สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อันกี่ตังคะ นู๋เอาอันนึง เด๋วไปเอาที่งาน M-Max อิอิ :eek:

1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ยู๊ฮู +++++!!!!!

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ใช้ของโตต้าอ่ะพี่ จพไม่ได้รุ่นไหน นับฟันแล้วไปซื้อเลย มีแน่ๆ
    93ใส่ไม่ได้ครับ ฝาไมเวคมันสูงกว่า

หนึ่งครับ ฝาของพี่มันไฟเบอร์อยู่แล้ว ถ้าเอาไปให้เขาเจาะใส่ครีบดักลมกับช่องอากาศ แทนได้ไหมอ่ะ :D

3. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ..บี..:sad:

4. MR.colt

573
    2
    0
    อูย....งั้นเด๋วพี่ขอไปเอาเบาะก่อนแล้วกัน...:cry:

5. MR.colt

573
    2
    0
    เอาดิ...ซื้อ BRIDE มาแลกไป...:D

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    งั้นล้มโปรเจคนี้ก่อนละกันแม่งโคตรแพงเลยอุอุอุอุอุอุ เอาฝาไฟเบอร์ของก้องไปก่อนเด้อ

7. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ห วั ด ดี คั บ ..! ! !

พี่หนึ่งคับ ไม่รู้ว่พี่มีที่ฉีดน้ำฝนบ้างป่าวคับ (ตัวดำ-ดำที่อยู่บนฝากระโปรงนะคับ)
    ถ้ามีเก็บไว้ให้ด้วยนะคับ เพราะเด๋วพรุ่งนี้กล้าเข้าไปเอาตู้แอร์นะคับ ข อ บ คุ ณ มา ก คั บ

8. MR.colt

573
    2
    0
    เฮ้อ....เงียบจัง...เยย...จุ๊บ จุ๊บ..:D

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

โอ้วพระเจ้าช่วยกล้วยทอดพี่เอ้จะให้ฟรี ขอบคุณครับ:D

10. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีรอบดึกคับ...

ตอนนี้เล่นอยู่ที่บ้าน เพราะที่ทำงาน เล่นไม่ได้แระ โดนดุ ตอนนี้โดนจับตาอยู่คับ

เลยไม่ค่อยมีกะทู้ผมเลย...ต้องแอบๆเล่น

ช่วงนี้เห็นแต่ละคนทำรถกันใหญ่เลยนะเนี่ย

ยังไงก็อย่าลืมวันสำคัญของพวกเรานะคับ...วันที่7กันยา อ่ะงาน M-Max มิตติ้งกันด้วยเลย

มากันเยอะๆนะคับ...(ถ้ามากันก่อนก็ดี มาร่วมเชียร์ เพื่อนๆที่ของเราที่ลงแข่งกันด้วย)

เจอกันๆๆๆ

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อีกอาทิตเดียวเองแฮะ...ผมยังไม่แน่เลยคับ ว่าจะเอาไปลงด้วยป่าว....ขอดูความพร้อมนิดนึงนะคับ

แต่งาน Superclub ปีนี้ผมคงสละสิทธิ์ไปก่อนคับ ขอเก็บเงินทำรถลงเพื่องานปีหน้าเลย

ปีนี้ผมกลัวรถเกิดมีปัญหา แล้วพักยาวอ่ะ...ถ้าไม่มีไรผิดพลาดอีก ปีหน้าได้ลงไปป่วนรุ่นพี่แน่นอนคับ....

12. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    หง่า ไม่ได้เข้ามานาน โดนส่งงานมาเลย

โมลแตกไปแล้วจ้ะ กะลังจาขึ้นโมลใหม่อยู่

แต่ต่อไปคงต้องขาย 45 -50 ของก้องแพงอ่ะ ไปซื้อของครีเอทดีก่า

ต่างกัน พันเดียวเอง งิงิ

13. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    จัดไป .... หุ หุ

14. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  15. MR.colt

573
    2
    0
    หุ หุ.....มาแค่เนี้ยเหรอ..:D

16. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์เช้าวันจันทร์คร๊าบ เริ่มต้นวันทำงานกันอีกแล้ว สู้ๆครับทุกท่าน อิอิ

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ฮึ ฮึ

มีข่าวคาวมาจากตาป๊อด...

เดี๋ยวว่างแล้วจะเหลาให้ฟังนะคับ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตามนั้น :p:D:D:D

19. sarawutone

1,355
    9
    0
    แผงประตู COLT/ASTI มี ฝาลำโพง สวิทซ์ครบ อุปกรณ์ครบ อุอุอุอุคู่ละ 2000 ครับ
    กระจกมองข้างปรับ + พับไฟฟ้า COLT ตัวนอก กล่องพับ และ สวิทซืครบ อิอิอิอิอิอิ คู่ละ 2000 ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  20. JAZZza

2,393
    18
    0
    แผงประตูสีไรคับ
    แล้วมีลำโพงด้วยป่าว

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าผมไม่บอดสี...น่าจะเทานะคุณแจ๊ส....อิอิ

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เพื่อนๆคับ..ทราบข่าวงานโชว์รถ speed motor กันรึป่าวคับ..

วันที่ 21-26 ต.ค. อ่ะ เดี๋ยวเอารายละเอียดมาให้ดูนะ...น่าสนใจ เอาเจ้าตัวเล็กๆไปโชว์ตัวกันนะคับ

สนใจกันป่าว....

อ่ะ...เอาไปดูกันเล่นๆ

ขอเรียนเชิญร่วมงานโชว์รถ Speed motor 2008 จัดที่ สนาม Ptt แดนเนรมิตเก่า
    ในวันที่ 21-26 ตค ขอเชิญมาร่วมแสดง รถของทางTeam เพื่อเป็นการ PRไปใน
    ตัวโดยไม่เสียค่าใช้จ่าย ใดๆทั้งสิ้น มีการถ่ายลงหนังสือให้ฟรี มีการออกทีวีใน
    ช่องต่างๆโดยไม่มีข้อผูกมัดใดๆๆ
    สนใจในการนำทีมมาโชว์รถ ติดต่อโดยตรงได้ที่ beer (0835657857"0819286323)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จะเกิดกันอีกแล้วนะ...เหล่าเจ้าตัวเล็กทั้งหลาย

ว่าแต่ ประกาศภาวะฉุกเฉิน ห้ามจับกลุ่มชุมนุมกันเกิน 5 คนขึ้นไป...

อย่างนี้พวกเราจะเข้าข่ายพันธมิตรไม๊น๊อ...????

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    555+:D

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    กิจกรรม...ประจำเดือนกันยา จ้า

วันที่ 7 ก.ย. งานแข่ง M-Max กับกลุ่ม Colt & Asti

วันที่13 ก.ย. ปลูกป่ากับ Club4G

วันที่ 27-28 ก.ย. งานแข่ง superclub สนาม4 กับ Colt & Asti

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันที่ 7 ก.ย. นี้ รวมพล Colt & Asti ที่สนาม BRC นะคับ...

เราจะมีมิตติ้งกันอ่ะ...กี่โมงก็ได้นะคับ ใครที่สะดวก เชิญมานะคับ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ็ดกันยา นะคับ ไม่ช่ายเพ็ดกันยา....555+

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใช่ครับ สีเทา ครับ เอาลำโพงด้วย ก็จัดให้

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้วมีใครลงแข่งมั่งอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้