สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    เปล่าไม่ได้แอบไปแข่งที่ไหนมาหรอก แค่ขับรถกลับบ้าน หลบ มอ'ไซต์ ไม่มีไฟท้าย เลยไปสอยไพลอน กลางถนน เซ็งเลย.....:cry:

2. MR.colt

573
    2
    0
    โอ้โหเด๋วนี้เป็นตัวตั้งตัวตี นัดเองเลยนะ .....เซ็งว่ะ วันนี้ทำ โอที...:cry:

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รอไปทำสีพร้อมผมทีเดียวเลยก้อได้คับพี่เอ้
    ของผมหน้าบุบยังไม่ได้ทำเลย
    รอให้บุบรอบคันก่อนค่อยทำทีเดียว 555+

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่เอ้คับ
    เสาร์อาทิตย์นี้แร้ว
    พร้อมยังค๊าบ

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ฮ่ะป๊อดมาแว้ว:D

6. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

สู้ต่อไปพี่เอ้จะได้มีตังมาเลี้ยงขนมน้องๆเยอะๆ 55
    บ๊อบไม่ใช่แกนนำตัวตั้งตัวตีอะครับคุณท๊อปเป็นแกนนำพันธมิตร
    ส่วนบ๊อบเป็นแนวร่วมกู้ชาติ อิอิ:D

7. /3o/3

551
    0
    0

คุณป๊อดไม่เห็นเอาแหม่มมาฝากเพื่อนๆเลยคร๊าบบบบ:D

8. /3o/3

551
    0
    0
    รู้แระอะไหล่พวกเราหายไปไหนหมด
    หรือไม่ก้อเป็นแหล่งอะไหล่ใหม่ อิอิ
    เพลงประกอบชิลมากมาย 55

[media]http://www.youtube.com/watch?v=5oDDjKcgWL4&feature=related[/media]

9. MR.colt

573
    2
    0
    พร้อมนะแต่ยังไม่ 100% ไม่รู้โช้คหลังมันดังอะไร ขึ้นลง คอสะพาน วิ่ง โดนตะเข็บรอบต่อถนน มันดัง กุก กุก ไม่รู้ โช้คมันเสีย หรือว่า หัวบอลจ๊อยมันเสีย ถ้าจะเสีย ขอให้มันเป็นที่ บอลจ๊อย ทีเถอะ เสียดายโช้ค ยังใหม่ๆอยู่เลย เดี๋ยวรอคุณ หนึ่งกลับมาก่อน ว่าจะลองเอา เบ้าโช้คเดิมมาใส่ดูอ่ะ ...... แล้วรถแจ๊สล่ะ น่าจะทันมั้ย ถ้าไม่ทันพี่ไม่ไปนะ วิ่ง คนเดียว เหงาแย่เลย....:cry:

10. MR.colt

573
    2
    0
    โอ้.....เวร....กำ...สู่.....ไทยแลนด์.............อุ๊ย ไม่ช่าย
    เวลคัม...ทู....ไทยแลนด์.....เด้อ...:D

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีค๊าบ...เมื่อคืนหนุกหนานดี ไว้ครั้งหน้าจัดอีกดีก่า จะได้เจอกันบ่อยๆ

อิอิ....เรามีแนวร่มแร้ววว....2นาย

12. /3o/3

551
    0
    0

เย่ๆ มีแนวร่วมแล้ว อิอิ:D

13. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พี่..น้องครับ สนามนี้มีใครไปแข่งบ้างอ่ะ...

14. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    แหม ... ไอ้ผมก็อยากไปบ่อยๆนะ

แต่กลัวไปเป็น กขค. อ่ะ

กิ๊กเค้าไปนั่งจู๋จี๋กัน เห็นแล้วอิจฉา ...

15. /3o/3

551
    0
    0

พลาดแล้วครับคุณม่อนคุณม่อนมาเมื่อวานก้อก้าวมาเป็นกิ๊กคุณท๊อป
    ซะครึ่งตัวแล้วถอนตัวไม่ทันแล้วครับอิอิคุณท๊อปจะเหมากิ๊กหมดเวบแล้ว55

รอบนี้น้องหมามานกินกาแฟโชว์อีกแล้ว ห้าๆ:D

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณท๊อปนี่กิ๊กไปทั่วเลย 555+

17. doraemone

320
    1
    0
    ผมขอสละสิทธิ์ได้มั้ยครับ ... คุณท๊อปเค้าหลายใจเหลือเกิน

ขนาดเด็กที่ร้าน นั่นก็เด็กเค้านี่ครับ ไม่ไหว ไม่ไหว

ผู้ชายหลายใจ ...

18. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ลองเอาอะไร ขัดๆ ดูพี่ มานไม่น่าจะกินสีนะ โดนบ่อยๆๆ

19. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ไปๆๆๆๆ

20. /3o/3

551
    0
    0

คุณแจ๊สหึงแล้วครับคุณท๊อป555:D

21. /3o/3

551
    0
    0

สละสิทธิ์ไม่ทันแล้วครับคุณม่อน
    คุณท๊อปจัดเป็นกิ๊กในสังกัดท๊อปโมเดลลิ่งไปแล้ว55
    เด็กที่ร้านนั่นกิ๊กหลวงคุณท๊อปเลยครับ
    สังเกตุดีๆเวลาคุณท๊อปไปคนนี้จะอารมณ์ดีเป็นพิเศษ

22. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนามนี้ ไปเหมือนเดิมครับ คงไปเช้ากว่าเดิม กลัวร้อน :D

23. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    กำ...ไม่ได้เข้ามาแป๊ปเดียว

กิ๊กซะทั่วเมืองเลยวุ๊ย....เรา กำ

สงสัยต้องไปร้องเพลงดาจิม....กิ๊กเล็กๆ กิ๊กเด็กอนุบาล อิอิอิ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ที่พีระนะ
    ไปด้วยเหรอ :D

25. doraemone

320
    1
    0
    โอ้วววว ... ตาท๊อปนี่น่ากลัวนะเนี่ย

ขนาด เด็กอนุบาล ยังไม่เว้นเลย ...

เรื่องเสี่ยยังไม่ทันจาง หาเรื่องจะเข้าคุกอีกแล้ว ...

26. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    กุ๊ก กิ๊ก อะไร กันเนี่ย ...... 555

โชคดีของเราไป...หุหุ

27. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    พี่แจ๊ส พี่ท็อปคับ ตกลงอาทิดนี้วิ่งพีระใช่ป่าวคับ

รุ่นไหนเอ่ย ค่าสมัครอะไร ยังไงบ้าง บอกผมด้วยนะคับพี่

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    วิ่งรุ่น U-Join อ่ะ
    ค่าสมัคร 900 บาท
    โทรมาเลยน้อง:D

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    ดีนะคุณปั๊ปมีจีจ้ามาเฝ้าตลอด
    ถ้าฉายเดี่ยวเมื่อไรร่ะก้อเป็นเรื่องแน่ ๆ คับ 555+

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้พี่เอ้เอา Ohlins ไปโม
    คงเตรียมความพร้อมไปวิ่งอาทิตย์นี้แน่ ๆ เลย
    ใครจะไปบ้างยกมือขึ้น 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้