สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ไปคร๊าบ อิอิ

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    พรุ่งนี้ผมเอาชุดกระจกมองข้างไปให้เพื่อน คุณแจ๊สนะครับ

3. sarawutone

1,355
    9
    0
  4. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    อุอุ ไว้ว่างๆกะได้งับ

ปล. รถจะขายเมื่อไร บอกนะ อุอุ จ้องตาเปนมันเรย :D:D

5. ก้อง...

311
    3
    0
    น่าจะไปก้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D:D

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    โอเช

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    ล้างท้องรอแร้วววว

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ไปค๊าบ....แต่ไม่ล้างท้องอ่ะ จะยัดอย่างเดียวเลยคับ...555+

ดันไปๆ Colt & Asti รวมพลกันอีกแล้ว....คราวนี้ ถ้าออกจากโลตัส ผมไม่นำแล้วนะ เดี๋ยวโดนโบกอีก

9. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    วันหลังต้องตามตาท๊อปห่างๆ ... จะได้ตั้งตัวได้

เวลาโดนโบกจะได้จอดทัน

จี้ติดไปหน่อย วันนั้นเกือบสอยกันเองซะแล้ว ...

10. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ผมไปด้วยครับ:D

11. ก้อง...

311
    3
    0
    กิน MK เสร็จ ใครจะไปขับโกคาทที่ ชูก้าบีส มั่งงับ อุอุ ปลุกระดมก่อง

12. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีตอนเช้า คร้าบ..... ยังไงเย็นนี้ กินเผื่อด้วยนะครับ ขอให้อิ่มอร่อย ทุกท่านนะครับ....:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    ล้อ P1 มีใครสนใจมั๊ย

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สอยตูดผมมานี่...ได้เพื่อนหาของเลยนะคับม่อน:D:D

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งานเอ็งอ่ะแหละ....ไม่ไปมีเฮ....:mad::mad:

16. วันนี้ตกลงมีคนเลี้ยงนู๋ช่ายป่ะ เพราะนู๋เป็นน้องที่น่ารักเพียงคนเดียวในกลุ่ม อิอิ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปคุยกานที่เอ็มเคเลย

18. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    อย่างหล่อนนี่นะน่ารัก ขอร้องล่ะเปลี่ยนรูปส่วนตัวเถอะนะ:sad:ฮิฮิเจอกาน:D

19. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เสียดายจังครับ

งานนี้ผมอดไปร่วมสาบานด้วย

ช่วงนี้ยุ่งๆ น่ะครับ ไม่ค่อยได้เข้ามา

ยังไงฝากเลี้ยงส่งตาป๊อดดดดด ด้วยนะคร้าบบ

ส่วนค่า MK ของผม ก้อเก็บที่ตาป๊อดดดด เหมือนกัล อิอิ

20. sarawutone

1,355
    9
    0
  21. JAZZza

2,393
    18
    0
    สนุกมากมาย
    ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนนะคับ
    โดยเฉพาะคุณท๊อปที่พาไปเล่นโกคาร์ท ไม่เสียตังด้วย 555+

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่เอ้ค๊าบ
    ได้รับของแร้ว
    ขอบคุณอีกครั้งคับ

23. ก้อง...

311
    3
    0
    อ่ะนะ ไอ้ตัวเล็ก น่ารักเจง มี ญ คงเดียวหนิ

ว่าแต่เปลี่ยนรูปซักทีเหอะนะ

ปล. คงถึงบ้านนอนแล้วนะ อุอุ

24. ก้อง...

311
    3
    0

อะ ถูก อุอุ

ขอบคุงด้วยคงงับ

25. ก้อง...

311
    3
    0
    เดือนหน้าเจอกาน ที่ RCA นะก้าบ อุอุ

สวนเดือนนี้ก้องจะไปเอาเวลาต่ำก่า 20วิ ที่ ชูก้าบีสก่อน เน้อ

ว่างๆ ใครอยากไปโทรมานะครับ งิงิ

ปล. นู๋ ออยจะมาขับ มอไซเล็กอุอุ
    เพ่ช้างก็เสี้ยนๆๆๆ งิงิ
    พี่ท็อป พี่แจ๊ส แระทุกๆ คน ว่างๆ โทรมานะก้าบ อุอุ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดีใจจังได้มาเจอกันอีกแล้ว ถึงแม้จะขาดตัวหลักๆไปหลายคน

ต้องขอบคุณเจ้าออย(สาวน้อยเพียงคนเดียวจิงๆ)ที่พกสปิริตมาเต็มเป๋าที่อุตส่าฝ่ารถติดมาเพื่อเอาติ๊กเกอร์กลุ่มมาให้เพื่อนๆ และยังไปนั่ง(สับปะหงก)รอเล่นโกคาร์ทอีกตะหาก...สุดยอด ญ. เหล็กเลย 555+
    สนามหน้าแนะนำให้ลงไปวิ่งด้วยนะ มะใช่รถเรา หมุด หรือ มิด ก็ม่ายต้องจ่าย

เดี๋ยวมีอะไรดีๆ เด็ดๆ แล้วจะนำมาฝากเพื่อนๆกันอีกนะคับ....

ขอบคุณม่อนด้วยอ่ะ อุตส่าห์มา(ไม่ยอมกินข้าวจะกินน้ำเมาอย่างเดียวเลย)ยังไงเดินทางไกลก็เมาไม่ขับนะคับ....ไว้เจอกันโอกาสหน้า...

รักเพื่อนๆ Colt & Asti ทุกคนค๊าบ....

ไปนอนแระ....เจอกานๆๆๆๆๆ

** ก็บอกแร้ววว...ว่ามีเซอร์ไพรส์ อิอิ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดะดอย อดกิล MK เรยยย...อิอิ

วันที่ 6 (อาทิตย์หน้า เรามีนัดกันที่ BRC นะคับ)

ได้กินสมใจอยาก....:D:D:D:D

28. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    โอ้โห้ ไม่นอนกันหรือครับแต่ละคน
    อิ่มอร่อยกันถ้วนหน้าครับกับMKร่วมสาบานมื้อนี้55
    ขอบคุณคุณท๊อปครับสำหรับเซอร์ไพรซ์ดีๆแบบนี้ครับ
    ขอบคุณทุกคนที่มาสนุกกันครับ
    ฝันดีๆ อิอิ

29. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    กลับถึงบ้านตอนตีห้า ... จากสุขุมวิทกลับมาต่อข้าวสาร ... ประคับประคองไอ้ดำกลับบ้านมาไงไม่รุ

ปกติไม่ทานข้าวเย็นน่ะครับ เข้าไป MK เดี๋ยวจะนั่งเขินซะเปล่า ...

โกคาร์ทก็เล่นไม่ได้ ใส่หมวกกันน๊อคเดี๋ยวผมเสียทรง ... อิอิ ล้อเล่นนะค้าบ

เอาไว้คราวหน้าคงได้อยู่ยาวๆ ( ถ้าไม่ใช่วันศุกร์นะ ) แล้วเจอกันครับ ...

ปล. ออกจากโลตัส เจอ Colt สีขาวล้อ RPO1 มีปีกด้วย ... คนขับน่ารักมาก แต่เค้าไม่หันมามองข้างๆเลยอ๊าาา คุยทอสับอย่างเดียวเลย

30. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คุณท๊อป อ่ะ.... อดไปเล่นโกคาท์ฟรีเยย...ยยยยย หุหุหุ

ครั้งหน้าจัดให้ผมหน่อยนะครับ.....อิ อิ อิ จะพา จีจ้า ไปด้วย คิ คิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้