สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    ต้อเองคับ :D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    วันนี้เงียบเหงาจัง

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มาแล้วเหรอ...พ่อมหนุ่มนักรัก...เอ๊ย นักซิ่ง อิอิ:D:D

เข้ามาเป็นสมาชิกในบ้านหลังนี้เพิ่มอีกคนแล้วซินะ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้าน AF เอ๊ย...บ้าน Colt & Asti นะต้อ หารถได้ไวๆ(ถ้าหาไม่ได้ ก็ใช้มาตราการยึดรถพี่นกเลย 555+)

อาทิตย์นี้ พี่คงตามไปพีระฯไม่ได้ว่ะ ต้องไปสู้ศึกเก็บคะแนนกะพี่แจ๊ส/พี่บี/พี่ปั๊ป ต่ออ่ะ

ยังไงก็ดูและเด็กๆ(ลูกๆคุณชาย) ดีๆละกันนะ สู้ๆ:D:D

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อายุเพียงแค่ตัวเลขคับพี่เอ้...ผมรู้ว่าพี่ก็ยังมีไฟอยู่ ไม่งั้นพี่คงไม่เลือก Colt มาเป็นอัศวินคู่กายหรอก

5. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    แจ้งคับบบบ.......!!!!!
    วันนี้สี่แพ่งมาแว้วคับ พี่บ๊อบ (เด๋วจัดให้ตามที่สั่งนะคับ)
    **** มี MP3 3 แผ่น 100 คับ มีใครเอาบ้าง

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไม่เป็นไรคับ...เรื่อยๆมาเรียงๆ

ยังไงก็ดูแลคุณจีจ้า ก่อนนะคับ หายไวไวนะ(สุขภาพมาก่อน)

ส่วนอาทิตย์นี้ก็เตรียมรถให้พร้อมละกันคับ....(สนามพีระฯวิ่ง2สูบยังไปได้ขนาดนั้นเลย ถ้าไม่มีปังหา สงสัยมีลุ้นยืนโพเดี้ยม):D:D

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พวงมาลัยสวยนะกล้า(แต่พี่ชอบ3ก้าน) นี่ก็เริ่มแต่งรถอีกคนแระ เดี๋ยวจับมาวิ่งเซอร์กิตให้หมดเลย555+

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ต้อเอ๊ย...พี่ตาลายเลยว่ะ555+

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มือจูนจากญี่ปุ่น โอฮูระ ซัง ได้ฉายาว่า เทพบุตรกางเกงแดง
    พี่ตั้งฉายาให้สาวน้อยประจำกลุ่มเราแระกันนะ (น้องออย กุลสตรีกางเกงแดง) เอิ๊กๆๆๆๆคริคริ ล้อเล่งก๊าบ...หุหุ

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยากเห็น เจ้าโคลท์มหาสนุกคันนี้เสร็จเร็วๆจังเลยอ่ะ อยากดูเวลามันฉีก3ประตูทางตรงคับ:D

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เหงาเหรอ ตัวเอง.....ก๊ากกกก:confused::confused:

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อาทิตย์นี้ เรามีนัดกันนะคับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เหล่า Colt & Asti ทั้งหลาย

ที่เดิม........................

13. เด๋วให้นู๋ได้ลองจูนจิงๆ ก่อนเหอะ :mad:

จะเอาให้รถพี่ท๊อปพังคันแรกเลย 555+ :p

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอารูปมาให้ดูกันคับจากเว็ปซูเปอร์คลับ

15. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    :D:D ขอบคุณคับพี่ท๊อป....กล้าก็ชอบและอยากได้แบบ 3 ก้านเหมือนกันคับ
    แต่ม่ายมีของเลย - เลยหยิบเจ้า 2 ก้านมา (อยากได้มากคับเลยจัดซะ) :cool::cool:

16. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีครับพี่น้องชาว COLT&ASTI ขอสอบถามเกี่ยวกับ ช่วงล่างหน่อยนะครับ แบบว่าอยากจะโอเวอร์ฮอร์น ช่วงล่างชุดใหญ่ ครับ เปลี่ยนยกชุด ไม่ทราบว่าราคาค่าทำจะอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ และพอมีร้านไหนแนะนำไหมครับ ... รถมันสิบกว่าปีแล้ว อยากทำให้มันเฟิร์มๆหน่อยน่ะครับ.....:D

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยูรีเทนเลยคับพี่เอ้
    ใช้ทนใช้นานแน่นอน
    ราคาถ้าจำไม่ผิดประมาณ 6 พันมั๊งคับ

18. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    เอางั้นเลยเหรอน้อง.......:D

19. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    วันนี้ยกเครื่องออกแล้วคร้าบบบ พรุ่งนี้ปายเอาเครื่อง EVO3 แว้ววววว

20. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    วันอาทิตย์นี้ เอากระจกไปให้คุณแจ๊สสนะครับ

21. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    ....

หาไม่ได้ไม่เปงไรคับ มีcoltบรอน รออยู่ (ล้อเล่นนะ เจ้าของดุโคตร) อิอิ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    สั่งเครื่องกะช่วงล่างมาแว้วม่ายช่ายรึ
    ทำเปนรถแข่งไปเลย
    จัดไป 555+

23. อ้าว พี่แจ๊สนี่ก็ยุอีก:cry:

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าจะเอาแบบซิ่งๆหน่อย ขับหนุกๆ ก็ยูริเทนไปเลยคับพี่...(หนึบหนับ)

แต่ราคาไม่ค่อยแน่ใจคับ รู้แต่ว่าร้าน GENIAL รับอัดยูรีเทนตัวละ800บาท UP อ่ะคับ

ยังไงลองเชคดูหลายๆที่ก่อนการตัดสินใจนะคับ เพราะของดีมีคุณภาพราคาสมน้ำสมเนื้อ

ผมว่าน่าจะพอมีคับ

ผมเคยเปลี่ยนเฉพาะชุดหน้ามาครั้งนึงแล้ว ก็พอใช้ได้ แต่หมดไป4000ก่าบาท

เลยอยากให้พี่เชคๆดูก่อนคับ:D:D:D

ลองดูนะคับพี่เอ้...

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หารถไม่ได้ ก็เอาคันบรอนซ์ทำเลย อิอิ (แรงแน่นอน)555+ ว่าแต่ขอเจ้าของสักนิ๊สนึงนะเดี๋ยวจะตายทั้งหมู่

เมื่อคืนไม่น่าหลวมตัวไปกินเนื้อเลยอ่ะ ปวดท้องชะมัด...สาธุๆจะไม่กินอีกแล้วค๊าบ(เจ้าแม่กวนอิมลงโทษ):mad:

หวัดดีตอนเช้านะ ทุกคน(เช้าซะเมื่อไหร่):confused:

26. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ยินดีต้องรับน้องต้อ สมาชิกใหม่ครับ

ผมดูรูปสาวกางเกงแดงแล้วตาลายเลย เอิ๊กๆ

สาวน้อยคนนี้หน้าตาคุ้นๆ นะ เหมือนเด็กแถวนี้ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2008
  27. monstercolt

381
    2
    18
    มาแร้ววววค่า

หายเปื่อยแระ

ดูรูปกันนะคะ

คราวนี้ยืมเลนส์น้องมาใหม่

ผู้รู้บอกว่าเลนส์ดี แต่ฝีมือคนถ่ายไม่ดี

ยังไงก้อขออภัยล่วงหน้านะเจ้าคะ

เริ่มที่ออกสตาร์ทกันก่อนเลยค่ะ

แต่หายไปไหนไม่รุคันนึง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2008
  28. monstercolt

381
    2
    18
    ต่อเลย

29. monstercolt

381
    2
    18
    ต่อๆ

30. monstercolt

381
    2
    18
    ;););)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้