สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตอนนี้กำลังไล่เก็บทีละอย่างอ่ะคับพี่บี
    ถ้าครบระบบมันต้องแรงเหมือนตอนอยู่ในรถพี่บีนะแหละ
    ถ้าทำอะไรให้พี่ไม่สบายใจก้อต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยคับ

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    youtube มาแว๊ววว....สำหรับคอจิ๋ม-คา-หน้า 555+

[media]http://www.youtube.com/watch?v=vdQ8XSDTjpM[/media]

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อันนี้สิเด็ด....สำหรับ Colt & Asti โดยเฉพาะ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=wui-wHIvWOQ[/media]

[media]http://www.youtube.com/watch?v=z_k24A3QhdA[/media]

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เรื่องมิตติ้ง....มีคนเสนอมาแล้วคับ ว่าเจอกันวันที่ 27 สิงหา ช่วงเย็นๆ ค่ำๆก็ได้นะคับ

มีน้องสาวสวยเค้าอยากเลี้ยง เห็นว่าเงินเดือนออกอ่ะ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    D ครับ พี่น้อง ลาสิกขา เป็น ไอ้ทิด เรียบร้อย แล้ว อิ อิ อิ

6. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เหยๆวันพุธทำงานอะคร๊าบคุณท๊อป สักวันเสาร์ได้ไหมเอ่ย อิอิ:D

7. วันเสาร์ต้องโดนนุงต้อลากไปงานปูม้าอะค่ะ :cry:

8. เหนใจนู๋เห๊อะ นู๋ต้องทำรถ แล้วยังจะให้นู๋เลี้ยงอีก คนใจร้าย :cry:

9. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    เรียบร้อยไปซะแล้วครับ คว่ำตอนควอลิฟายรอบ2 ดูจากสภาพแล้วอีกยาวเลยครับพี่น้อง เข้าโค้งแรงเกินไปหน่อย แหะๆ

10. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    สรุปวันแข่งเลยยืมรถพ่อมาแข่งก่อน แต่ปรับอันดับจากที่ควอลิฟายอยู่ที่ 3 เป็นที่ 9 เพราะเปลี่ยนรถ ผลปรากฏว่าจบการแข่งขันอยู่อันดับที่ 4 โคตะระเหนื่อยเลยครับ

11. /3o/3

551
    0
    0

อ่อ งั้นคงต้องแพ้บายไปก่อนงานนี้ อิอิ ใครว่างก้อไปกันหน่อยคร๊าบ

น้องออยเป็นเจ้ามือ ห้าๆ:D

12. /3o/3

551
    0
    0

โห้เยอะเลย ขอให้ซ่อมเสร็จกลับมาหล่อๆสวยๆเหมือนเดิมไวไวครับ

จะได้กลับไปแข่งต่อได้ไวไวคร๊าบ สู้ๆคร๊าบ:D

13. /3o/3

551
    0
    0

งี้ก้อเที่ยวได้แล้วสิคร๊าบคุณช้าง อิอิ:D

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    เชียร์อยู่ที่บ้านคับ
    ออกสตาร์ทท้ายแถว
    แต่จบที่ 4
    สุดยอกคับ

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณบ๊อบไปทำงานกี่โมงคับ
    เดี๋ยวไปดักแถวเรียบด่วน
    จะเอาลิ้นไมเวคมาลองอ่ะคับ

16. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อูยเสียใจด้วยคร้าบบบบ ซ่อมไวไวนะครับ ขาดเหลืออะไรโทรสั่งได้นะคร้าบบ

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวไปลองรถที่คลองห้ากัน นะคร้าบคุณแจ๊สส

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    เสาร์ที่2กันยา มีแข่งDRAG carclub ด้วยสนใจกันอะป่าวคร้าบ มีตั้งแต่ 20 วิ จนถึง open ค่าสมัครclubละ 3000 บาท สนกันอะป่าวคร้าบบ

19. /3o/3

551
    0
    0

ไปบ่ายๆครับประมาณบ่ายสองครึ่งถึงบ่ายสามโมงครับมากี่โมงโทรมาก่อนเลยครับคุณแจ๊ส:D

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โอ่ย...เสียหายหลายแสนเลย:cry:

เป็นไรมากป่าวคับ:sad: ยังไงขอให้ซ่อมรถเสร็จเร็วๆนะคับ

ขาดเหลืออะไร เรามีคลังอะไหล่(โทรหาตา1เลยคับ)ไว้คอยบริการนะคับ

ออกที่9 เข้าที่4 แค่นี้ก็สุดยอดแล้วคับ...ผมนับถือสปริตจิงๆยังเอารถสำรองลงไปแข่งได้อีก:)

เป็นผม คงนั่งน้ำตาตกในอยู่ข้างๆแทรกไปแล้วอ่ะ:cry::cry::cry::cry::cry:

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปกันวันไหนอ่ะคับ....:rolleyes:

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กลับมาแร้ววว....เหรอคับท่านมหา:D

เป็นไง อยู่วัด เจอไรแปลกๆมั่งป่าว...:confused:

หรือว่าเล่น Hi5 ทุกคืนเลยอ่ะ....:D:D:D

อย่างงี๊เที่ยวได้แล้วอ่ะจิ วันพุธที่27สิงหา นัดกันกินข้าวไม๊คับ

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ้าว....วันนั้นยังบอกปล่อยกู้เลยนิ:confused:

24. ก็นู๋ปล่อยหมดตัวเลยอะ 55+ :eek:

25. ขอให้รถกลับมาสวยเร็วๆ นะคะ

ออกที่ 9 เข้าที่ 4 ก้อเก่งสุดๆ แล้วอะ :D

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1....เช็กดีๆนะคับวันที่2มันวันอะไรเอ่ย....:D:D:D

ค่าหมัก 3000/club อย่างงี๊เราก็ต้องหารถไปเยอะอ่ะจิ....ไปน้อยวิ่งน้อยโดนหลายตังค์อยู่นะ

27. /3o/3

551
    0
    0
    วันอังคารหรือเปล่าหว่าวันที่2แล้วจะมีคนไปหรือครับเนี่ย อิอิ

28. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    กินเลี้ยงอะไรไม่รอผมบ้างเลย ... อยู่ไกล ไม่ได้ไป งอนล่ะ หุหุ

29. /3o/3

551
    0
    0

คุณปั๊ปจะมาเมื่อไหร่ละคร๊าบ ทางนี้จะได้ล้างท้องรอคุณปั๊ปมาเลี้ยง ห้าๆ:D

30. EAK@RACE_MAZ

76
    0
    0
    ขอบคุณทุกกำลังใจด้วยนะครับ สนามต่อไปจะไม่ทำให้ผิดหวัง จะเอาชนะฝูงฮอนด้าให้ได้ ส่วนเรื่องอะไหล่อาจจะได้ใช้บริการแน่เลย ว่าแต่ว่าต้องโทรหาใครอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้