี โ ล โ ก้ มิ ต ซู . . .

6. Vong

745
    0
    0
    เข้าทางวองเลยค๊าบบบบบบ
    พี่เพียวก็เอามาให้วองมั่งดิ เห็นมีอยู่เต็มตู้เลยนิ.....

7. JigoroA31

165
    1
    18
  8. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0

คุณเพียวครับ ... มันพาดพิงถึงผมด้วยนะครับ ... เดี๊ยะโดน

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ได้เวลา พี่น้อง Colt and Asti อิ อิ

Meeting Colt & Asti มั้ยครับ

10. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เ ข้ า ท า ง น้ อ ง มั น เ ล ย . . . น้ อ ง ก็ หั ด ม า ห า พี่ ที่ ร้ า น บ้ า ง ซิ คั บ จ ะ ไ ด้ ๆ ข อ ง ติ ด ไ ม้ ติ ด มื อ ก ลั บ ไ ป ไ ง คั บ . . . เ ค ย คิ ด ว่ า จ ะ ม า ห า บ้ า ง ไ ม๊ ค่ ะ คุ ณ น้ อ ง . . .

11. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    อุ๊ ย . . . ฮุ ด ไ ด อี ก ค น ต า ม ม า เ ดื อ ด ร้ อ น . . . อิ อิ

ปล..เรื่องโช๊คว่าไงพี่

12. Vong

745
    0
    0
    เคยครับ...บ่อยด้วย...แต่ไปไม่ถึง.....
    รักนะ จุ๊บ จุ๊บ...

13. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    มั น อ ยู่ ที่ ใ จ เ ว้ ย . . . ว่ า ใ จ มั น อ ย า ก ม า ป ล่ า ว . . .

14. bik

bik New Member Member

29
    0
    1
    รูป Cyborg R

ไม่รู้ว่ายังอยากดูกันอยู่รึเปล่านะ:p
    พอดีว่างๆ เลยหารูปสมัยที่ยังแต่งอยู่มาให้ดูกัน :D

ถ้าไม่ถูกใจก็ลบออกละกันนะครับ

ห้าอันนี้เป็นช่วงแรกๆที่ได้มา คนที่เล่นรถมาสมัยก่อนคงเคยเห็นกันบ่อยแล้ว

15. bik

29
    0
    1
    ส่วนนี่ก็หลังเปลี่ยนเครื่อง

16. bik

29
    0
    1
    ส่วนคันสีฟ้า นี่รถบ้านเราเนี่ยแหละ แต่ไม่เคยเห็นวิ่งบนถนนซะที
    น่าจะถ่ายไว้เมื่อสี่ปีที่แล้ว จนทุกวันนี้ก็ยังไม่เคยเห็นออกมาปรากฎตัวเลย
    555:D

17. bik

29
    0
    1
    เอาเท่านี้ก่อนนะ เด๋วจะมีใครเบื่อซะก่อนน:D

คันดำนี่อดีตเคยแรงครับ พี่โป้ง overact เซียงกงบางนา ซอยสี่:cool:

18. Vong

745
    0
    0
    บิ๊กพอจะมีแบบของกันชนหน้าคันสีดำอยู่หรือป่าวอ่ะ...
    อยากลองวัดกับของพี่ดูหน่อย....

19. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    สวยๆกันทุกคันเลย อยากได้บ้างๆ

20. chang

4,985
    57
    48
    บิ๊ก รถสวยมาก มาก น้อง

21. bik

29
    0
    1
    ขอบคุณครับ พี่ช้าง:eek:
    ผมอาจจะรู้รายละเอียดไม่ค่อยเยอะเกี่ยวกับโคล์ท แต่ถ้าใครมีปัญหาอะไรสงสัย
    ก็โทรมาสอบถามได้นะครับ ไม่คิดเงิน แน่นอน อิอิ:D

คันบรอนซ์นี่ไปเจอที่เต้นท์แถวรัชดา ขาย350000 มั้ง วาง4g93t + Tein :eek:
    ไปเห็นมาเมื่อปีที่แล้ว ไม่รู้ตอนนี้ใครครอบครองอยู่ อิอิ

คันขาวนี่ที่ พัทยา ล้อ te37 16นิ้ว แท้ด้วย เห็นมีอินเตอร์ก็น่าจะ 63 โบแหละนะ
    กันชนหน้าสวย โหดใช้ได้เลย:eek: ไปเจอมาปีที่แล้วอีกเช่นกัน

สุดท้ายคันเหลือง 63t ขับสี่ครับ เนียนๆ ปีที่แล้ว ฝีมือพี่ตี๋ wave เรานี่เอง :D

พี่วองเอารูปใหญ่ไปละกันนะ กันชนโปรตอน ได้มาแล้ว ขายไปแล้ว ไม่เจออีกเลยอ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2007
  22. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ไอ้คันสีบรอนส์นี่ไปลูบๆคลำๆมาแล้ว ... ชุด Satria GTi เต็มยศ ... Recaro ทั้งคัน

ไฟหน้าตาเพชร ไฟมุมKansai ไฟเลี้ยวคู่ moonroof อีก ...

โอ้ว บรรยายไม่หมด จดทะเบียนปี 2006 ซะด้วย ....

ตอนนั้นจะมี EVO6 สีแดงฝาโปงดำทำแท้อยู่อีกคัน ... ป่านนี้ใครได้ไปนอนกอดแล้วก็ม่ายรุ ... อิจฉาว่ะ

23. Vong

745
    0
    0
    ขอบใจ น้องบิ๊ก...
    เออ พี่น้องคร้าบบบ วองมีเวทเทอร์การ์ดของ Colt/Asti ข้างขวาอยู่ชิ้นนึง พร้อมกิ๊บครบ...
    ซื้อมาจากคุณน้องบิ๊กนี่แหละ แต่ข้างซ้ายมันหลุดไปตอน 180 km/hr. ไม่อยากเก็บไว้ดูบาดใจ
    ใครอยากได้ไปสะสม บอกมาเลยครับ ให้กันดื้อๆหยั่งงี้แหละ 555+++
    มีชิ้นเดียว จัดให้คนแรกที่โพสเท่านั้นนะจ้ะ

ปล.มีแต่ Colt ......... Asti หายไปไหนหมดหว่า

24. JigoroA31

165
    1
    18

เวทเทอร์การ์ดของ Colt ผมขอนะครับพี่ พอดีเพิ่งได้รถมาพยายามตามหาของอยู่ครับ

25. Vong

745
    0
    0

จัดไปครับ คุณน้อง....
    มีข้างขวาข้างเดียวนะ....อย่าลืม อิอิอิ
    ถ้าอยากได้เป็นคู่ลองให้บิ๊กหาให้ก็ได้นะครับ

ปล.เด๋ววองเก็บของไว้ให้ ไว้เมื่อไหร่มีโอกาสพบปะกันจะเตรียมไว้ให้นะครับ....

26. chang

4,985
    57
    48
    โอ้ย ! งาม งาม ทั้งนั้น
    เมื่อไหร่จะงามอย่างงี้มั่งหว่า.....
    มีก้อจัดมาอีกนะครับ พี่น้อง

ปล. Colt & Asti นัดเจอกันหน่อยม่ะ
    ผม อยู่ Zone ๆ สุขุมวิท บางนา พระโขนง ศรีนคริน อ่ะ วงกว้าง ๆ
    ไปนั้งคุย นั้ง กิน ปรึกษาปัญหา Colt & Asti กันดีมั้ย อิ อิ
    คอเดียวกัน คุยกัน ขำ ขำ ......

27. JigoroA31

165
    1
    18
    กระทู้นี้ผมเข้ามาดูตลอดเลยครับ
    นัดเจอกันเมื่อไหร่ผมขอไปด้วยนะครับ

28. Vong

745
    0
    0
    จันทร์-ศุกร์ วองอยู่สุขุมวิท 64 ครับผม...
    เสาร์-อาทิตย์อยู่ประชาชื่นครับ....
    โทรมาแล้วกัน 089-7774139

29. chang

4,985
    57
    48
    หลัง 31 แล้ว กัน วันพระ ว่าจะทำบุญ ไป ตจว.

พี่น้อง Colt ว่างัยครับ เจอกัน ขำ ขำ มั้ยครับ

30. artpitman

artpitman New Member Member

9
    0
    0
    ยกมือ

เอาด้วยครับ แถวไหน วันไหนดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้