สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แล้วมานเป้นวันอารายหรอครับ วันพุธที่ 27 นี้เหรอ กินกันที่ไหนดีล่ะ

2. ใครเจอไฟเลี้ยวบอกนู๋มั่งนะคะ

เอาข้างซ้าย 2 อัน ข้างขวา 1 อัน

ขอบคุณล่วงหน้าก๊าบบบบบ

3. ใครเจอไฟเลี้ยวบอกนู๋มั่งนะคะ

เอาข้างซ้าย 2 อัน ข้างขวา 1 อัน

ขอบคุณล่วงหน้าก๊าบบบบบ

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ยังไม่ได้ล๊ง ไม่ได้เลี้ยงอะไรกันเลยคับ อย่างอนน๊ะ คุณชายเชียงดาว:p

เห็นว่ารถมีปัญหา เลยกลับไปไล่สายไฟใหม่หมดเลยเหรอคับ...สนามหน้าเอาถ้วยมาให้ได้นะคับ

จีจ้า...จะได้มีกำลังใจ ยิ้มหน้าบานไปอีก3นิ้ว:D:D:D:D

จะลงมาเมื่อไหร่ก็โทรส่งข่าวบ้างเน้อ...ช่วงนี้กลุ่มเราเงียบหายกันหมดเลย:cry:

ยังไงรักษาสุขภาพด้วยคับ เห็นว่าภาคเหนือฝนตกทุกวันเลยนี่:cool:

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าออย...

ทำไมเอาข้างซ้ายตั้ง2อันอ่ะ:confused::confused:

มันเอาไปทำอะไรฟระ....:confused::confused::confused::confused::confused:

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันที่ 2 กันยา มันวันอังคารนะคับ....เสี่ย:D (ที่เสี่ยบอกว่า มีการแข่ง drag สำหรับ car club อ่ะ:confused:)

ส่วนวันที่ 27สิงหานี้ เจ้าออย เงินเดือนออกอ่ะก๊าบ....เห็นว่าอยากจะเลี้ยงข้าว(เพราะตังเยอะ555+):D:D

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สวัสดีวันหยุดสุดสัปดาห์ค๊าบ....

ไปไหนกันหมดอ่ะ..???

คิดถึงทุกๆคนจัง เมื่อไหร่เจอกันดีคับ

ตกลงวันที่27 นี้เลยดีไม๊...

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
  9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เรื่องมิตติ้ง....พวกเราว่าไงดีคับ

สิ้นเดือนนี้ว่างกันป่าว....ลองดูนะคับ อยากเจอกันแล้วอ่ะ

หรือจะเจอกันวันอาทิตต้นเดือนหน้าดีคับ...งาน M-Max เลยไม๊

เพราะคิดว่าหลายๆคนคงยังไม่สะดวกอ่ะ

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หน้านี้ผมจองเลยละกัน....หุหุหุ

มีแต่เราโพสต์ เหมือนคนว่างงานเลยวุ๊ย....ไปดีก่า ให้คนอื่นๆมาโพสต์มั่ง

11. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จะเจอกันก่อนหรือว่าเจอกันงาน M-max เลยก้อได้ค๊าบบบบ

12. วันไหนก็ได้ค่ะ งาน M-Max ก็ได้นะคะ พี่ปั๊บลงมาด้วยช่ายม๊า อิอิ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รถจะเสร็จทันงาน M-Max ป่าวคับ:confused::confused:

อย่าลืมนะ คะแนนสะสมตอนนี้อยู่อันดับ2 เชียวนะคับ:eek::eek:

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอามาให้เผื่อใครมีข้อสงสัยเกี่ยวกะ"ก่อง ECU" จัดให้คับ...

Ecu Shop รับซ่อมกล่องควบคุมหัวฉีดรถยนต์ ECU EDU ECM TCM BCM กล่องเกียร์ กล่องแอร์ ด้วยเครื่องมือทันสมัย โทร.086-3348076 ภูเบศ

คลิกดู http://ecushop.page.tl/

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จัดไปรอบดึก....

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครอยู่บ้างเอ่ย..??

รายการ นี่แหละมันส์ มันมาวันไหนอ่ะคับ กี่โมงอ่ะ รอดูๆ

ปล.คุณแจ๊ส สอนวิธีดูรายการย้อนหลังหน่อยจิคับ ที่เคยเอามาโพสต์ให้ดูอ่ะ ผมทำมะด้าย

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปนอนแระค๊าบ...ฝันดีนะคับทุกคน

18. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

วันนี้คุณท๊อปนอนดึกมากมายครับ55 ฝีนดีๆ บ๊ายบายๆ:D

19. /3o/3

551
    0
    0
    มีตติ้ง ถ้าเป็นวันเสาร์หรือ M Max ก้อดีครับจะได้รอคุณปั๊ปด้วย

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวัดดีตอนเช้าค๊าบ

21. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    รถยังอยู่อู่ อยู่เลยคับ.......!!!!

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    ได้เปลี่ยนเกียร์เร็วก่าที่คิดไว้ช่ายม๊ะ :p

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปเอาลิ้นมาแร้ว
    ขอบคุณพี่เอ้กับคุณบ๊อบนะคับ

24. ก้อรถแข่งไง ไฟเลี้ยวหายอะค่ะ

25. /3o/3

551
    0
    0

ม่ายเปงรายครับคุณแจ๊ส

รถเสียงโหดมากมาย อิอิ:D

26. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    แ ป๋ ว......รู้ ไ ด้ ไ ง ค รั บ เ นี้ ย ? :rolleyes:

อย่าเสียงดังไปนะ เด๋วผู้ปกครองรู้ ฮุฮุฮิฮิฮะฮะ +555 อะจ๊าก :D :D :D

27. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    จัดปาย....ขอให้รถแรง วัน แรงคืน นะน้อง...:D

28. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แจ๊สรถเสร็จยัง เป็นไงบ้าง :D ไปวิ่งพูม่ากันไหม

29. สรุป นัดกันวันไหน บอกโด้ยเน้อออออ อิอิ คิดถุงพี่ๆ ทุกคนเลย

อุ๊ยรถพี่บี บินได้อะ ล้อมะติดพื้น อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้