สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แข่งที่ไหนครับ

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    น่าจะเพิ่มข้อความที่สติกเกอร์ RALLY/DRAG/STREET/CIRCUIT

3. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    :D:Dเอาจริงก้อโทรมาเลย..นะคับ พี่หนึ่ง ฮิฮิฮิฮุฮุฮุ เด๋วจัดให้คร้าบบบบ

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จัดไป

5. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ว้าวๆนี่แค่ข้างหลังนะคร๊าบ
    ขอบคุณครับคุณแจ๊ส อิอิ:D

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วงในจริงๆคนนี้ :D:D:D:D:D

7. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    อืม คงไม่ใช่มั้งครับ รถผมไม่ได้จอดที่อู่จาร์ณม๊อกอ่ะครับ เอาแค่อะไหล่บางอย่างมาเท่านั้น

8. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    แข่งที่บางนา กม28 นี่เองครับ ว่างๆ ก็เชิญพี่ๆ ไปชมกันนะครับ วันที่ 18 กรกฏาคมนี่น่ะครับ
    :)

9. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    จมูกไวจังเลยอ่ะ...แต่ไม่ทัน

มีอีกไหมอ่ะคับ Colt 4หมื่นอ่ะ หาให้สักคันจิคับ จะเอาไปให้น้องมันทำรถแข่งอ่ะ

10. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

ราคาล่อตาล่อใจจังเลยครับ มีบ้างซักคันป่าวคับ

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โอ้ว...:eek::eek: นี่แค่แผ่นหลังนะนี่ น่ามองทุกมุม

ขอภาพสาว Hankook มั่งนะคับ.. :):)

อ่ะๆ...อันนี้แถมให้ แต่อย่าไปเลียนแบบอ่ะ:D:D:D

[media]http://www.youtube.com/watch?v=6CSVPpntDyU[/media]

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อันนี้สิเด็ด

[media]http://www.youtube.com/watch?v=bljwUlPAiBM&feature=related[/media]

13. ติ๊กเกอร์ อีก 3 อัน ของใครมั่งหว่า....

จำได้แต่ของเจ้าเก่ง 1 อัน ของพี่ท๊อปที่ฝากเอาให้ใครสักคนอีก 1 อัน

แต่อีกอัน คิดมะออกว่าของครายอะค่ะ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณท๊อปเป็นเจ้าพ่อยูทู๊ปไปซะแร้ว

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุ ทุเรียนครับ ทุเรียน

16. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    เอ่อ . . . บอร์ดนี้ไปเร็วจริงจังครับ ตามไม่เคยทันเลย . . .

17. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ของก้องงายยยยยยยยยยยย

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอาไปติดคันไหนอ่ะ
    แล้วเกียร์ไมเวคมายัง

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เออ...น้องออย ติ๊กเกอร์อ่ะ พี่ไม่แน่ใจว่าได้สั่งเผื่อคุณพี่ปั๊ปไปรึป่าวอ่ะค่ะ เดี๋ยวเจอตัวแล้วจะถามให้อีกทีนะ

ปล. พี่บี และเพื่อนๆคนอื่นๆที่ใช้เจ้าตัวเล็ก ถ้าอยากได้ก็โทรบอกเจ้าออยได้เลยนะคับ...

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...รถผมงานเข้าแล้วค๊าบ..

เมื่อวานเปิดเช๊คดูน้ำมันเครื่อง ปรากฎว่าแห้งเหือด (ผมเองก็ไม่กล้าเอาอันอื่นผสมอ่ะ)จิงๆแล้วมันผสมได้ไม๊คับ...???

เพราะว่าถ้ารถไม่พร้อม สนามนี้ผมอาจจะบ๊ายบาย แน่ๆเลยอ่ะ คงได้แต่ไปเชียร์

ปล.ไม่รู้ว่าจะเป็นไรป่าว เพราะหลังจากงาน mini circuit ก็ไม่ได้แตะรถเลยคับ:cry::cry:

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดังใหญ่แล้วนะพงษ์...อย่างว่ารถสวยแระแรงก็งี๊

ว่างๆ ไปลงเล่นพีระฯกะพวกพี่ๆไม๊คับ...:D:D:D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตอนนี้มีใครลงสมัคร...ของงาน superclub แล้วมั่งคับ

ใครสนใจจะลง ก็สมัครกันได้เลยนะค๊าบ....

ปล.ส่วนใครที่จะลงรุ่น 1500 กะ ขับ4 สนามนี้เงินรางวัล 70000 บาท/รุ่นนะขอรับ....(เรื่องจิงที่ไม่อิงนิยาย)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อันนี้สำหรับคุณแจ๊ส กะคุณปั๊ป (กรอบเล็กๆด้านล่างซ้ายนะ อิอิ) และก็สำหรับทุกๆคนคับ...

[media]http://www.youtube.com/watch?v=DL6UF1jUSa4[/media]

24. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    :cry::cry: อย่างไรก้ออย่าลืมของ น้องกล้า นะคับพี่ท๊อป .. (ขอด้วย 1 อัน ขอบคุณคับ)

25. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Utube ที่ ท๊อป หามานี่ แจ่มๆ ทั้งนั้นเลยครับ

26. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ฝากหาให้ด้วยนะลูกนึง...:D

27. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เมื่อไหร่มาเอาติ๊กเกอร์อะเก็บไว้ในรถจนจาเหี่ยวหมดแระ อิอิ:D

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    เช็คน้ำมันเครื่องครั้งสุดท้ายเมื่อไรคับ
    ลองเติมน้ำมันเครื่องดูก่อน
    แล้วลองสังเกตุดูว่ามีรั่วมีซึมตรงไหนหรือป่าว
    ถ้าไม่รั่วไม่ซึมก้อคงไม่มีอะไรน่าห่วงนะคับ

29. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ฝากดูแลให้ก่อนนะจ๊ะๆๆ :D:)

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีใคร สนใจ LIMITED SLIP มั๊ยครับ พรุ่งนี้โทรมาละกันไม่แพง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้