สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ยังม่ายเทพหรอก คราบบบบ

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    TIMER HKS 4 ปุ่ม จอLCD พันเดียว

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    จะพยายามคับผม....

ไม่น่าบอกว่าเซอร์ไพรส์เลยเรา

คราวหน้าบอกตรงๆไปเลยดีก่า(ที่ต้องเซอร์ไพรส์เพราะมีคนจะไปนอกอ่ะคับ):D:D

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เบาะสีบาดตาจิงๆเลยคุณ1 (ร้านหุ้มอยู่แถวไหนคับ มีเบอร์ไหม)

แล้วสีเบาะกะสีเบลท์มันช่างกลมกลืนกันดีจิง....

ปล.วันนั้นโดนผู้ปกครองดุเอารึป่าวคับ...งานหน้ามีเดี๋ยวจะแจ้งไปนะ

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    ร้านแถวบ้านอะครับ โดยรวมก็โอ อะครับ ขี้เกียจเข้ามาร้านแถวลาดปลาเค้าอะครับ ทำมา สามพันอะครับ หุ้มทั้งตัว ด้านหลังด้วย ถ้าไม่หุ้มด้านหลังเหมือนเบาะซิ่งทั่วไป ก็ไม่น่าเกิน สองพัน แล้วก็ปักโลโก้ กับเปลี่ยน หูช้างร้อยBELT อะครับ แล้วก็FIA ดีกว่าไปซื้อเบาะมือสองอีกทีอะครับ เกิน สามพันแน่
    วันนั้น มีหลักฐานไปยืนยันครับ อุอุอุอุอุอุ ชอบคิดว่าไปอาบน้ำ อยุ่เรื่อยเลยยยยยยย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2008
  6. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    แถวนี้ไม่มีพี่ ต๊อด มีแต่พี่ ป๊อด พอไหวมั้ยจ๊ะ นู๋ออย

7. MR.colt

573
    2
    0
    สวัสดีเช้าวันจันทร์ครับ ตั้งใจทำงานกันนะครับ........:D

8. MR.colt

573
    2
    0
    ขอดูหน้าตาหน่อย ดิ เหมือนของพี่หรือเปล่า......

9. MR.colt

573
    2
    0
    ขอบคุณมากครับน้องช้าง แล้ว แบตนี่หาซื้อจากที่ไหนราคาเท่าไหร่ครับ มีขายตามสนามแข่งหรือเปล่า ...อ้อ..น้ำมันเครื่องด้วย ซื้อที่ไหนอ่ะ เพราะชื่อมันไม่ใช่ยี่ห้อตลาด น่าจะหาซื้อยากนะ:D

10. ไปกับ Lancer Club ค๊าบบบบบบ

พอดี Mitsu Thailand เค้าจัดงานให้แฟนคลับมาเจอต๊อดพอดี อิอิ

ดูในทีวี มะยักกะหล่อ แต่พอเจอใกล้ๆ โอยยยยย มันวิ้งๆๆๆ แทบสลบ คิๆๆ

11. เอ่อ พี่เอ้คะ นู๋ว่า ตาคนนี้ ไม่ไหวอะค่ะ รับมะได้ 555+

12. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

แสดงว่าน้องออยไปแอบอยู่ใต้วงแขนเพ่ต๊อดแน่ๆเลย
    ถึงวิ้งๆ แทบสลบอะ 555 :D

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เบาะแดงๆจะไว้ใจได้กา....หุหุ

เอามานั่งเหอะคุณ1 อย่าไปเสียดงเสียดายมันเลย....

เดี๋ยวเก็บไว้แมงสาบเอาไปแ_กซะป่าวๆ 555+:D:D

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอาไปดูกันซะ แระจะรู้ว่า โรลบาร์ สำคัญไฉน

[media]http://www.youtube.com/watch?v=SqG96iEEKbM&NR=1[/media]

15. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ราคาเดี๋ยวมาแจ้งให้ทราบนะครับพี่ :D:D:D:D

16. /3o/3

551
    0
    0

ดูแล้วอยากมีไว้บ้างจัง อิอิ:D

17. MR.colt

573
    2
    0
    :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กรกฎาคม 2008
  18. MR.colt

573
    2
    0
    จัดมาเลยน้อง แทงคิ้ว หลาย:D

19. MR.colt

573
    2
    0
    ขอสอบถามความเห็นเรื่องกล่องหน่อยนะครับ คือว่า อยากจะใส่กล่อง E-MANAGE ไม่ทราบว่า จะใส่รุ่นไหนดีกว่ากันครับ ระหว่างกล่อง ฟ้า ราคาประมาณ 8.000 บาท กับ ELTIMATED ราคาประมาณ 12.000 ประสิทธิภาพและคุณภาพ ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ.... ;D

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อย่าใส่เลยพี่ เอาไปทำรอมดีกว่า ถ้าไหวก็เล่น สแตนอโลนไปเลยดีกว่าครับ:D

มีคลิปตอนแข่งกะน้องปั๊บที่ เชียงใหม่ด้วย อิอิ สมัยจิมโดดสะพาน :D:D แกล้งน้องอ่ะ อิอิ พอดีน้องว่าวเกียร์ ฮ่าๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=ygftkQdqILg&NR=1

http://www.youtube.com/watch?v=T8PihhTUaHA&NR=1

ทำคลิปแนบแบบข้างบนทำไงอ่ะ :confused::confused:

21. MR.colt

573
    2
    0
    ถ้าอย่างงั้นบีมีที่ไหนแนะนำไหมอ่ะ ทำรอมน่ะ แบบว่า เครื่องเดิม อยากให้ เวคมันเปิดเร็วขึ้น แล้วเวลาจูนรอม เขาจะจูนกับน้ำมันอะไรอ่ะ 95 หรือ แก๊สโซฮอล95 ครับ

22. MR.colt

573
    2
    0
    เฮ้อ...เมื่อไหร่ จาทุ่มนึงซะทีเบื่อเเล้ว ขี้เกียจทำงานแล้ว นู๋อยากกลับบ้าน:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

23. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    วันอาทิตย์นี้งาน M-max ผู้ได๋ไปบ้างค๊าบ

24. /3o/3

551
    0
    0

แหม่สงสัยจะอยากได้ละสิ:D

25. /3o/3

551
    0
    0

EMS ไปเล้ยพี่เอ้ 55:D

26. /3o/3

551
    0
    0

ไปครับเจอกันครับคุณแจ๊ส
    แต่ไปเช้าหรือเย็นขอดูสภาพร่างกายอีกทีครับ:D

27. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มิตซูก็มีที่เดียวแหละครับ Rally art พระราม9 บอกผมแนะนำมาก็ได้ครับ:D

28. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
  29. วันอาทิตย์นี้ นู๋ไปตีแบตกะเพื่อนอ่ะค๊าบบบ

เอารูปมาฝาก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้