สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สอยมาเลยคับคุณ1

ผมว่าเอามาทำเป็นรถขนอะไหล่ขาย...:D:D:D

ส่วนวันหยุดก็เอาเป็นรถเซอร์วิสไปสนาม(ลากรถแข่งไปแข่งที่พีระฯ):sad::sad:

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตอนนี้คอลัมน์ของพวกเราใน Tuned by... เสร็จสมบูรณ์แล้วนะคับ....รอแค่เข้าเล่ม อดใจกันอีกนิดนะคับ

ปล. ยังไม่อยากเอามาลงให้ดู เพราะเดี๋ยวโดนว่าคับเรื่องข้อมูลรั่ว ยังไงก็รอกันอีกนิ๊สเดียวนะคับ

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขออณุโมฑณาให้คุณช้างด้วยคนค๊าบ

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เล่มนี้...แจ๊ส กะ น้องพงศ์ เกิดแล้วนะ

ขอบอกว่าสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แจ๊ส...รถเข้าอู่เหรอคับ??

เอาเข้าไปทำไรอ่ะ??

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยังไม่แน่เลยคับ

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เมื่อวานคุณปั๊ป+คุณเอ๋ ไปดูคอนเสิร์ต บอย-ป๊อด กันมาหนุกไม๊

แล้วได้เจอป๊อด ป่าวค๊าบบบบบบบ.......555+(ป๊อดอยู่ฮอลแลนด์)

ยังไงก็ขอให้เกี่ยวก้อยกันไปทำบุญด้วยนะค๊าบ...วันนี้วันพระ

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้ใครไม่ออกไปไหน
    อยู่บ้านเปิดช่อง 7 เวลา 16.00 น. มีเทปบันทึกการแข่งขัน Honda Racing Fest ที่เชียงใหม่
    อย่ลืมดูนะคับ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ประกบฝาไมเวคอ่ะคับ อิอิ

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สำหรับสาวก Colt คับ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=TdSvRAxAwBk&feature=related[/media]

ดูไป กินข้าวเที่ยงกันไปนะคับ....จะได้สุขี มีพลังกันถ้วนหน้า

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณค๊าบ...จะรอชมเลย:D:D

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อันนี้ ขออนุญาต คุณบ๊อบนำมาเผยแพร่ให้เพื่อนๆชมนะคับ...

ไม่แน่ใจว่าคุณบ๊อบเคยเอามาลงไว้รึป่าว

[media]http://www.youtube.com/watch?v=ifTgojK9fdA&feature=related[/media]

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าเสร็จสมบูรณ์เมื่อไหร่ อย่าลืมเอามาลองเทส กะรถผมนะคับ...อยากรู้ว่าแรงก่าเดิมเยอะป่าว

14. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    เด๋ววางตลาดเมื่อไหร่..จะขอซื้อสักเล่มคับ ! ! ! อยากเห็นรถพวกพี่ๆด้วย

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=KF6R9l8ISAk&feature=related[/media]

คลิปนี้...ได้ฟิลลิ่งแบบที่เราไปวิ่งเล่นกันใน BRC เลยก๊าบบ....

16. อ่าค่ะ ยังไงเราต้องเจอกันอีกค่ะ แล้วนู๋จะรอพี่เอ้มาเลี้ยงหนมนะคะ อิอิ

17. พี่เอ้คะ อันนี้ไม่น่าจะไหวนะคะ 555+

18. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    :rolleyes: กันสาด Colt กี่ตังค์คับ พี่หนึ่ง :rolleyes:

19. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    :D:D:D:D

20. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    โทรมาเลยครับ

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดูรูปEVO RALLI มันส์มากครับ

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีเบาะ หลังแข็ง SPARCO REV มา มีครายสน อะป่าว

23. klaralli-colt

109
    1
    0
    วันเสาร์เดี๋ยว กล้า โทรหา พี่หนึ่ง อีกที่นะคับ ว่าเจอกันกี่โมง ขอบคุณคับพี่

24. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ซะงั้นวัยรุ่นเซงคร๊าบ:mad:

25. /3o/3

551
    0
    0

ห้าๆจัดไปเนี่ยตัวไม่ไปก้อส่งตังมาให้น้องบ้างก้อได้คร๊าบ อิอิ
    จะได้มีน้ำมีหนมกินเหมือนตอนเราไปกานสมัยก่อน55 กองทัพต้องเดินด้วยท้อง
    โปรตอนมาเมื่อไหร่อะพี่เอ้เข้ามาก้อมาเอาติ๊กเกอร์ด้วยละกัน:D

26. /3o/3

551
    0
    0

ได้ข่าวว่าน้องอิมได้รางวัลติดมือมาด้วยนิเก่งไม่ใช่เล่นเลย อิอิ:D

27. /3o/3

551
    0
    0

ยังไม่ได้นอนครับคุณแจ๊สเล่นเกมเพลินไปหน่อยเช้าเลย ห้าๆ:cool:

28. /3o/3

551
    0
    0

ไม่ต้องขอผมหรอกครับคุณท๊อปเผยได้เลยครับผมไม่เคยลงอะครับ อิอิ:D

29. /3o/3

551
    0
    0
    ขออนุโมทนาด้วยคนครับคุณช้าง อิอิ

30. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    คริคริๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้