สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    อยากได้หลังคา sunroof ของ asti อะครับ มีใครรู้เบาะแสบ้าง จะตามไปซื้อให้จงได้!!!

( T-T)9

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    2คนนี้...เครื่อง4G63 ก็ไม่ทำมะดาแร้ว...(พี่ไล่ไม่ทันแล้วอ่ะ)

ยังแอบไปโมฯซุ่มกันอีก....(คงต้องรอสวนช่วงทางโค้งแร้วเรา):D:D

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับน้องพงษ์

เรื่องกระจกหลังคา sunroof ของเจ้า Asti พี่ว่าหายากอ่ะ ส่วนใหญ่น่าจะแปลงนะคับ

ถ้าอยากหล่อไวไว ก็ต้องแปลงแล้วล่ะคับ เอาของ E-car มาก็น่าจะเนียนนะ ลองดู

ที่สำคัญ....หาร้านทำดีๆอ่ะคับ เดี๋ยวนี้เห็นมีหลายร้านอยู่ที่รับแปลงอ่ะคับ

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้เงียบสนิทเลย....:sad:

5. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เอาให้ชินกับครัช ชุดใหม่ก่อนอะครับ มันจะไปอย่างเดียวเลยอิอิอิอิอิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2008
  6. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอาของlibero หรือ AE 111 ทรูโน่ มาเลยครับ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  8. sarawutone

1,355
    9
    0
  9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เมื่อวานไปใส่เบาะที่บ้านคุณแจ๊สมา...:D ขอบคุณมากๆเลยคับ สำหรับเบาะ และ อาหารค่ำ หุหุ (ไม่ได้แอบไปกิ๊กนะคับ เพราะมีแฟนคุณแจ๊ส...มาคุม)

รถคุณแจ๊สเสียงโหดมากคับ แต่ยังจูนไม่เนียนอ่ะผมว่า

ถ้าเนียนๆ ผมว่าเมื่อวานคงฉีกผมกระจุยเลย

แต่ลองอัดรถกันเมื่อวานหนุกดีคับ:eek:

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เครื่องเดิมวิ่งกว่าอีก 555+ :p

11. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
  12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวก็แรง...เชื่อผมเต๊อะ:D

13. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เพื่อนผมดังแล้ว....

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดังหย่ายยย....เลยคับ

ตอนนี้ ท่อก็ดัง........หุหุ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อรุณสวัสค๊าบ....ผ่านพ้นไปกับวันแม่ แต่ความรักแม่ไม่เคยผ่านไปเหมือนเวลา

เป็นไงกันบ้างคับ..หวังว่าเพื่อนๆคงได้อยู่กะครอบครัวในวันหยุดที่ผ่านมานะคับ

ผมก็อยู่คับ...อยู่กะแม่(ทูลหัว) เอิ๊กๆๆๆ

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้...บอร์ดเราเงียบมากๆเลย

ไปไหนกันหมดหว่า...???

เพื่อนๆคงจะยุ่งๆกัน บ้างก็ทำรถ บ้างก็ทำงาน บ้างก็อยู่เมืองนอก บ้างก็ยังไม่สึก บ้างก็งานเข้า...อิอิ

เดี๋ยวไว้มากันครบๆแล้ว รวมกันไปกินข้าว นัดพบปะสังสรรค์กันบ้างดีก่า จะได้ทราบว่ารถเพื่อนๆทำไรกันบ้างแล้ว

มีหลายเรื่อง หลายกิจกรรมคับที่อยากคุยกะเพื่อนๆ...ไว้นัดกันอีกทีนะคับ

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอางี้......สิ้นเดือนนี้เจอกันครับ

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สรุปผลการแข่งขันรุ่น VNS1500 และ Pro Class

ผลการแข่งขัน SUPERCLUB รุ่น VNS1500 มีดังนี้คับ

ปล.ผู้จัดเค้าแก้ไขปัญหาให้แล้วนะคับพี่น้อง....ดูรายชื่อจิ นังต้อได้ที่2ด้วยอ่ะค๊าบ....น้องผมๆ555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2008
  19. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เครื่องทำครบหรือยัง ที่ว่าไม่แรงอ่ะ
    หัวเทียนเปลี่ยนหรือยัง อันที่ติดเครื่องนะเก่าเป็นชาติแล้วนะ
    ปั๊มติ๊กใช้ของอะไรอยู่
    ต่อแวคคั่มถูกไหม
    เดินไฟครบป่าว
    และอื่นๆอีก

เสร็จแล้วก็ขี่มาให้ดูหน่อย

ตอนอยู่รถพี่ ก็แรงดี ทำไมตอนนี้งอแง งง

จะเอามาคืนก็ได้นะ ถ้าคิดว่าเครื่องเก่าแรงกว่า

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดันดันดัน

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ผมไปเห็นมาแล้วอ่ะคับพี่บี...เห็นว่าน้ำมันหนาอ่ะ ควันดำฉุยเลย:confused:

รอดูต่อไปคับ...:sad:

22. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ต้องดูรถอ่ะ บอกแบบนี้ก็ไม่รู้จะช่วยยังไง

พี่ว่านะจิงๆแล้วควรจะโทรมาถามพี่นะครับ คือพี่ก็ไม่แฮปปี้นะเอาไปแล้วมาโพสแบบนี้
    มันไม่ดีเพราะอะไร ยังไม่รู้สาเหตุเลย
    ก่อนซื้อก็ลองมานั่งรถพี่แล้ว ก็พอใจ ไม่ใช่หรอครับ รถก็เดินเบาเรียบ ควันก็ไม่ดำแบบนี้ใช่ไหมครับ

พี่บอกแล้วว่าให้เปลี่ยนหัวเทียนด้วย แต่ก็ไม่ได้เปลี่ยนใช่ไหมครับ

เอางี้ไหม ถ้าคิดว่าไม่พอใจ พี่ยินดีซื้อคืนดีไหมครับ เฉพาะเครื่องนะ :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2008
  23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดึงๆๆ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวก็แรงคับ....ผมเชื่อเพราะใส่ของเล่นไปไม่แรงได้ไง อิอิ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่บี...ในภาพส่วนตัว ล้อหน้าซ้ายยกเลยนะพี่ (น้ำหนักถ่วงขวาเหรอคับ)555+ ล้อเล่นค๊าบ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครรู้ข่าวเรื่อง super special กันบ้างคับ...เริ่มแข่งเมื่อไหร่อ่ะ

27. 27 นี้ เจอกันค่ะ อิอิ :D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รอดูก่อนดีก่าคับ...:D

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทำไมต้อง 27 ด้วยล่ะอีนู๋:confused::D

มันวันพุธไม่ใช่เหร๋อนั่น...??? มันมีอะไรหว่า:confused::confused::confused:

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ว่าไง ว่ากันคับ....

ผมไปได้ ไม่มีปัญหาอยู่แร้ว.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้