สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไม่อยากกดดันตัวเองอ่ะ 555+

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สวัสดีตอนเช้าค๊าบ...

อาทิตย์ที่3นี้เรามีนัดกันนะคับ(มิตติ้งเล็กๆไปในตัว)งานM-Maxไง MK ร่วมสาบานเหมือนเดิมป่าว หรือเปลี่ยนเป็นอย่างอื่น

ปล.พี่เอ้ ซ่อมล้อออกมาดีไหมคับ ถ้าดีงั้นช่วยบอกต่อไปเลยนะคับ(ต้องขอโทษในความล่าช้านิดหน่อยนะคับ บางทีไม่ได้โทรกลับ เพราะ

งานค่อนข้างเยอะคับพี่) ส่วนถ้ามีอะไรให้ช่วยเหลือหรือสอบถามก็ยินดีเสมอคับพี่และทุกๆคน

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    น้องออย....ไม่รู้อะไร ที่พี่แจ๊สเค้าบอกไม่สู้อ่ะ (ความหมายคือ ไม่ระห่ำตะหาก) แต่เค้าจะไม่ประมาทแล้วล่ะ เพราะยึดคติขับขี่ปลอดภัยเปิดไฟใส่หมวก...ก๊ากก......(กลายเป็นเด็กแว๊นนน...ไปแล้ว)

คุณปั๊ป...รถเป็นอะไรอ่ะคับ(อย่าตอบว่าเป็นยานพาหนะ นะคับอิอิ) เห็นก่อนสตาร์ท มีโบกมือด้วยอ่ะ ว่าจะถามในสนามแล้ว แต่ก็ลืม

ยังไงก็อย่าเป็นไรมากเลยนะคับ เก็บไว้งาน M-Max อาทิตย์นี้

พี่บี...สนาม BRC เดี๋ยวผมเตรียมข้าวเหนียวไปด้วยนะคับพี่ หุหุ (จะมีไก่ย่างขายอีกป่าวคับ) แซวเล่นๆ

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันๆๆๆๆๆๆๆ

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจอกานกาน อาทิตยืนี้ MKMKMKMK คุณปั๊ปเอาเสื้อ HAANKOOK มาด้วยนะคร้าบบบ ไม่มีเสื้อใส่ไปเชียงกงแว้วววววววอุอุอุอุอุอุอุ

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้งานชุม(เหมือนยุงชุม) เยอะจิงๆ เดี๋ยวรีบปั่นก่อนดีก่า

พี่บี คับกลับบ้านกี่โมงอ่ะ ผมแวะไปเอาหนังสือ(ที่จะเอามาทำ AD ของ JIC อ่ะคับพี่)

ยังไงผมไปรับหนังสือที่บ้านพี่ได้ป่าว ถ้าได้จะได้ไปเย็นนี้เลยอ่ะคับ(อยากแอบไปดูของซิ่งที่บ้านพี่ด้วย อิอิ)

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    เป้นไงคร้าบบโช๊คหน้าผม อุอุอุอุเจ๋งอะป่าว ขึ้นได้ขึ้โพเดี้ยมเลยยยยยย เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1..รถเสร็จแล้วเหรอคับ เอาไปโชว์ที่ BRC ด้วยนะ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณท๊อปเวลาดีกว่าสนามที่แล้วตั้ง 20 วินาที
    ฝีมือพัฒนาเร็วจิง ๆ

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยังไม่เสร็จครับ พรุ่งนี้เค้ามาเอาเครื่อง

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตั้ง20 วิ เยอะนะเนี่ย อุอุอุอุอุ ฝีมือ ครับ นับถือ นับถือ อุอุอุอุอุอุ

12. นู๋ไปมะได้อะ :cry: อดกิน MK ร่วมสาบานอีกตามเคย :cry:

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เราก็ช่วยกันพัฒนาไม่ใช่เหรอคับแจ๊ส...

ถ้าเปรียบเป็นการเรียน เราก็เรียน ชั้นเดียวกันเลยนะนี่ (อนุบาล ปีหน้าขึ้น ป.1 แระ) อิอิ:D

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สวัสดีตอนบ่ายคับ....ทำไรกันอยู่ เดี๋ยวทำงานต่อล่ะ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครอยู่มั่งเอ่ย...

ตอนนี้ในสนามแข่งต่างๆ(ก็มีพีระฯอ่ะแหละซะส่วนใหญ่)

ต่างก็มีคนนำเจ้า Colt & Asti มาทำรถลงแข่งกันหนาตาขึ้นแล้วนะคับ

ใครคิดจะขาย ก็คิดกันดีๆนะคับ(เพราะรถที่เพื่อนๆมี มันคือ สมบัติอันล้ำค่าเลยล่ะ)

ไม่เชื่อก็ลองมาสนามนะคับ...มาเห็นกะตา แล้วจะรักเจ้า Colt & Asti ขึ้นอีกเป็นกอง

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ต้อแอบเข้ามาดูเหรอ....

ใครมีโคลท์จะขายตอนนี้ บอกได้เลยนะคับ หรือทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้

น้องผมจะเอามาทำไว้กัดกะ3ประตู

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ๋งคับ...ไม่ผิดหวังเลยจิงๆ

แต่ตอนนี้คงได้เวลาเก็บหอมรอมริบ แล้วค๊าบ....(อยากได้ Zero2 จะแย่อยู่แล้ว)

เห็น zero2 ของคุณแจ๊ส และก็ Coltต้อ(รถน้าแก้ว) แล้ว มันหนึบดีจิงๆเลยอ่ะ:eek:

18. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    .....

test....

19. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    เยี่ยมมากเลยครับน้องๆทุกคน เห็นแล้วอิจฉา .......ขอให้พัฒนา ฝีมือการขับให้ดียิ่งๆขึ้นไปนะครับ ส่วนของพี่มันคง ขุดไม่ขึ้นแล้ว ....:cry:

20. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    รู้อย่างงี้แล้วรัก COLT&ASTI ขึ้นมาอีกเป็นกองเลย .....:D

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจ้าต้อใช่ไหมอ่ะ :D:D:D

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตอนนี้ในสนามแข่ง Colt&Asti เยอะมาก ๆ คับ
    เยอะกว่า 3D อีก
    เกิดมาเพื่อเป็นรถแข่งจิง ๆ

23. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

รถมีปัญหาอ่ะครับ ตอน warm up lap ก้อยังวิ่งได้อยู่

พอจะออก start ก้อเอาซะแล้ว ตัว CDI กับปลั๊กจุดระเบิด มันเกิดปัญหา

ขึ้นมาซะงั้น

รถผมเลยวิ่งสองสูบตั้งแต่รอบแรกจนรอบสุดท้ายเลยอ่าครับ :cry::cry:

แล้วไอ้ที่ผมทำมือหมุนๆน่ะ ผมจะบอกว่ารถพังวิ่งไม่ได้

แต่ผมไม่รู้กติกาว่าต้องทำมือยังไงอ่าครับ

24. monstercolt

381
    2
    18
    ส่วนรูปรอแป๊บนึงนะครับ

กลับมาจีจ้าไม่สบายเลยยังไม่ได้ลงรูปครับ

25. monstercolt

381
    2
    18
    ขอแสดงความยินดีกับพี่บีและคุณท็อปด้วยครับ

ส่วนเพื่อนๆ คนอื่นๆ และผม จะกลับไปเตรียมตัวใหม่เพื่อสนามหน้าครับ

พวกเรากลุ่ม colt&asti สู้ๆ

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปพาจีจ้าไปฉีดยาเลยค๊าบ จะได้หายไว ๆ :p

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขนาดต่อให้วิ่งแค่ 2 สูบยังวิ่งเกาะกลุ่มได้เลย
    ถ้าวิ่งเต็ม ๆ คงได้อยู่หัวแถวแน่ ๆ
    สู้ ๆ คับ สนามหน้ามาลุยกันใหม่ คงเป็นวันของพวกเราบ้างแล้วล่ะ 555+

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    สู้ตายคร้าบบบบบ รอเครื่องอยุ่ ภายในอาทิตย์นี้น่าจะเสร็จอุอุอุอุอุ โช๊คยังไม่มาเลยย

29. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ขอให้จีจ้าหายไวไวครับคุณปั๊ป ดูแลจีจ้าดีๆนะครับ อิอิ:D

30. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ดีครับพี่ นานๆ เปิดมาที เจอพี่เลย งิงิ

สนามหน้าน่าจะเจอกานคับ ใกล้ได้รถแระ งิงิ

ปล. ดีใจกะพี่ๆ ที่ได้ถ้วยด้วยคัรบ ส่วนพี่แจ๊สก็สู้ๆ นะงับ เสียดายรถมั่กมาก

ปล. สุดท้าย ถึงจะชับรถอะไร แต่หมดทั้งใจก็ให้มิตซู ก้าบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้