สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ชอบคุณคุณหนึ่งมากมาย
    ส่งของให้ถึงที่เลย อิอิ

2. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณท๊อปค๊าบ
    Superclub สนามนี้
    เรามีแนวร่วมเพิ่มอีก 2 คนนะคับ
    พี่เอ้กับคุณหนึ่ง
    ยังก้ออย่าพลาดนะคับ
    เดี๋ยวแนวร่วมเราจะเสียใจ
    555+

3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    เปงคี่กิ๊กอะพี่เอ้พอดีมีโอรถเขียวอีกคน ห้าๆ:D

มีคุณท๊อปคุณโอและก้อสเตฟาน ห้าๆ:D

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่เอ้ออนค้างไว้ตลอดเลยเหรอคับ 555+

5. /3o/3

551
    0
    0

ขาดคุณแจ๊สไม่งั้นครบคู่เลยครับ ห้าๆ:D

6. /3o/3

551
    0
    0

พี่เอ้เค้าสแตนบายหน้าคอมแล้วคร๊าบคุณแจ๊สได้เวาลาอู้งาน ห้าๆ:D

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้เงียบมากมาย

8. /3o/3

551
    0
    0
    ไปเที่ยวไหนกันหมดเอ่ย เหงาเลยวันนี้

9. /3o/3

551
    0
    0
    กล้าเอาลิ้งนี้มาให้ดู อิอิ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=537307

ดูมานแต่น้องที่ถ่ายคู่กะล้อแม๊ก อิอิ โอโม่ ห้าๆ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    27 รถเสร็จ ไปด้วย แน่นอน ก๊าบบบ !!!!

11. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    พี่แจ๊สคับ Super club สนามนี้ไปวิ่งป่าว แล้วลงรุ่นไหนอ่ะคับ

บอกด้วยนะพี่ อยากหวดๆๆ อิๆๆๆ

12. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ก๊า ก ก ก ๆ ๆ ๆ ผ ม ว่า นะ พี่ บ๊ อ บ ..เ จ้ อ อ ย เ ค้า น่า จะ ไ ป ถ่า ย แ บ บ มา ก ก่า นะส ง สา ย ล ง ผิ ก เ ล่ ม หุหุ :D :D :D

13. /3o/3

551
    0
    0

ก้อว่างั้นแหละกล้า
    จะให้ไปถ่ายแบบนิตยสาร เก๊กซิม เร้อครับกล้า ห้าๆ:D

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    วิ่งรุ่น U-Join อ่ะ
    เตรียมตัวไว้เลย เดี๋ยวใกล้ ๆ โทรหา

15. เวนกำ

16. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีเช้าวัน พฤหัสแห่งชาติ คับ....:D

17. MR.colt

573
    2
    0
    อิอิ....ออนไว้เผื่อทักทาย กะน้องๆ หรือคนอื่นที่แวะมาเยี่ยมเยียนไง...ถ้าวันไหนทำงานจะเป็น ผีเฝ้า บอร์ดให้เลย....:D

18. MR.colt

573
    2
    0
    โถ....ไปแซวน้องเค้าซะอย่างงั้น ...ซักวันเผื่อน้องเค้าเกิด ในวงการ แล้วอย่าวิ่งไปขอลายเซ็น น้องเค้าก็แล้วกัน อย่างน้อง ออย พี่ดูๆแล้วมีแววนะเนี่ย...:D ....ไม่กล้าแซว...เด๋วโดน เด็กเตะ...:p

19. MR.colt

573
    2
    0
    ดีครับ ทิดช้าง ไปด้วยกันเยอะๆ สนุกดีครับ...:D

20. MR.colt

573
    2
    0
    อยากอาบน้ำ...................มีใครพอจะแนะนำไดบ้างครับว่าที่ไหน ถูกและดี (อุ๊บ....ไม่ใช่ คนนะครับ รถน่ะครับ อยากพาไปอาบน้ำใหม่ซักรอบ....:D)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2008
  21. JAZZza

2,393
    18
    0
    มีที่ดี ๆ แนะนำคับพี่เอ้ แต่มันไม่ถูกอ่ะจิ :p

22. MR.colt

573
    2
    0
    อืม...ถ้างั้นคงต้องพับเก็บไว้ก่อนเรื่อง สี เพราะตอนนี้ มีโปรเจคเรื่องเกียร์เข้ามา แทน (แอบกระซิบ น้องแจ๊สนะครับว่าตอนนี้เจออู่เรียงเกียร์ให้แล้ว กำลังเช็คราคากันอยู่..ได้ข่าวยังไงเด๋ว แจ้งให้ทราบ ....:D )

23. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ดีค๊าบ...พี่อ้

เป็นไงบ้างอ่ะคับ ขอแก้ข่าวก่อน อิอิ วันนั้นผมมะได้เป็นกิ๊กกะคุณบ๊อบน๊า หุหุ

กิ๊กผม ไม่มาคับ 555+ กิ๊กอีกคนกะลังจะกลับจากนอกเมือง เอ๊ย...เมืองนอก

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ?????¢?????äѺ....????ͧ

?ѹ??? 10 ?ѹ??¹ 2551
    ???¹ ?ѡ?? Super Club ??Ҫԡ Car Club ??м?????蹪ͺ?ǧ?????????ʻ???
    ????ͧ ???¹?ԭ?????觢ѹ ????????Ԩ??????¡?? Super Club Thailand 2008

???ͧ?ҡ??ѹ??????? 27 ????ѹ?ҷԵ???? 28 ?ѹ??¹ 2551 ?ҧ??¡?? Super Club Thailand 2008 ??Ѵ????觢ѹö¹??ҧ???º ???ͺ????âѺ?? ???????駡Ԩ?????ҡ??? ?.ʹ???????Թ????๪????????Ե ?ѷ?? ??觨Ѵ??ʹ????? 4 ?ͧ?? 2551 ???繡Ԩ??????????????????Ѻ??????蹪ͺ???Ҥ??????? ?ͧ?ѡ?觡??????ҧ????¡???? ???????????????蹪ͺ???Ҥ??????ǹ????????ǹ?????Ѳ??ǧ?????????ʻ??????????????????繹ѡ??????Ҫվ???¡???дѺ????ȵ????͹Ҥ? ????ʹ????????ʹ??????? Concept ??? Return to Retro ???͵ͺ?Ѻ?Ѻ??????ͧö Retro ???????????ӡ???觢ѹ???¡?? Bangsaen Thailand Speed Festival ???»? 2008 ???
    ??駹??ҧ????ҹ?դ????Թ?? ??Т????¹?ԭ??ҹ?????????õ?㹧ҹ ?????????????Ԩ??????ҧ?㹧ҹ???駹?? ???????ҧ???ҹ???駹?????ٹ??????ͧ?ѡ??˹?????? ?ѡ?觡????Car Club ?ա???˹??㹪??? Super Club Thailand ??????????´ ??С?˹???è???????Һ?ա????? WWW.SUPERCLUBTHAILAND.COM

?֧?????¹?ԭ?? ? ?͡?ʹ??

???ʴ??????Ѻ???

????????????????.
    (?٪??? ??ųԪ?Եԡ?)
    ???Ѵ????觢ѹ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอามาให้ดูเล่นๆ...เทียบความแตกต่าง

ดูกันเล่นๆนะคับพี่น้อง อิอิ:D:D

เทียบความแตกต่าง...ระหว่างขิขุ:eek: VS สะบึมตึ้ม...หุหุหุ:D:D ก๊ากๆๆๆ

26. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สา วี ดัด .... สวัสดีครับ ทุกๆคน เป็นไงกันบ้าง บายดีกันม่ะ..?

ไม่ได้เจอกันตั้งนาน คิดถึงทุกคนจังเลย เจอกันวันที่ 14 นะครับ.....

ปล. แต่รถผมยังไม่เสร็จเลยอ่ะ ... ฮือ ๆ ๆ ๆ

27. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สา วี ดัด .... สวัสดีครับ ทุกๆคน เป็นไงกันบ้าง บายดีกันม่ะ..?

ไม่ได้เจอกันตั้งนาน คิดถึงทุกคนจังเลย เจอกันวันที่ 14 นะครับ.....

ปล. แต่รถผมยังไม่เสร็จเลยอ่ะ ... ฮือ ๆ ๆ ๆ

28. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ดีครับพี่น้องงงง

หาเกียร์ให้กหน่อย อยาก ใส่ ให้ ไอ้ ตัวเล็กเนี่ย !!!!:D:D:D:D:D:D

29. /3o/3

551
    0
    0

ถ้าเกิดจิงนะพี่เอ้จะให้น้องออยไปเลี้ยงเป็ดย่างMKก่อนเลยห้าๆ:D

ลายเซ้นม่ายอาวอะมานม่ายอิ่ม อิอิ:D

30. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ท๊อป ... ที่จะให้เปรียบเทียบเนี่ย ล้อแมกซ์ช่ายป่ะ เอิ๊กกกกกก ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้