สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณปั๊ป ก็มีกำลังใจดีเหมือนกันมะช่ายเหรอ...ผมต่างหากที่กำลังใจไม่ได้มา

สู้ต่อไปนะคับ...เอาโพเดี้ยม มาให้ได้ กำลังใจข้างๆ จะได้ชื่นจายยย...สงสัยกลับจากพีระฯ ไม่สบายเพราะลุ้นตัวโก่งแน่ๆเลยอ่ะ ไข้ขึ้นเลย:p:p

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปรับประทานอาหารกลางวันดีฟ่า....

3. สงสัยจะไม่ใช่น้องเพิ้ง แต่ว่าผมกระเซิงเปนยายเพิ้งมากว่าอ่ะค่ะ 555+

ปล. ว่าแต่ เพิ่งรู้ว่าพี่บีดูละครแนวนี้ด้วย :D:D

4. แหม แต่ละคน ก็ทำเป็นจริงจัง นู๋ก็ขำๆ หรอก อิอิ :D:D:D

5. ลืมบอกไป ถ้านู๋ว่างๆ นู๋จะพยายามทำเว็บให้นะคะ ^^

6. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

555 ตอนนั้นพี่คงตาไม่ถึงน่ะ

มองผ่านๆ แว๊บๆ พี่ก้อนึกว่าดารามาแข่งรถจิงๆ นะ

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

รับงานเยอะจริงๆเห็นได้ข่าวว่าไปร้องเพลงกับบอยด้วยนิครับคุณท๊อปตาคนนี้อะ บอย// ป๊อด:D

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ป่าวๆๆๆ พี่ดูเฉพาะตอน อวสาน อ่ะ ไม่เคยดูเลย ดูทีไรตอนอวสานทุกที :D:D

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เออ...จิงด้วยคับ ก่อนไปยังเห็นเล่นคอนเสิร์ต อยู่เลยอ่ะ:D:D

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่บี...ผมเอาหนังสือที่ยืมพี่มา คืนให้แล้วนะคับ

ส่วน Tuned by... ก็ฝากไว้ให้แล้วเช่นกัน (เสียดายพี่ไม่ได้มาร่วมถ่ายรูป ดันไม่สบายซะนี่)

ยังไงเดี๋ยวมีโอกาสจะหาทางรวมใหม่คับ

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊สหายไปไหนอ่ะ....???

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้เงียบเหงา ฝนตกพึมพัม...วันอาทิตย์แข่งแร้วนะคับ เตรียมตัวกันยังเอ่ยยยยย??

ผมว่าสนามนี้ฝนตกแน่คับ...เตรียมยาง กับลมยางไว้เลยนะคับ ตกแน่...

13. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
  14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หย่อนเครื่อวลงรึยังคับเถ้าแก่(ไม่ใช่เฒ่าแก่นะ....อิอิ:D)

ตอนนี้ใช้เจ้า Hijet น้อยซะเพลินเลยอ่ะจิคับ

ดีเลย อาทิตนี้เอามาโชว์หน่อยนะคับ อยากเห็นอ่ะ:D:D

ปล.โช๊ค FTO ในสนามพีระฯ ก็พอฟัดพอเหวี่ยงอยู่ แต่อาทิตนี้ ไม่รู้จะเป็นไง

ยังไง ข้าน้อยขอสู้ตายจ้า.....:mad::mad::mad::sad::sad:

15. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ซุ่มอยู่แถว ๆ นี้คับ 555+

16. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนามนี้ยืมรถใครขับได้บ้างเนี่ยยยยยย

ปล. ได้รับแล้วครับ ท๊อป ขอบใจมาก เสียดายเหมือนกัน อดถ่ายด้วยเลย

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มีภาพเก็บตกมาฝากคับ ดูเอาๆ ฝาแฝด Colt คุณแจ๊สเค้าล่ะ

ขอบคุณภาพสวยๆจาก websiteนี้ด้วยคับ

www.motor-xclub.com

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาเข้าเวรต่อเลยละกันคับคุณแจ๊ส กะ พี่บี :)

ผมว่าจะไปนอนแล้วล่ะ....ปวดตาแระ:cry:

ฝันดีค๊าบ...ทุกคน

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้ต้องไปเฝ้าที่อู่ทั้งวัน
    ม่ายรู้รถจะเสดหรือป่าว

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้ตัว CDI กับปลั๊คมาแล้วนะครับ คุณปั๊ป

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใครขับหว่า คุ้นๆ ดังซะด้วย

22. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    วันนี้มีใครทำงานบ้างคับ !

23. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ** ใครอยากได้หนังอารายโทรมาเลยนะคับ ?
    เจอกัน สนามซีคอน วันอาทิตย์คับ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถม่ายเสด
    ช่างไฟมาทำให้พรุ่งนี้อ่ะ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถคุณท๊อปกับรถผมได้ออกทีวีด้วยคับ 555+
    รายการนี่สิมันส์
    ดูย้อนหลังได้ที่ http://www.me.in.th/Live/ ช่อง 11 (NBT) เสาร์ที่ 2 สิงหาคม 01:30 น.

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    กะลังวางเครื่องครับ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    กลับถึงบ้านแร้วค๊าบ
    วันนี้กินไรไปไม่รุ ปวดท้อง ต้องแวะปล่อยกลางทาง 555+

28. klaralli-colt

109
    1
    0
    :D:D นั่นหล่ะ...กินอาไรไม่ชวน(แอบกินแน่เลย) เลยปวดท้องคนเดียว อะจ๊าก!!!!

29. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

มีทิ้งระเบิดกลางทางด้วย อิอิ:D

มาแย้ววววววววว

ที่ซีคอนเป็นยังไงกันบ้างคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้