สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    งั้นครายหว่า ต้องสืบๆ งิงิ

2. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    สืบมัย

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    วันนี้วิ่งไปซื้อติ๊กเจมา
    ตอนซื้อก้ออุตส่าห์ลองแร้ว
    พอเอามาใส่มันดันติด ๆ ดับ ๆ อีก
    เดี๋ยวพรุ่งนี้คงต้องรีบเอาไปเปลี่ยนแล้วก้อเอามาใส่ใหม่
    พรุ่งนี้งานเยอะด้วย ไม่รู้จะทันป่าว น้ำยาแอร์ก้อยังไม่ได้เติม ท่อก้อเขกกับตัวถัง แนวร่วมก้อหายกันหมด
    สู้ต่อไปทาเคชิ อิอิ

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไปบวช หน้าไฟ ให้ยาย มาครับ อุอุอุอุอุอุอุ ไม่ได้หายไปไหน แล้วก็ ก๊วยเจ๋งไม่สบายด้วยอะครับ หลอดลมตีบ ช่วงนี้ต้องคอยดูแลอย่างใกล้ชิด ครับ ช่วงนี้เซ็งๆครับ

5. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สวัสดีคับ...สู้ๆนะทุกคน

6. ก้อง...

311
    3
    0
    อยากรู้ งิงิ

ปล. รถไปเถงใหนแระคุงพี่

1500 ไมเวคด้วยกานป่าว

7. ก้อง...

311
    3
    0
    สู้ๆ พี่ ว่าแต่แนวร่วมขอหายด้วยคนนะ

ช่วงนี้ต้องเร่งทำรถแระ เดี๋ยวไม่ทันหนามสุดท้าย

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่มีของอ่ะ ไม่มีทั้งเกียร์ ฟายวิว ไม่มีไรเลย

เซ็ง มากมาย

แต่ คงดันเครื่องนี้อ่ะ ใส่ เกียร์ ธรรมดาไป ท่าทาง จาพอไปได้ ( มั้ง ) :D:D:D:D

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    คุณท๊อปอาทิดนี้พวกเราไม่ได้ไปสนามรวมตัวกันที่เดิมมั้ยคร๊าบ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    พอเวคเปิดแร้วมันจี๊ดดีจิง ๆ ถ้าได้เกียร์โคลสอีกสูกคงแจ่มไม่เบา
    วันนี้เอารถไปทำแอร์ ทำท่อ(มันเขกกับตัวถึง) ทำแก๊สแล้วก้อสับยาง
    ตอนเย็น ๆ ค่ำ ๆ คงเดินทางไปสนามแล้วคับ อิอิ

11. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    โชคดีครับ แจ๊สสสสสส :D:D:D:D:D

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวจะเดินทางแร้วคับ
    อิอิ

13. /3o/3

551
    0
    0

โชคดีคร๊าบคุณแจ๊ส เอาถ้วยติดกลับมาฝากเพื่อนๆด้วยละคร๊าบ:D

14. /3o/3

551
    0
    0
    พุ่งนี้ใครว่างพบกันได้นะคร๊าบที่ร้านกาแฟ 69 เลียบทางด่วนรามอินทราคร๊าบ
    สองทุ่มเป็นต้นไปคร๊าบ คุณท๊อป คุณโอ ผมจะไปนั่งเล่นนั่งคุยกันคร๊าบบบบบบ

15. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ใครมีกันชน Colt เหลือๆ ไม่ได้ใช้บ้าง.....

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดีครับ พี่น้อง

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยินดีกับเจ้าต้อ ณ. Mitsu Only ด้วยคับ
    Superclub 1500 ได้ที่ 2
    Superclub Proclass ได้ที่ 1
    ส่วนพี่บีกับผมแข่งไม่จบคับ
    สนามหน้าเตรียมรถกันให้พร้อมนะคับชาว colt&asti

18. /3o/3

551
    0
    0
    อ่าวไหงคุณแจ๊สแข่งไม่จบอะครับ

สนามหน้าเอาใหม่ สู้ๆคร๊าบ

19. /3o/3

551
    0
    0
    Happy Birthday ครับคุณแจ๊ส
    ขอให้คุณแจ๊สมีความสุขมากๆครับ
    คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาและ
    ประสบความสำเร็จในทุกๆด้านครับ
    ให้น้องเหลืองสวยๆแรงๆตลอดปีและตลอดไปคร๊าบ

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    อยากทราบก้อเข้าไปอ่านในกระจู๋ เอ๊ย!!! กระทู้ของพวกเราได้เลยใน Superclub ตามลิ้งค์ข้างล่างได้เลยคับ http://www.superclubthailand.com/Board/index.php?topic=68.0

21. chang

4,985
    57
    48
    HBD แจ๊สสสส ด้วยคนครับ

มีความสุขมากๆครับ รถสวยวันแรงคืนครับ

22. chang

4,985
    57
    48
    ็HBD แจ๊สสส ด้วยคนครับ

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณคุณบ๊อบกับคุณช้างนะคับที่อวยพรให้ ขอให้พรนั้นจงบรรดาลให้เพื่อน ๆ ทั้งสองด้วยเช่นกัน

24. narawut

narawut New Member Member

108
    0
    0
    ต้องการซื้อไฟเลี้ยวหน้า COLT ครับๆๆๆ ติดต่อ [email protected]

ต้องการซื้อไฟเลี้ยวหน้า COLT ครับๆๆๆ ติดต่อ [email protected]

25. ก้อง...

311
    3
    0
    มีจ้ะ โทรมานะ

081-7777-368

083-9777-448

ก้อง

26. ก้อง...

311
    3
    0
    HBD เพ่แจ๊ส ด้วยคนก้าบบบบบบบบบบ

27. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    Happy Birthday ครับคุณแจ๊ส

28. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แฮปปี้ ........เช่นกันคร้าบบบบบ เจอกานวันอาทิตย์เด้อ

29. /3o/3

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์คร๊าบทุกท่าน ฝนตกแต่เช้าเลย 55

30. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    แฮปปี้ฯย้อนศร เอ๊ย...ย้อนหลังนะคับ คุณแจ๊ส

ทำไมไม่จบการแข่งขันอ่ะ เป็นไรป่าวคับ...ไม่เป็นไรยังเหลืออีกสนาม เต็มที่เลยคับ

ช่วงนี้ผมหายหน้า เพราะงานเข้าอย่างกะมรสุมเลย

**ยินดีกะเจ้าต้อ ด้วยเช่นกันคับ ไม่ได้เข้าไปหาเหมือนกันงานเยอะจิงๆ

แล้วเจอกันคับ นานๆคงได้มาโพสต์ทีแล้วอ่ะนะ ยังไงก็คิดถึงเพื่อนๆเหมือนเดิมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้