สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พี่บี...ด้วยป่าวค๊าบ555+ (แต่ขอไปออกหลังเลยนะพี่ อิอิ)

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ถูก :D

3. พี่บีพูดงี้ นู๋ก้อเขินแย่จิคะ :eek::eek::eek:

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตอนนี้รถพร้อมทำศึกครั้งใหม่แล้วคับ....

แต่ก็ยังหวั่นๆกะช่วงล่างชุดนี้อยู่(ตูดไวอย่างลิงเลย)

พอดีได้มือขับ(เจ้าต้อ หลานตาแก้ว) มาทดสอบฟิลลิ่งให้ บนถนนหลวง หัวใจแทบY

เพื่อนๆคนไหนที่จะลงวิ่งสนามพีระฯที่จะถึงนี้ เตรียมรถกันให้พร้อมนะคับ....

อยากให้ไปวิ่งกันเยอะๆ....ส่วนสนามปลายปี ผมจะพยามดัน ให้มีรุ่นของพวกเราให้ได้คับ.....

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้ไปซิ่งไหนกันเหร๋อ....ยังไงก็ เมาไม่ขับ ขับไม่โทร นะค๊าบ......

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจอกันวันจันทร์นะคับ....

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดีก๊าบบบบ !!!!!

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รูปนี้มานดูดีแฮะ

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    รูป โป่ง แก้ม มันอยู่หน้าไหนอะครับ ช่วยลงรูปให้ด้วย เอารูปใหญ่ๆเลยนะ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
  11. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    วันนี้เจอพี่หนึ่งก็ลืมเลย ว่าจะขอสติ๊กเกอร์อะ = ="

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ติ๊กเกอร์ติดต่อที่น้องออย(นางแบบ)ได้เลย

13. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    แง่วๆ อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน ปายนอนละครับฝันดีๆ บ๊ายบายๆ

14. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    โหลๆๆๆ บายดีกันไหมทุกคน.... วันอังคารนี้ ผมจะไปดูคอนเสิร์ต บอย-ป๊อด มีใครไปดูบ้างป่าว เพื่อจะได้เจอกัน หุหุ

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    ว่าจะไปดูเหมือนกานอ่ะ แต่หาบัตร(ฟรี)ไม่ทันอ่ะ 555+

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    SWEET กันเหลือเกินคู่นี้

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขาย โช๊คเดิม EVO3 แท้ 4 ต้น 5500 บาท ใส่COLT/ASTI ได้เลย หนึบแน่น ไม่กระด้าง
    ขายแล้วคร้าบอุอุอุอุอุอุ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กรกฎาคม 2008
  18. sarawutone

1,355
    9
    0
    เงียบหเงา

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โหล โหล !!!!!!

มีเรื่องให้เสียตังอีกแว้ววววววว

20. รู้สึกว่า พี่หนึ่งจะเอาไปเผื่อน้องเค้าไว้แล้วอ่ะค่ะ :D

21. เค้าเขินนะ :eek::eek::eek::eek:

22. สภาพสวยไหมอะคุงพี่ แล้วมีสปริงมาด้วยไหมอ่าคะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กรกฎาคม 2008
  23. ว่าแต่พี่ท๊อปหายไปไหนอะ

หรือว่ายังมะสร่างเมาอะคะ กร๊ากกกกกกกกกๆๆๆๆ คิๆๆๆ

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    สวยคร้าบบพร้อม สปริงคร้าบบใส่ได้เลย

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวจะโดนนะ เจ้าออย...
    มาแร้ววว.....รายงานตัว

โช๊ค FTO เปลี่ยนมาเรียบร้อยแระล่ะ โหลดลงมาสุดๆ แต่เหมือนแกนมันจะยาวมากๆ :confused::confused:

ถ้าไม่คิดไรมาก ไม่ได้เอาไปเล่นหักโหม โช๊ค EVO ก็พอไหวจ้า...:):)

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ของดีมีคุณภาพ อีกแร้วววคับท่าน...

ปล.ขอบคุณสำหรับโช๊ค FTO และบริการส่งถึงที่ด้วยนะคับคุณ1

ของเค้าดีจิงๆ การันตีโดย ผมเองก๊าบ...555+:D:D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    น้องพงษ์....รถคุณน้องถ่ายลงหนังสืออ่ะ สวยมากๆๆๆๆๆๆเลยนะ

แต่พี่ก็เห็นว่าขาดไรไปอย่าง อิอิ..ก็ติ๊กเกอร์ของกลุ่มเรานี่เอง...555+
    สั่งได้ที่น้องออย(สุดสวย 1 เดียวประจำคลับเพราะมีแค่คนเดียว) เลยนะค๊าบ.......

ต้นเดือนหน้า(สิงหา) รอชมนะคับ...

ลงทั้งทีม ทั้งคอลัมน์ ที่ลงกะคุณพี่แจ๊ส Spoon ด้วยนะ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณปั๊ปกะคุณเอ๋(จีจ้า มาแล้วจ้า)

ผมว่างานนี้ได้ไปดูบอยร้องเดี่ยวแล้วล่ะคับ...

เพราะป๊อดไปฮอลแลนด์ยังไม่กลับ...55555555555555++++++++:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กลับบ้านแระค๊าบ...

เดี๋ยวต้องไปทำหล่อก่อน...อิอิ ไปงานแต่งงานเพื่อน

เฮ้อ...เพื่อนฝูงแต่งงานกันไปหมดแระ

30. cap_pha

cap_pha New Member Member

6
    0
    0
    ไปไหนกานไปด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้