สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิเครื่อง 4 G 63 ตัว AMG เกียร์ธรรมดา 170 ม้า ฝา แคม กล่อง ลิ้น เกียร์ โม มาจากโรงงาน มีใครสนมั๊ยครับ วางในCOLT แรงแน่นอน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2008
  2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    รูป Asti หางโว สวยดีแหะ หน้าโวด้วย อิอิ

3. ติ๊กเกอร์ได้แล้ว ยังไงกันดีคร๊าบบบบบบบบบบ คุงพี่ทั้งหลาย

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    duckham semi-syn อ่ะคับ

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    ต้นเดือนดีไหมน้อง งาน M-max ที่ซีคอนอ่ะ

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    ชอบเหมือนกันเลย อีโวคูเป้

7. ถ้าเสาร์ที่ 5 ไม่ว่างก๊าบบบบบ

ว่าแต่ซีคอน ไกลไปไหม เอิ๊กกกกก

อย่าลืมว่าบ้านนู๋อยู่บางบัวทอง 555+ (บ้านน๊อกกก บ้านนอกกก เนอะ :eek:)

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    รูปสวยมากๆๆๆๆๆเลยคับ

โดยเฉพาะ Asti-Evolution3 อ่ะ เห็นแล้วน่าเอาเป็นแบบอย่าง

แต่ใจก็ยังรักหน้าเดิมๆของมันอยู่อ่ะนะ

เดี๋ยวไว้แต่หน้าทาปากเจ้าตัวนี้เบื่อเมื่อไหร่ ค่อยว่ากัน....

ปล.ถึงเจ้าออย....

เพิ่มเติมเรื่องวันที่ของงาน M-Max หน่อยนะคับ งานจะมีในวันที่6 ก.ค.(ตรงกะวันอาทิตย์นะ) ถ้าไปมะถูกอย่างไร นัดเจอพี่กะพี่แจ๊สก่อนได้เน้อ...มะไกลมากหรอกค๊าบ...อิอิ ยังไงค่อยเฟิร์มกันอีกทีนิ
    เพราะในวันงานน่าจะเจอกลุ่มเราเยอะอยู่ น่าจะขายได้หลายชุดอิอิ
    ก็บวกเข้าไปชุดละ20บาทก็ได้อ่ะจ๊ะ ถือเป็นค่าแก๊สไปด้วยอิอิ
    **ช่วยน้องมันหน่อยนะพี่ๆทั้งหลาย อิอิจะได้มีติ๊กเกอร์หล่อๆกันถ้วนหน้า
    เดี๋ยวหนังสือออก เค้าจะได้รู้ว่านี่แหละกลุ่มเรา:D:D:D

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปทำงานก่อน เที่ยงแร้ว...เอิ๊กๆๆๆ เดี๋ยวจะบ่าย หุหุ

10. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    ดีคับ...ดีคับ.....:D:D:D

11. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีครับหายหน้าไปหลายวัน ขึ้นหน้า ฉองร้อย แว้ว.......COLT &ASTI จงเจริญ:D:D:D

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่เอ้ค๊าบ
    ได้เฮดซิ่งไปแร้วใช่ป่าว
    เฮดเดิมขายหรือป่าวคับ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับพี่เอ้...หายไปหลายวันเลย

เป็นไงบ้างคับพี่ งานชุก(เหมือนยุง)เลยป่าว

ได้ข่าวเปลี่ยนเฮดฯซิ่งมาเลยเหรอ เอาไว้เจอกันสนามที่2 หลังซีคอนฯนะคับ:D

14. MR.colt

573
    2
    0
    :Dเฮดอันใหม่ไปเอามานอนกอดเรียบร้อยแล้วน้องแจ๊ส แต่ยังไม่ได้ใส่เลย ว่าจะเอาไปใส่วันอังคาร น่ะ เฮดเดิม พี่ไม่ขาย หรอก แต่ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม แจ๊สจะเอาเหรอ....พี่ยกให้ก็แล้วกัน เดี๋ยวพี่จะได้บอกร้านท่อว่าให้ถอดระวังๆ จะได้ไม่เสียหาย นะ แล้วพี่จะเอาไปไว้บ้าน น้องบ๊อบ ผู้ ผอมเพรียว ว่างวันไหน หรือจะเจอกันเมื่อไหร่ก็ให้บ๊อบ เอาไปให้ ก็แล้วกัน นะ...อิอิ..:sad:

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เตรียมรถกันไปถึงไหนแล้วค๊าบบบบ......

อย่าลืมนะ...ว่าวันที่ 6 เรามีนัดกันอ่ะ....

Colt & Asti จงเจริญ......คับ

16. MR.colt

573
    2
    0
    หวัดดีครับน้องท๊อป...งานก็ ชิว ชิว แหล่ะ น้อง เฮดเดอร์ไปเอามาแล้วแต่ว่าจะใส่วันอังคารหน้า แล้วจะมารายงานผลอีกทีว่ามันดีขึ้นหรือแย่ลงยังไงนะ เผื่อว่ามันดีจริงๆ อาจจะ ถอดไปให้ก๊อปใส่กัน จะได้แรงกันทั่วถึง....:D

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    น่านับถือคับพี่.....น้ำใจจิงๆอ่ะ:cool:

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่เอ้...สั่งเฮดซิ่งสูตรไหนเหรอคับ

ของผมใช้ 4-2-1 อ่ะคับ แต่งานท่อหยาบดีแท้(จิงๆเค้าไม่ได้ตีสำหรับAsti อ่ะ แต่เจ้าของร้านเค้าขี้เกียจตีขึ้นให้ใหม่...ก็เลยไปจับอันที่มีอยู่แล้วอ่ะคับ...เห็นว่าของ CK นะ ถ้าจำไม่ผิด) ผมก็เลยเซ็งเลย ถ้าสังเกตุดีๆ เฮดผมจะสั้นๆกุดๆอ่ะคับ..:confused::confused::confused::confused::confused:

19. MR.colt

573
    2
    0
    ของพี่เป็น 4-2-1 น่ะท๊อป ช่วงที่เป็นเฮดเดอร์ 4-2 เป็นสแตเลส ดำๆเหมือนรูปที่น้องก้องโพสไว้ แต่ช่วงที่เป็นท่อร่วม 2-1 เป็นเหล็ก ดูจากงานแล้ว ไม่ค่อยสวย แต่ได้ความขลัง แบบ เก๋าๆ เพราะว่ามองดูแล้ว เหมือนมัน น่าจะแรง ....นะ อิอิ ไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า แต่พี่ชอบของพวกนี้นะ ดูเก่าๆ ไม่สวย แต่ใส่แล้วดีมีประโยชน์...
    :D

20. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิ

21. MR.colt

573
    2
    0
    น้องหนึ่ง COLT คันดำที่ถ่ายรูปเอาโรบาร์มาโชว์ มาถึงบ้านเราหรือยังหรือว่าอยู่ในเรือ อย่าลืม โลโก้ที่..ตูด..รถ..นะ ถ้ายังไม่มีใครจอง พี่ ขอจองนะ อิอิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2008
  22. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เย้200หน้าแล้ว พี่น้องคับเดือนหน้าผมไม่อยู่นะคับไปเที่ยวอ่ะจะกลับมาประมาณปลายเดือนสิงหามั้งคับ:eek: แล้วจาถ่ายรูปสวยสวยมาฝากนะคับ:D

23. MR.colt

573
    2
    0
    ป๊อด เอารถมาฝากพี่ไว้ก็ได้นะ เดี๋ยวกลับมาแบตเสียไม่รู้นะ :D มันจอดตั้งเดือน นึง เหงาแย่เลย อิอิ เดี๋ยวช่วย เอาไปซัด เอ๊ย...เอาไปขับให้..:D

24. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    งานที่ซีคอน คงพลาดอีกแล้ว ... 5-6 มีงานที่อัมพวา เฮ้อ ...

ออยเอ้ย ... อย่าเรียก บ้านนอก เด่ะ ... เค้าเรียก ตะเข็บชายแดนกรุงเทพ ...

ปล. ต้องเถียงไว้ก่อน อยู่ตลิ่งชัน เดี๋ยวอยู่ในเขตบ้านนอกไปด้วย ...

ปล.(อีกที) บางบัวทอง นี่มัน นนทบุรี แล้วนี่หว่า ...

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณค๊าบพี่เอ้ ใจดีจัง
    ผมยืมใช้ก่อนแร้วกันคับ เผื่ออนาคตพี่เอ้อยากถอดเฮดซิ่งขาย จะได้กลับมาเอาอันนี้ไปใส่

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดไปเที่ยวไหนเนี่ยะ ไปที 2 เดือนเลยเหรอ

27. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    อุอุ

วันที่ 6 นี่ โทรปลุกด้วยนะ เพ่ๆๆ

อยากวิ่งด้วยอ่ะ แต่กัวตื่นบ่าย งิ

28. MR.colt

573
    2
    0
    ใส่แล้วคงไม่ถอดขายหรอก ถ้าถอดคงถอดทั้งเครื่องเลย.....แล้วเครื่องตัวนี้มันก็มีคนจ้องอยู่แล้วด้วย...ถ้าถอดเมื่อไหร่มันไปนอนเฝ้าที่อู่แน่ๆเลย.....ได้ข่าวว่าจะเปลี่ยนท่อนบนเป็น ไมเวค เหรอ แล้วเขา ไอดีมีหรือยังล่ะ ....อิอิ:D

29. MR.colt

573
    2
    0
    ว่างๆนั่งอ่านและดูรูปจากกระทู้เก่าๆตั้งแต่หน้าแรก.....สนุกดีครับ เห็นคุณหนึ่งแอบเอารูปรถ ผมมาลงไว้ด้วย...:D

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    ได้ท่อนบนมาหมดเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้