สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน
    ตื่นกันหรือยังหนอ
    Happy Friday ครับ
    คนทำงานจะดีใจกับวันนี้มาก 55
    วันนี้มีโปรแกรมไปซิ่งไหนกันหรือเปล่าครับ

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนเช้าคับคุณบ๊อบ และทุกๆคน

วันนี้ก็สุดสัปดาห์อีกแล้ว....ไปไหนกันเหรอคับ

แต่ที่รู้ๆ พรุ่งนี้ผมเอารถไปทำ(เสียตังค์อีกแร้วววว)

จะพยามให้ทันงานแข่งคับ(ยังไงก็ทัน เพราะไม่ได้ทำไรมาก อิอิ)

แล้วเจอกันคับ.....

3. /3o/3

551
    0
    0
    ไปทำที่ไหนครับคุณท๊อปขอให้ทำเสดไวไวครับ

4. ป่ะ วันนี้ MK กาน

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

อ่อ...ก็พยามเฟ้นมาแบ่งๆกันดูอ่ะคับ ส่วนใหญ่เน้นคอเดียวกัน555+:D:D:D

สำหรับนายแจ๊ส circuit only น่าจะถูกใจสุดๆ

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ยังไม่มีใครตื่นแน่เลย มีเรา3คน

7. /3o/3

551
    0
    0

ป่ะหาแนวร่วมกิน MKกาน:D

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โหลๆ...สวีดัด สวัสดีคับ

ผมมีเรื่องจะรบกวนเพื่อนๆในกลุ่ม Colt & Asti นิดหน่อยอ่ะ อยากจะขอซาวเสียงเพื่อนๆในนี้อ่ะคับ ว่าใครสนใจจะลงวิ่งเซอร์กิตบ้างเอ่ย

พอดีผมเกิดไอเดียขึ้นมาว่า อยากจะจัดแข่งวิ่งกันเฉพาะกลุ่ม Colt & Asti ตอนนี้ผมอาจจะขอรวบรวมสมาชิกที่สนใจ

จะลงวิ่งกันก่อนนะคับ....(เพราะผมเห็นว่าถ้าเราไปจัดกันเอง ก็ต้องเสียค่าเช่าสนามน่าจะหลายตัง)

สนามที่ผมคิดว่าจะไปติดต่อ ขอลง น่าจะเป็นสนามสุดท้ายของปีอ่ะคับ....(รายการ superclub อ่ะคับ)

ส่วนค่าใช้จ่ายอื่นๆ คงมีแค่ค่าสมัครอ่ะแหละ เดี๋ยวขอรวบรวมสมาชิกให้แน่ๆก่อนแล้วผมค่อยเข้าไปเจรจาเรื่องค่าสมัครกะรุ่นอีกที

ส่วนถ้าลงกันจิงๆ รุ่นที่ใช้คงเป็นรุ่น car club ไม่จำกัดความแรงของรถนะคับ (คงใช้ชื่อ Colt & Asti club นะ)

ใครสนใจ ก็ช่วยๆกันลงชื่อด้วยนะคับ....

ปล.สนามสุดท้ายคือสนามที่5 ตรงกะวันที่ 15-16 พ.ย.51 ณ สนามพีระฯ(พัทยา) เจอกันคับ

9. /3o/3

551
    0
    0
    สนใจครับคุณท๊อป

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ผมว่า ที่แน่ๆน่าจะมีแร้วหลักๆที่ลง แต่ยังไม่เพียงพอต่อการขอรุ่นลงอ่ะคับ

ใครอยากเห็น Colt & Asti วิ่ง ก็ลงชื่อเลยนะคับ อิอิ (ดังแน่นอน555+)

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลงชื่อกันเลยนะคับ...สำหรับนักแข่งทั้งหลาย

1.ท๊อป
    2.แจ๊ส
    3.ปั๊ป
    4.บ๊อบ

12. อิอิ รถกลมๆ เอาลงไปกลิ้ง เอ๊ยย ลงไปวิ่งกัน อิอิ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้เลยเหรอ....ใครจะมามั่งง่ะ

แล้ว MK ที่ไหนก๊าบบบ....:confused::confused:

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวสักพักแจ๊ส ก็คงออนฯแล้วล่ะมั้ง ผมมีsent อ่ะ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อย่าลืมลงชื่อกันนะคับ ถ้าใครสนใจจะลงวิ่งอ่ะ.......

........ไม่ได้บังคับ แต่อยากให้ลง555+.......

16. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไปด้วย ถึงเดือนนั้นคงset รถเสร็จสักที

17. พี่หนึ่งก๊าบบบบบบ คอมแอร์นู๋มายางกั๊บ

เจอคอมแอร์มือสอง 3500 อึ้ง ไม่กล้าซื้ออะก๊าบบบบ

18. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    น้องออยนี่ น่าไปเป็นนางแบบนะ โพสท่าแต่ล่ะรูป 5555

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผมวิ่งทุกสนามอยู่แล้น

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

กำลังจะได้เป็นแล้วคับพี่บี...อิอิ

นี่ติดต่อไปลงคอลัมน์ Gals (อ่านว่า girl) ในหนังสือ Tuned by.. อยู่อ่ะ :D:D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เห็น เจ้าออย ภาพนี้แล้วปวดคอ (ไม่ได้ปวดใจนะ 555+)

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ลงด้วย เอา พลัง Auto ไปลุย อิ อิ อิ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ไม่มียูทู๊ป มาให้ดูเลยอิอิ....เดี๋ยวหาเด็ดๆมาให้ดูกันคราวหน้านะคับ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลงชื่อกันเลยนะคับ...สำหรับนักแข่งทั้งหลาย

1.ท๊อป
    2.แจ๊ส
    3.ปั๊ป
    4.บ๊อบ
    5.ออย(มัดมือชก อิอิ)
    6.ป๊อด(มัดมือชก อิอิ)
    7.ช้าง

มีใครสนใจ ก็ copy รายชื่อ และลงชื่อต่อไปเลยนะคับ...

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาหนึ่งหายไปหนายอ่ะ

26. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สนามปลายปี ขอไปด้วยคนนะ ขำ ขำ วันนี้ ได้แป้นเหยียบ LONZA มาโม เพิ่มแล้ว น่าจะช่วยทำให้รถแรงขึ้นได้บ้าง ตอนนี้ กำลังหา ช่วงล่าง กะ ครัช อยู่ เด๋ว ถ้าหาไม่ได้ ใจร้อนขึ้นมา อาจจะไปคว้า ช่วงล่างชุดเก่า ของตา เเจ๊ส มาใส่ ก็ได้ อิอิ:D

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ชุดเก่าผมรู้สึกว่าจะขายไปแล้วนะคับ
    ชุดนี้ก้อน่าสน Cusco Comp 2 ใน club4g ราคาหมื่นนิด ๆ ต่อได้อีก
    ปลายเดือนนี้ไปวิ่งหรือป่าวคับพี่เอ้ :D

28. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ลงด้วยคนครับสนามสุดท้ายรถเสร็จแน่นอนจ้า ไปๆๆ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    ปลายเดือนนี้ไม่วิ่งเหรอ

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

1.ท๊อป
    2.แจ๊ส
    3.ปั๊ป
    4.บ๊อบ
    5.ออย(มัดมือชก อิอิ)
    6.ป๊อด(มัดมือชก อิอิ)
    7.ช้าง
    8.ต้อ(หลานตาแก้ว)555+
    9.คุณ1
    10.พี่เอ้

มีใครสนใจ ก็ copy รายชื่อ และลงชื่อต่อไปเลยนะคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้