สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หน้าตาเหมือนตัวการ์ตูน ตัวโกงเลย คันนี้จะมาใช้วิ่งอะไหล่แทน CYBER COLT อุอุอุอุอุอุอุประหยัดค่าน้ำมัน เดือนนึงเกือบหมื่น

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดูดูไป เหมือน EVO X

3. เจอเช้าๆ ตรงแยกแคราย อะค่ะ

แถวบ้านออยก้อมีคันนึงสีดำเหมือนกัน แต่มะรุคันเดียวกันป่าวว

4. บอกว่ามะกินนนนเด็ก กระดูกมานอ่อนไป 555+

5. 26-27 ปายด้วยน๊า ปายถ่ายรูปให้

แต่นู๋ไม่มีกล้องอะ 55+ แถมไม่รู้ว่าจะถ่ายทันป่าวอ่าจิ เอิ๊กกกก

6. ถ้าพี่เอ้มะไป พี่บ๊อบก้ออุ้มขึ้นรถมาเลย อิอิ :D:D

7. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    กล้องอ่ะ พี่มีแต่ไม่มีคนถ่าย:D:D:D:D:D

เดี๋ยวนัดกันอีกทีก็ได้นะออย...พี่คงไปคืนวันศุกร์อ่ะก๊าบ....:)

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ตา 1 เอาเลย Hijet แม่งน่ารักดีอ่ะ

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไฟท้าย colt กันสาด colt กิ๊ปครบ มีครายเอามั๊ย

10. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

กล้องมีเพียบเลยขาดแต่คนถ่ายพกไว้คนเดียวหลายๆตัวเลยน้องออย 55:D

11. /3o/3

551
    0
    0

กิ๊บอย่างเดียวได้ไหมครับ อิอิ:D

12. /3o/3

551
    0
    0

นั่นสิเนอะอุ้มพาไปเลี้ยงน้ำเลี้ยงหนมพวกเราดีกว่า ห้าๆ:D

13. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    พวกพี่ ๆ มีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่น้องออยจะไปถ่ายรูปให้พวกพี่ ๆ
    ยังงัยถ้าไม่เอารถไปก้อไปกับพวกพี่ ๆ ก้อได้นะ รถคงว่างกันหลายคัน

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    พรุ่งนี้เพื่อนไปทำบุญที่ไหนอย่าลืมเอาบุญมาฝากกันบ้างนะค๊าบ

15. อะ ถูกต้องที่สุดค่ะ อิอิ

(จาโดนพี่เอ้ เขกหัวป่ะเนี่ย อิอิ :eek::eek:)

16. โห พี่แจ๊สพูดถึงขนาดนี้ นู๋ก็เบี้ยวไม่ได้เลยดิ 555+

17. พรุ่งนี้จะไปเวียนเทียนที่วัดแถวๆ นครนายกค่ะ

เด๋วจะเอาบุญมาฝากทุกคนนะก๊าบบบบบ

18. /3o/3

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับทุกท่าน สงสัยยังไม่ตื่นกันแน่เลย อิอิ

19. /3o/3

551
    0
    0

เอาเทียนมาฝากด้วยเน้อ:D

20. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ขออนุโมทนาด้วยนะครับ น้องช้าง แล้วไปบวชที่ไหนหล่ะครับ ที่สระเเก้วหรือเปล่า:D

21. MR.colt

573
    2
    0
    ตรงแคราย เมื่อสองวันที่แล้วพี่ก็เจอ COLT สีดำ จอดเลย โลตัส ไปนิดเดียวเอง ......:sad:

22. MR.colt

573
    2
    0
    อืม....อยากไปด้วยใจจะขาด แต่ต้องพลาดโอกาสเพราะงานเข้า....:cry::cry::cry:

23. MR.colt

573
    2
    0
    จัดไป....เอาทั้งน้ำทั้งหนมเลยนะไอ้ตัวแสบ.....ติกเกอร์ฝากไว้ก่อนนะ เดี๋ยวเอาโปรตอนไปส่งแล้วจะแวะไปเอา ศูนย์ บอกว่ารถมันเลื่อน ยังไม่เข้าเลย เซ็งเป็ดเลย....:mad:

24. MR.colt

573
    2
    0
    ใครจะไปเขกหัวน้องออยให้เจ็บมือล่ะ อิอิ เลี้ยงหนมขอติดไว้ก่อนนะน้อง สนามนี้ พอดีต้องไปราชการด่วน ให้ แม่ น่ะน้อง .....:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2008
  25. MR.colt

573
    2
    0
    แบบนี้สนใจมั้ยจ๊ะ น้องออย ..... อนาคต ไทเกอร์วู้ดเลยนะ แต่ต้องเลี้ยงกันอีกนานเลย....:D

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    คันนี้ผมก้อเจอจอดตรงนั้นบ่อย ๆ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    เลิกงานตั้งแต่เที่ยงคืน ยังไม่นอนอีกเหรอคับ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อรุณสวัสยามเช้าคับ

วันนี้วันพระ....ผมตื่นเช้า(แล้ว)

ก่อนอื่นขออณโมฑณา คุณช้างด้วยนะคับ...ที่ห่มผ้าเหลืองแทนใส่ชุดแข่ง

พี่เอ้...งานเข้าเหรอคับ ยังไงก็เจอกันโอกาศหน้าก็ได้คับ..

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ในที่สุด ก็ไปได้แล้วเหรอคับ...

ยังไงผมก็ยังจุดธูป...(ให้งานวีโก้...ล่ม) อยู่เน้อ 555+
    ปล.แซวเล่นนะคับ อย่าคิดว่าผมจะจุดจิงๆอ่ะ(แค่คิดอยู่ในใจเฉยๆ):D:D:D

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สาตุ๊..นะเจ้าออย เจริญพรๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้