สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    :cry::cry::cry:

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ยินดีด้วยนะค๊าบ...คุณเอกกับรางวัลชนะเลิศ

เดี๋ยวสนามหน้าจะพยามติดตามผลงานให้ได้นะคับ...ศู้ต่อไปนะคับ

ปล.แล้วเมื่อไหร่จะนัดรวมพลถ่ายลงคอลัมน์กันเป็นกลุ่มก็บอกได้เลยนะคับ

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวเอาติ๊กเกอร์ไปแปะให้เลยคับพี่นก...

แล้วสมาชิกใหม่ที่ว่า มันคืออะไรอ่ะคับพี่...?? รถคันใหม่ หรือ ได้สัตว์เลี้ยงมาใหม่อ่ะคับ...

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าผมแวะเข้าไปนะคับ...

ปล.รถเต่าผมเสียชีวิตไปแล้ว เครื่องพังเลย ตอนนี้เอาไปไว้บ้านนังต้อแล้วอ่ะ:cry:

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...ทำงานวันอาทิตย์เหรอ สู้ๆคับ เพื่อตังค์

คุณ1... ได้ Hijet ใหม่แล้ว ยังไงก็อย่าไปขายเจ้าโคลท์ซะล่ะคับ เดี๋ยวมันจะน้อยใจเอานะ

เพื่อนๆที่ไปงานแข่งรายการ superclub อาทิตย์นี้เจอกันนะคับ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไว้อาลัย...ให้เต่าน้อยผู้ล่วงลับไปแล้ว เศร้าคับ

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    660cc. turbo

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โดนค่าใช้จ่ายไปอีก...งวดนี้หมดตูดเลย ไม่รู้จะไปแข่งได้ป่าวสนามนี้ เฮ้อ...กำ

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สนามนี้ ทำไม่ทันแน่ครับ ลงเครื่องEVO3 แล้วก้ช่วงล่าง แล้วก้ทำสี

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คันกะจิ๊ดเดียว มีหอยด้วย แรงระเบิดระเบ้อเลยงานนี้

คุณ1 สนามนี้เอาโคลท์ไปลงป่าวคับ??

อืม...ผมจะถามนิดนึงอ่ะว่า โช๊ค FTOไมมันรู้สึกนิ่มจัง มันนิ่มก่าพวก EVO ป่าวคับ..??:confused::confused::confused:

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยก RVR ออก เอา Evo3 ลงเลยเหร๋อคับ...งานนี้สนุกแน่ๆ(โคลท์กลายพันธุ์)

เอาใจช่วย ขอให้เสร็จออกมาเนียนๆนะคับ:eek::eek::eek:

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทำสีใหม่..??(สีไรอ่ะคับคุณ1 สีเบอร์เดิม สาดใหม่ หรือเปลี่ยนสีไปเลย):):)

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เข้าไปนั่งปั่นกะทู้ในบอร์ด Superclub อยู่คับ เริ่มหัวข้อใหม่ ลองเข้าไปอ่านๆกันดูนะ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Mirage ที่คุณแจ๊สเอามาโพสต์ไว้ ราคารุนแรงมาก

ผมว่าหา Galant มาแปลงเป็น VR4 มาขับเลยดีก่า ถูกก่าอีกง่ะ

ปล.ดูๆไป เหมือนเอา Galant มาหั่นตูดเลย

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
  15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มีความสุขทุกคนนะคับ ในสุดสัปดาห์นี้

พรุ่งนี้ก็เริ่มงานกันอีกแล้ว...ช่วงนี้ฝนตกบ่อยเหลือเกิน

ขับรถกันดีๆนะคับ..

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณท๊อปมาเป็นชุดเลยอ่ะ

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อันนี้คลิปผมถ่ายมาฝากคับ...(อาจเมื่อยคอกันบ้างนะคับ)

นคร..ดริฟรถในสนาม Go-Kart ดูเอาเองคับ สุดยอด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2008
  18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สวัสดีตอนเย็นคับ...เอาขี้ เอ๊ย คลิปมาฝากเพื่อนๆกันด้วยล่ะ

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เต่าน้อยเข้าอู่...เหมือนขาดอะไรไป1 อย่างในชีวิตการทำงานเลย...

หายเร็วๆนะลูกพ่อ...ฮือๆๆๆ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
  21. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดีครับพี่น้อง
    สนามนี้ ขอให้ได้ ตำแหน่ง ดี ดี ทุกท่านที่ลงเลยนะครับ

ส่วนผม 27 นี้ บวชล่ะครับ เข้า อโบสถ 15.00 น. ครับ

22. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    ที่ไหน ยังไง เมื่อไร บอกด้วยนะ ช้าง

อยากใส่บาตร พระใหม่ค่ะ

สาธุ สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ

23. ฮาโหลๆๆๆๆๆๆ

ไปเที่ยวไหนกันมามั่งก๊าบบบบบ

24. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    แหะๆ คต บุญธรรมก็พ่อผมเองแหละ เป็นทั้งพ่อเป็นทั้งอาจาร์ณเลยครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจด้วยนะครับ แล้วเอกจะเอารางวัลมาฝากอีก :teeth:

25. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ขอบคุณนะค๊าบ แล้วที่พี่ถ่ายไปจะลงเล่มไหนอ่ะครับ จะไปซื้อเก็บไว้

26. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันอาทิตย์ที่ 27 นี้ครับ ณ.วัดยาง

อ่อนนุช เข้าอุโบสถ 15.00 น. แห่ก้อน่าจะ 14.30 อ่ะครับ

:D:D:D:D:D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นึกว่าคุณช้างของพวกเราบวชไปแล้วซะอีก...

ก็ยังงง ว่าทำไมยังมาเล่นเนทอยู่ฟระ..???อิอิ

ยังไงก็ขอ อณุโมฑณาอีกรอบนะขอรับ...

ขอบคุณสำหรับคำอวยชัยจ้า จะทำให้ได้อย่างที่ตั้งใจไว้เลย

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่นก...นอนดึกจังคับ:confused:

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...

วันนี้ไปพบพี่บีมาอ่ะคับ.. เค้าบอกว่ากล่องใบนั้นไม่ต้องจูนแล้วนี่ ใส่ได้เลยนะ

30. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ฝากถึงพี่บ๊อบคับบบบบบ..................
    * * * * * * * * * * * * * * * * * * * *
    เซนเซย่า มีทั้งหมด 6 ภาคคับ
    ภาค 1 เซนแห่งอาธีน่า : 11 แผ่น
    ภาค 2 นักรบเกาะเงิน : 9 แผ่น
    ภาค 3 ปราสาท 12 ราศี : 17 แผ่น
    ภาค 4 อัศวินแห่งแอสการ์ด : 13 แผ่น
    ภาค 5 เจ้าสมุทรโปเซดอน : 7 แผ่น
    ภาค 6 THE HADES : 7 แผ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้