สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิอิ เดี๋ยวไปดูตามลายแทง:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตื่นเต้นด้วยคนคะ:D:D:D:D:D

3. sarawutone

1,355
    9
    0
    ครายจะสั่งของอารายสั่งด้ายนะคร้าบ

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    weather guard ค๊าบ

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    กะลังตามหาอยู่คร้าบ

6. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    Thank U P' BIK :):)

7. NAR_C

266
    1
    0
    ฝากดูด้วยนะครับ พี่หนึ่ง
    งุงิงุงิ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตกลง bik บอกอารายมั่ง :D:D:D:D:D

9. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    ไปด้วยคนนะคับ แต่ไปไม่ถูกมีใครนัดเจอกันแถวเกษตรกันก่อนเหรอป่าวคับ สำหรับคนที่ไปไม่ถูกอ่ะ ช่วยบอกด้วยนะคับ ขอบคุณนะคับ

10. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เเล้วเจอกันคับพี่น้อง

11. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    ใครมีกันชน กาบข้าง cybrog บอกมั่งดิ อยากได้ เท่าไร คาดเอว

12. artpitman

artpitman New Member Member

9
    0
    0
    ไปด้วย

ไปด้วยครับ ใครมีหางหลัง ไฟตัดหมอก กาบข้างก็เอาไปให้จับจ่ายด้วยครับ

13. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    ผมไม่แน่ใจจะไปได้หรือเปล่า

14. NAR_C

266
    1
    0

พี่บิ๊กบอกว่า มานมีสปอตไร แบบ โปรเจคเตอ ขายอยู่งะ ที่เชียงกง บางนา
    ไม่ซอย5 ก็ซอย7 มั้ง ร้านอยู่ด้านซ้ายมือ
    พี่บิกไปถามมา 3 พัน ถ้าเกิน 3 พันไปปล้นมานเลย เดี๋ยวพี่บิ๊กรับผิดชอบเอง
    อันนี้มั่วเองงับ แต่ก้องก๊แปลมั่ว ๆ ตั้งแต่เริ่มง่ะ :eek::eek::eek:
    งุงิงุงิ

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    หา สองวัน แล้ว ยังไม่เจอเลย

16. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    15นี้เจอกันคับ:D:D:D

17. podcolt

885
    1
    0
    ที่หาไม่เจอเพราะว่ามัวแต่มองสาวๆอยู่ป่าวLOL

18. podcolt

885
    1
    0
    เงียบเหงา ฮิฮิ:D

19. NAR_C

266
    1
    0
    เปนกำลังใจให้ก้าบบบบบ สู้ ๆๆ
    พี่ไปวันใหนง่ะ จะไปด้วย ๆๆๆๆๆ

20. bik

bik New Member Member

29
    0
    1
    มาแระ พิมไทยได้ซะที ลงวินโดว์ใหม่อ่ะ:p
    ที่บอกคือ เซียงกง บางนา เข้าไปจากถนนบางนาตราด ตรงไปดูซ้ายมือไว้ หลังที่ห้าถึงสิบประมาณเนี้ย
    เป็นร้านสองห้องติดกัน คนขายเป็นเจ๊กะตาแก่ เคี่ยวๆหน่อย อุอุ :D จะมีหน้าตัดวางอยู่หน้าร้านเต็มเลย
    เข้าไปห้องขวามือมองไปที่คานชั้นสองกลางร้านจะมีแขวนอยู่ สารพัดรุ่น ของCrborg R แขวนอยู่คู่นึงนะ
    ถามแล้วถามอีกมันก็บอกสามพัน สงสัยเห็นขับเทียน่า99กะเบนซ์99ไป แม่งเลยโก่งราคา:(
    ไปก็แต่งตัวโทรมๆ แล้วกันบอกเอาไปแปลงใส่กะบะละอ่ะ เอาลงมาดูหลายๆคู่แล้วค่อยเอาอันนั้น:embarassed:
    จิงๆแล้วไม่น่าเกินแปดร้อยด้วยซ้ำ เต็มที่ถ้าอยากได้มากก็พันห้าละกัน ลองดูๆh:cool:

21. NAR_C

266
    1
    0
    แปลมะถูกง่ะ ภาษาตกต่ำแล้วก้อง
    ขอโทดพี่หนึ่งด้วยก้าบบบบบบบบบบบบ
    พี่หนึ่ง ๆ พรุ่งนี้ไปเอาเลยดีก่า
    เดี๋ยวโทรหาครับพี่ BIK

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    งมหาอึ่งตั้งนาน เข้าไปซอย5 ซอย7 ทามมายม่ายเจอ เพราะมานไม่รอดสายตาผมอยู่แล้ว ที่แท้ร้านเจ๊แว่นนั่นเอง น่าจะใช่ เจ้าก้องเอ๊ย.....บอกให้พี่ซะคนละทิศเลย

23. bik

bik New Member Member

29
    0
    1
    ขอโทษที่ทำให้สับสนครับ อุอุ -.-'

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    นอนดีกว่าพรุ่งนี้ไปตามลายแทงอีก

25. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    ไม่ได้อยู่บ้านหลายวัน
    วันที่ 15 ผมว่าจะไปครับ
    เก่งกับก้องอย่าลืมของนะครับ
    เอาไปให้ด้วย

26. NAR_C

266
    1
    0
    ข้อน้อยสมควรตาย ๆๆๆๆๆๆ :cry::cry:
    ได้เรื่องยังไง โทรบอกด้วยก้าบ ๆๆๆๆ

27. NAR_C

266
    1
    0
    เก็บไว้ให้แว้วววววว งับ
    เจอกาน ๆๆๆๆๆ

28. NAR_C

266
    1
    0
    เก็บไว้ให้แว้วววววว งับ
    เจอกาน ๆๆๆๆๆ

29. podcolt

885
    1
    0
    15เจอกันคับ:)

30. podcolt

885
    1
    0
    15เจอกัน ปล ไม่ต้องเก็บเบาะไว้ให้พี่นะขายใด้ขายโลดฮิฮิ ฮิฮิ งุงิงุงิ :kev:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้