สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ไปโลตัลดีกว่ามั้ง ยามไม่ไล่ด้วย:D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เอาเฮดมาให้ด้วยนะค๊าบ

3. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    อุอุ อยู่กานเยอะเลย

วันศุกไปใหนกาน อิอิ

4. ก้อง...

311
    3
    0
    ที่นั่น มันก็ไม่ได้ ไฮโซ ไรมากหรอกมั้งพี่ คิดว่านะ

อีกอย่างพวกเราก็ โอ นะ เค้าคงไม่กล้าไล่หรอก

ปล. ไปโลตัสนั่งกิน MK กะดีนะ ไม่ก็ ไป คริสตัล กิน อาหาร ญี่ปุ่งกัน อุอุ

หาของกิงอย่างเดียวเลย :D:D:D

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า

6. ก้อง...

311
    3
    0
    อยากเรียน มวย ไชยา อิอิ

มีใครรู้ที่สอนมั้ยงับ

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    กินเอ็มเคที่โลตัสไหมคับเพื่อน ๆ
    ที่คริสตัลมีแต่อาหารญี่ปุ่น (แพง ๆ) คงไม่ค่อยเหมาะกับผมสักเท่าไร 555+

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    MK โลตัสก็ด้ายย จะทำท้องให้ว่างเข้าไว้

9. podcolt

885
    1
    0
    MKโลตัสนะ จะไม่กินข้าวทั้งวันเลย ฮิอิ:D

10. ก้อง...

311
    3
    0
    แหม่ คุงพี่

วันนั้นใครบอกจากิงอาหาร ญี่ปุ่ง อุอุ

11. ก้อง...

311
    3
    0
    ตกลงกิง MK กานนะครับ

กินเสร็จแล้วไป เหนี่ยว โกคาทกานต่อมะ อุอุ

12. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ได้ครับเด๋วจัดไว้ให้ครับ:D

13. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ได้ครับคุณแจ๊ส :D

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ก็ต้องติดตามดูอ่ะคับ...เพราะตอนนี้เค้าเปิดให้สื่อถ่ายทอดข้อมูลในสภาได้

คนไทยจะได้หูตาสว่างซะที ว่าการเมืองไทยมัน...ขนาดไหน

ปล.คนที่บ้านผมเค้าไว้วางใจแล้วคับ..หุหุ(อาทิตย์ก่อนยังปล่อยไปเที่ยว Slim เลยอ่ะ):D:D:D

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ผมขอสรุปยัตติ...เอ๊ย!!! มะใช่อภิปรายแระ

ผมขอสรุปเรื่องวันศุกร์นี้นะคับ....เจอกันที่โลตัส สาขาเลียบด่วนฯ เวลา 1ทุ่มเป็นต้นไป

สำหรับมื้อเย็นนั้น ก็ MK ร่วมสาบาน (แย่จังประธาน MK ร่วมสาบานไม่ได้มาด้วย)

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เพื่อนๆอย่ามากันดึกล่ะคับ..เดี๋ยว MK จะปิดซะก่อน(ต้องไปนั่งหน้าหม้อ ไร้อาหาร) 555+

หลังจากกินเสร็จกัน ผมก็จะพาไป..................(มีโปรแกรมรอแล้ว รับรองความสนุกแค่ชั่วคราว)

รายชื่อคนที่คาดว่าจะมา

ป๊อด(ต้องมาแน่นอน)/แจ๊ส/ท๊อป/คุณ1/ก้อง/บ๊อบ/โอ(ตามมา)/บอน(โคลท์แดงๆ...อาจจะมา)/ออย(แวะมาเอาติ๊กเกอร์มาให้)

/.......(ยังไม่ได้ชวนคนอื่นๆอีก ฝากชวนกันด้วยเน้อ ขอบคุงก๊าบ)

ปล. ถึงพี่บี ศุกร์นี้ติดธะรุที่ไหนป่าวคับพี่...มากิน MK ที่โลตัส เลียบด่วนป่าว ป๊อดเลี้ยงส่งตัวเองไปนอก555+)

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ที่ รปภ. เค้าจะไล่อ่ะ ก็เพราะคุณไปดึงโบว์ใส่เค้าอ่ะจิ...ก๊ากกก:D:D:D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตามนั้น....ทำงานต่อแระ:cool:

19. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    หวัดดีคับ พี่ๆ จะไปกินเอ็มเคกันหรอ อยากไปกินด้วย แต่ ไปมิได้ เพราะต้องไป อ่างทอง ฮือๆ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสียดายแทนเลย...

โน่....เกียร์ยกเสร็จแล้วเหรอ ตอนนี้เป็นไงมั่งอ่ะพร้อมซิ่งยังคับ..55+:D

ไปอ่างทอง ก็ขับรถดีๆละกันนะ เจอกันที่ BRC

21. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    โอ้วววววววววว..........น้องโน่ ไป ลง....อ่าง.... สี........ทอง......ด้วย ไม่ชวนเลย

22. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ป๊อดเลี้ยงอ่ะไป อิอิ

23. podcolt

885
    1
    0
    เฮยวันศุกร์ผมไปแต่ตัวกับรถ1คับนะตาท๊อป ท๊อปจะเลี้ยงผมไม่ใช่เหรอ 555:D

24. podcolt

885
    1
    0
    คุยกับท๊อปแล้วครับ สรุปว่าท๊อปเลี้ยงครับ ฮิฮิ ปล ล้อเล่น แชร์กันแชร์กันเด๋วท๊อปมีเซอร์ไพรท์ เอพิมพ์ถูกป่าวหว่า:confused: ปล2 ตาปั๊ปมาไม่ใด้แต่โอนเงินมาใด้นะครับฮิฮิ:D

25. ก้อง...

311
    3
    0
    ไม่ต้องแย่งกัน พี่ ป๋มให้พี่ๆ เลี้ยงทั้งสองคนแหละ

กลัวเสียน้ำจาย อุอุ

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    สำหรับผมถ้าเพื่อนเลี้ยง ผมก้อยินดีค๊าบ อิอิ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาหนึ่งนี่ได้ยินเรื่องนี้ไม่ได้เลย 555+

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ไรฟระ.......:confused::confused::confused::confused:

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตา1.....ตะตะตะ ติดอ่าง.....:D:D:D:D

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตกลงใครมามั่งอ่ะค๊าบ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้