สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หวัดดีคร้าบบบบ เชิญมามิตติ้งที่ งานM MAX นะคร้าบบ

2. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ข อ ไ ป ด้ ว ย ค น นะ คั บ

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พี่เอ้....ครับ

เรื่องติ๊กเกอร์อ่ะ แปะตามอัธยาศัยเลยคับพี่...เพราะตอนนี้ไม่มีใครแปะตรงกันซักกะราย:D

ตำแหน่งก็อยู่ประมาณ กลางๆอ่ะคับ..(เล็งดีๆนะคับ):D

ส่วนภาพฝากระโปรง..ผมว่าเค้าเอาฝาโคลท์นี่แหละ เจาะเอาพวกช่องของ EVO ใส่ลงไปมากก่า

เอาฝากระโปรง Evo มาแปลงนะคับ ดูจากลักษณะของฝาแล้ว น่าจะเป็นฝาเดิมของเจ้าตัวเล็ก

เอารูปไปดูก่อนก็ได้คับ:cool::cool::cool:

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอให้สมหวังนะคับ...คุณแจ๊ส

โอกาสกำลังจะมาถึง เตรียมตัวและตั้งใจไว้ให้ดี...สู้..สู้

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ได้ข่าวว่าจะเอารถลงไปล่ารางวัลด้วยเหรอคับ...:D:D

ฝากด้วยนะ..อิอิ ผมคงไปเชียร์อย่างเดียวอ่ะ:)

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สุขา3..ซอยมิสทีน อย่าได้เข้าไปเชียว

โดนมาแล้วคับ...ถนนโลกพระจันทร์

ท้องลายไปหมดเลย แถมโดนขี้ดิน ขี้โคลนกระเด็นใส่อีก

เฮ้อ...ช่วงนี้ ชีวิตเป็นไรว๊า....มีแต่เรื่องให้ปวดเฮดฯ

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

สู้ๆครับคุณท๊อป เด๋วก้อดีขึ้นครับ อิอิ:D

8. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ว่าจะถามหาอยู่พอดีเลย....ว่าเจ้าของกระทู้ยังอยู่หรือเปล่า.....สวัสดีครับ ขอขอบคุณที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาให้พวกเรานะครับ...:D

9. MR.colt

573
    2
    0
    แบบนี้ก็โอเค นะ เด๋วรอ น้องหนึ่ง สั่งทำมาก่อน มีหวัง โดน...แน่..:D

10. MR.colt

573
    2
    0
    ขอเอาใจช่วยและอวยพรให้โชคดีนะครับน้องแจ๊ส.....รับรองได้ ฟ้ามีตา ยังไงก็ไม่น่าพลาด...:D

11. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    อย่าง Jazzzzz ได้อยู่แล้ว จริงๆ :D:D:D:D

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไม่แข่งเหรอคับ

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    รอหน่อยละกันครับ พี่เอ้สั่งก่อนเลยมั๊ยครับ เอาแบบมี ช่องดักลมของEVOด้วยอะ ประเดิมบานแรกเลย

14. MR.colt

573
    2
    0
    โอเช....จัดมา หนึ่งบาน ประเดิมเลย เอาแบบ มีช่องลม แบบ อีโว นะ ขอเนียนๆ เบาๆนะ .....(ราคาน่ะ..ที่เบาๆ...อิอิ):D

15. bik

bik New Member Member

29
    0
    1
    หวัดดีชาวโคล์ททุกคนนะครับ

พี่เอ้ เดี๋ยวนี้ว่างจังนะ มาอ่านดูเห็นเข้ามาโพสทุกวันเลยนิ อิอิ
    รถเป็นไงบ้างละพี่

16. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ว่าแต่ M-Max มันวันไหน แล้วก็ที่ไหนอ่ะ เผื่อว่างจะได้ตามไปด้วย ...

่ศุกร์นี้ใครไปงานพี่แก้วก็เจอกันนะค้าบ ...

17. /3o/3

551
    0
    0

แหม่เสี่ยบิ๊คมาเองเลย อิอิ

มาอ่านแล้วม่ายโพสบ้างเร้อคร๊าบ55:D

18. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    บานเท่าไหร่ครับ1 อยากได้เหมือนกัน :D

19. sarawutone

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุ เรื่องราคา อุอุอุอุอุอุอุอุ เดี๋ยวแจ้งให้ครับ

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    หายหน้าหายตาไปไหนมาเนี่ย เปลี่ยนสีรถอีกแล้วเหรอคร้าบบ

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวทำเสร๊จบานแรกก่อนคร้าบพี่บี พี่เอ้สั่งแล้วหนึ่งบาน พี่บีเอาด้วยอีกบานอุอุอุ

22. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    หา flog lamp แผงประตูโคลท์ สีเทา 2 ข้าง หาให้หน่อย น่ะ คุณ หนึ่ง ได้มาเมื่อไหร่จะไปรับของถึงบ้านเลย

23. พี่หนึ่งมีสวิตซ์ สปอตไลท์ป่าวค๊า.......

24. MR.colt

573
    2
    0
    กลับมาแล้วเหรอ เห็นไปเป็นชาวเกาะอยู่พักนึงเป็นไงสนุกมั้ย ช่วงนี้ย้ายมาทำงานหน้าคอมเลยมีเวลามาอ่านเล่นทุกวันเลยเข้ามาคุยกะน้องๆหน่อย รถยังไม่แรงเลย เกียร์มัน ยาว...จังอยากได้เกียร์ ไมเวค อ่ะดิ อิอิ.....ว่างๆเข้ามาคุยกันบ่อยๆ....:Dนะบิ๊ค

25. MR.colt

573
    2
    0
    ขอรบกวนสอบถาม หาความรู้หน่อยนะครับว่า เครื่อง ไมเวค เอาท่อนล่าง 1800 มาใส่แล้ว ใช้สายพานราวลิ้นของเครื่องตัวไหนครับ.....จะสะสมของทำ 1800 แว้ว....:D

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    แผงประตูมีครับ FOGLAMP กันชนหน้าหรือ กันชนหลังครับ

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีครับ

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    เรื่องราคา ของฝากระโปรงไฟเบอร์ พร้อมชุดครีบดักลม กับช่องดักอากาศเข้ากรอง ครับ ถามมาแล้วครับ อุอุอุอุอุอุออกมาเป็นชิ้นงานแล้ว 7500 บาทครับ เพราะค่าโมลผมให้ทางร้านเค้าลงทุนอะครับ งานเนียน น้ำหนักเบาอะครับ แต่ไม่รู้สู้ราคาไหวหรือปล่าว ถ้าไม่ไหว อุอุอุอุอุอุ จะได้ล้มโปรเจ็คนี้อะครับอุอุอุอุอุ

29. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผมว่าน่าจะใช้ของ 4G93 DOHC นะคับ
    ยังงัยรอพี่บีมาตอบจะชัวร์กว่า :p:D

30. /3o/3

551
    0
    0

จาแรงกานหมดแว้ว:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้